Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Đã ref link của bác ;)
Bác cho e hỏi e tuyển thêm ref thì đc lợi ích ntn? Và rút tiền về visa không thông qua paypal đc ko?

tuyển thêm ref nếu ref đầu tư thì đc ăn hoa hồng chứ sao.

Rút tiền về tài khoản ngân hàng VN đc nhưng có thể sẽ cần phải chụp ảnh tự sướng với CMND để verify trước khi rút. Ngoài ra ngân hàng có thể có hoặc ko thu phụ phí nào đó. Cái này thì tuỳ ngân hàng, tuỳ thời điểm sẽ mất phí hoặc ko.

sắp tới thay đổi chính sách hoa hồng 12% cho L1 thì sẽ làm thất thu nhiều L2, L3, L4

hoa hồng của mình chủ yếu từ L2, L3, L4 :D:D:D

sắp tới thay đổi chính sách hoa hồng 12% cho L1 thì sẽ làm thất thu nhiều L2, L3, L4

Chúng ta nên hi sinh 1 ít $ hoa hồng từ các L2 trở đi để đổi lấy thêm ít nhất vài năm đến chục năm sống cho RC :D

Cính sách này đã có hiệu lực chưa cậu

bác nào cho e hỏi là làm sao để biết mình là ref của ai?
e đăng ký bằng fb :v

Các bác cho hỏi trong phần hướng dẫn chi tiết có 2 link đăng ký thì đk link nào ?

Các bác cho hỏi trong phần hướng dẫn chi tiết có 2 link đăng ký thì đk link nào ?

Bạn đăng ký theo link ref của anh Seal ấy, còn nhận RCb
Bạn đăng ký theo link ko ref, link trang chủ thì ko được gì

Bạn đăng ký theo link ref của anh Seal ấy, còn nhận RCb
Bạn đăng ký theo link ko ref, link trang chủ thì ko được gì
Rcb là gì ạ? Em ref theo link của chủ top có đc mẹ gì đâu :v
À bác cho e hỏi sao e đầu tư thử 20€. Vào chỗ sumary nó ghi 20>40€ trong vòng 17days nữa. Ô thế là x2 ạ?

Các bác cho hỏi có nên đầu tư mua xe nâng, máy rửa... ko và mua thì nó có tăng đáng kể doanh thu ko ?

Rcb là gì ạ? Em ref theo link của chủ top có đc mẹ gì đâu :v
À bác cho e hỏi sao e đầu tư thử 20€. Vào chỗ sumary nó ghi 20>40€ trong vòng 17days nữa. Ô thế là x2 ạ?
Đó là nó thống kê cái gần hoàn thành nhất. Vào đây để xem chi tiết https://recyclix.com/recycle/
Các bác cho hỏi có nên đầu tư mua xe nâng, máy rửa... ko và mua thì nó có tăng đáng kể doanh thu ko ?
Khi nào đầu tư trên 1k thì mới quan tâm đến cái đó. Giá không rẻ đâu!

mấy bác cho e hỏi, mình nên chơi 2 acc mỗi acc 1k hay làm 1 acc 2k thì lợi hơn các bác

mấy bác cho e hỏi, mình nên chơi 2 acc mỗi acc 1k hay làm 1 acc 2k thì lợi hơn các bác

Đủ khả năng để chơi 2 acc thì chơi 2 acc. Sợ nhất chơi đc vài tuần ăn block là mất sạch

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week