Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Ai show cho em xem cái proof mới nhất được không? Vừa phang vào 100€ =]]z
Tìm page nói về recyclix VN toàn tung hô, còn page nước ngoài thì họ nói khác lắm :)))

Tìm page nói về recyclix VN toàn tung hô, còn page nước ngoài thì họ nói khác lắm :)))

Trong này toàn anh em tái full 12 tháng mới rút nên chắc không có proof bạn ah. :(

Vừa hôm nay rút thử 23.99$ qua blockchain van OK nhé bạn. còn ngày mai thì không biết :D

proof thì search recyclix trong forum này có 1 topic của bác chihieu gì đó rút hàng tuần.

Cái page nước ngoài họ nói khác xem lại cái thời gian có phải đầu năm 2015 ko nhé =)). Còn từ cuối 2015 đến giờ làm gì có mấy ai dám ho he.:rolleyes: Nói chung thì thi thoảng lại xuất hiện ai đấy vào kêu nc ngoài họ chê rồi toàn nguồn từ đầu 2015 khi mà site mới nổi, các anh hùng thi nhau ném đá. Đến khi nó sống lâu quá lại chui vào hết

Mình cũng mới đầu tư thêm, thứ 2 được rút mình show proof cho nhé. Site này chắc yên tâm

Mod @SealTemSix check inbox trên recyclix giúp mình nhé

thank you!

Mình cũng mới đầu tư thêm, thứ 2 được rút mình show proof cho nhé. Site này chắc yên tâm

Mod @SealTemSix check inbox trên recyclix giúp mình nhé

thank you!

Ok anh, thanks anh nhé! Để tối nay em check cho anh nhé!

CHÚC ANH EM CUỐI TUẦN VUI VẺ VÀ NHẶT ĐƯỢC THÊM NHIỀU RÁC !!!

đầu tư bằng btc vào thì ghi nội dung thế nào mấy bác à mà khi gửi vào thì trong site ko có finish mà chỉ có cancel order nhỉ. Vậy là để tab như thế đến khi nào trong blance có tiền hã mấy bác ?

đầu tư bằng btc vào thì ghi nội dung thế nào mấy bác à mà khi gửi vào thì trong site ko có finish mà chỉ có cancel order nhỉ. Vậy là để tab như thế đến khi nào trong blance có tiền hã mấy bác ?
BTC thì làm gì có nội dung chuyển tiền. Chuyển xong thì tắt tab đó (KHÔNG CANCEL). Nó tự động nạp vào tài khoản sau 3 xác nhận ;)

lần đầu rút thử về Coinbase nhanh ghê, @SealTemSix có mua lại BTC giùm mình ko bạn? chỉ 0.03959339 BTC thôi :D

ủa hôm nay chủ nhật sao vẫn rút dc à bác
vẫn rút bình thường, mới bán rồi, dc 553k vô VCB hehe... rút kiểu này lời hơn qua paypal... :)

vẫn rút bình thường, mới bán rồi, dc 553k vô VCB hehe... rút kiểu này lời hơn qua paypal... :)

Tất nhiên rồi
Paypal tốn 3% phí nhé
Bitcoin thì ko tốn phí chút nào mà nhanh hơn nhiều

SUNDAY CHAT

It’s Sunday once again and we hope that you are having a great weekend. And now it’s high time to have an exciting chat about business and ecology with other members of our close-knit community.

What was the most valuable thing that you received from collaboration with Recyclix?

Let everyone know what you think, share your experience and opinion with others in comments, and enjoy this exciting Sunday chat.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom