Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
có bro nào bị như mình ko : hôm nay rút về btce nó lâu confirm quá hơn 8h rồi, mọi lần rất nhanh ko hiểu sao hôm nay lại vậy

Bình thường như cân đường hộp sữa.
Mới cách đây 1-2 hôm, em mất đến 24h mới đủ 3 confirm. Dạo này chắc network btc đang chậm

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
Mới dep 100 euro theo chủ thớt
Thanks bạn nhé! Bạn inbox vào hộp thư ở trong Recyclix để mình theo dõi và RCB bạn nhé!

Cho em hỏi chút là cứ vứt tiền vào mua rác xong đợi thôi phải ko ạ :cool:

Bạn dep tiền mua rác, thiết lập tự động và không phải làm gì bạn nhé! Cứ 3 tuần đầu nhận đc 6%, 2 tuần sau nhận 8% = 14% / 5 tuần bạn nhé!

Thanks bạn nhé! Bạn inbox vào hộp thư ở trong Recyclix để mình theo dõi và RCB bạn nhé!

Bạn dep tiền mua rác, thiết lập tự động và không phải làm gì bạn nhé! Cứ 3 tuần đầu nhận đc 6%, 2 tuần sau nhận 8% = 14% / 5 tuần bạn nhé!
Ơ đấy em cũng đăng ký theo bác :D

Dean

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
chơi 2 acc mỗi acc 1k cậu à :D, như vậy vừa tiết kiệm 200 mua Folklift vừa được nhận 100 tiền hoa hồng :D
em cũng tính chơi kiểu này tiết kiệm tiền mua Unit, mà không biết khi withdraw có vấn đề gì không? chứ tiền commission không quan trọng lắm.

em cũng tính chơi kiểu này tiết kiệm tiền mua Unit, mà không biết khi withdraw có vấn đề gì không? chứ tiền commission không quan trọng lắm.
ừ cậu, tớ reg acc 2 ngoài quán nét, lấy info người thân, còn ví btc thì reg một acc btc-e khác để dep và rút. đã thử rút một lần rồi, vẫn ok.
ủa thế bác tính khi nào mới rút lãi ra ???
khi nào acc thứ 2 đủ 1kE thì rút lãi cậu à :D

ừ cậu, tớ reg acc 2 ngoài quán nét, lấy info người thân, còn ví btc thì reg một acc btc-e khác để dep và rút. đã thử rút một lần rồi, vẫn ok.

khi nào acc thứ 2 đủ 1kE thì rút lãi cậu à :D
mấy tháng nữa thì đủ hả thím, vậy cỡ nửa năm nữa thím mới hoàn vốn à, bác k44 là xây dựng hay bk :D

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
Mấy bác cho hỏi recyclix vẫn còn ok chứ ạ? Mấy bác đã được cf chưa ạ?
xác nhận , dạo này confirm hơi lâu, tầm gần 1 ngày, do phí chuyển thấp,
nên rút buổi tối, sáng về ví là vừa,
còn mình thì dùng ví blockchain, 0 confirm vẫn chuyển dc.

P/s; vấn đề không liên quan, mình muốn tuyển ref site ***, cờ bạc thì đăng vào box nào vậy bác @SealTemSix :D

xác nhận , dạo này confirm hơi lâu, tầm gần 1 ngày, do phí chuyển thấp,
nên rút buổi tối, sáng về ví là vừa,
còn mình thì dùng ví blockchain, 0 confirm vẫn chuyển dc.

P/s; vấn đề không liên quan, mình muốn tuyển ref site ***, cờ bạc thì đăng vào box nào vậy bác @SealTemSix :D

Mình rút về Coinbase trong vòng 30 phút. Còn về BTC-E và Blockchain thì dạo này thấy 1 số bạn bảo lâu hơn.

Không liên quan: Bạn có thể đăng vào box này nhé: https://mmo4me.com/forums/others.24/

đánh *** có vẻ nguy hiểm quá,:oops:
nạp 10$ đánh lời, rồi thua sạch
nạp tiếp vô 5$ nữa, thua lun
tiếp vô 5$, lên được 10$, rút hết, tự hứa với lòng không chơi nữa :p

tự nhiên ngứa tay, nạp thêm 20$ đánh lên 90$ rồi thua
say máu vô thêm 20$ gỡ lại, lên 57$ rồi,
giờ chờ rút tiền về thôi. quyết không bao giờ đụng vô *** nữa:confused:
lãi dc 7$ mà đau tim quá.

Kết luận: mọi người nên tập trung lượm rác cho an toàn:D

Status
Not open for further replies.

Announcements