Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Sau đó thì có kịp hồi vốn ko từ 10/2017 trở đi

Đến tháng 10/2017 thì ko cho đki, ko cho mua rác nữa nhưng sẽ tiếp tục chạy thêm 10 vòng đến 10/2018. :)

Sau đó thì có kịp hồi vốn ko từ 10/2017 trở đi
Bác cứ tính , 1 chu kỳ bác được 140euro thì 10 chu kỳ bác đã được 1k4 euro . Mà 10 chu kỳ thì là 50 tuần hơn 1 năm . Sau khi đến 10/2018 thì bác bán rác của bác 1k euro lỗ 25% thì còn 750 tính ra 10 chu kỳ bác lãi lẫn vốn là 2150 euro

:rolleyes:

Có ai rút tiền bị pending từ 2h chiều đến giờ như mình ko nhỉ =_=

Giờ vẫn đang mùng 4 tết bên đấy mà. Cứ từ từ đi.
Theo lịch chính thì mùng 4 quay lại làm nhưng thực ra các công ty ng ta hay nghỉ đến mùng 5 cơ. :). Mùng 4 toàn các cơ quan hành chính làm việc là chính thôi.

Mà nói chung thì rút lúc nào thì rút chứ tết nhất không nên rút tiền rồi tha hồ mà ngồi đợi. :D

Last edited:
Hình như tỷ giá EUR/BTC rút về không còn theo sàn BTC-e nữa nhỉ :confused: chênh lệch gần 50EUR

Hình như tỷ giá EUR/BTC rút về không còn theo sàn BTC-e nữa nhỉ :confused: chênh lệch gần 50EUR

Bình thường rút cũng ko để ý hai bên dep và with có giống nhau ko :oops:. Giờ khác có thể do giá btc-e đang bị đè giá so với các sàn khác nên có thể vì thế rate with cao hơn.

Cái này chăc phải hỏi support. vì trong FAQ cũng chỉ nói về rate dep theo btc-e chứ ko có dòng nào nói là rate with cũng tương tự.

Giờ vốn có 100 euro à nên chơi không mấy bác ?

Mình rút 3 phút sau về ngay :)

Giờ vốn có 100 euro à nên chơi không mấy bác ?
Bạn nên qua box HYIP đi chứ 100 ăn thua gì!

Rút từ trưa qua đến giờ vẫn pending. Buồn vậy nhỉ :(

Recyclix nạp rate 1051€ rút 1104€.
Nạp thì lấy rate tại btc-e, còn rút thì không biết luôn (cũng không phải CEX.IO, CoinBase, Kraken luôn) :(

Recyclix nạp rate 1051€ rút 1104€.
Nạp thì lấy rate tại btc-e, còn rút thì không biết luôn (cũng không phải CEX.IO, CoinBase, Kraken luôn) :(

đấy là nó lấy rate dep + khoảng 5% đấy.

pending trong recyclix anh ạ :(

Khi ng khác về mà mình ko về thì 1 là đợi tiếp. 2 là kêu support

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member