Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đen vãi, hôm qua rút tiền về BTCE đúng 5 phút, nhưng đổi ra code thì nó báo bị Hold, phải đợi 30h. Có thím nào bị thế này chưa nhỉ, BTCE mới tăng bảo mật à
Bác dùng btce lần đầu hả? Nghe nói lần đầu nó hold hả gì đó ;)

Đen vãi, hôm qua rút tiền về BTCE đúng 5 phút, nhưng đổi ra code thì nó báo bị Hold, phải đợi 30h. Có thím nào bị thế này chưa nhỉ, BTCE mới tăng bảo mật à

thật ko thể tin nủi thím ám luôn thằng btc-e

lần đâu nghe thấy, hay do a dùng trình duyệt khác? a thử xem trong setting có gì bất thường ko

Thằng rec này nếu downline để tự động tái đầu tư tiền lãi thì upline ko được nhận commission hả mọi người :oops:

Thằng rec này nếu downline để tự động tái đầu tư tiền lãi thì upline ko được nhận commission hả mọi người :oops:

chính xác, kêu tuyến dưới rút và dep lại để tận ăn hoa hồng

anh còn chế độ RB cho site này ko nhỉ,e đang muốn vào 1 ít

Site còn sống thì vẫn còn rcb nhé, Cứ nhập hội nhặt rác cùng anh em ở đây :D. ah mà đây là topic của anh @SealTemSix
Không rõ có hỏi anh 6 ko hay là hỏi bác Thịnh Chiến :p

anh còn chế độ RB cho site này ko nhỉ,e đang muốn vào 1 ít

Mình thì vẫn còn RCB, sắp tới sẽ nâng RCB lên 8% nếu cơ chế của recyclix thay đổi.

Còn tất nhiên bạn là ref của ai thì inbox yêu cầu upline RCB :D

Đây, thích thì có proof. 1 tuần 2 lệnh pay đều trong 5 phút. Có tuần không đc lệnh nào, hehe

đề nghị thím đi chỗ khác chơi RC ko dành cho thím

đề nghị thím đi chỗ khác chơi RC ko dành cho thím

Em mà ko chơi RC với CEC đảm bảo sập ngay. Vì em có duyên với những dự án có thực.
Còn HYIP là lấy của người này cho người khác, với tâm hồn thánh thiện như em có lẽ không hợp nên mới sập thôi, hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week