Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
FB của mình có thể full friend nên không nhận được tin nhắn. Sorry bạn để mình check lại nhé !

RECYCLIX ( Rate hôm nay 1 EURO = 25 269 VNĐ )

Do lỗi kỹ thuật nên các yêu cầu thanh toán qua BANK từ ngày 27-29 / 05 bị chậm hơn thường ngày.

Hôm nay đội ngũ kỹ thuật của RECYCLIX đã xử lý xong và thanh toán cho các thành viên, kèm với lời xin lỗi.

Điển hình là trường hợp của 1 bạn đã nhận được tiền hôm nay.

View attachment 76138
tỷ giá lên xuống còn hơn cả btc, bit vậy đã rút bank:D

Em chỉ nhận được 75%.
75% nếu e bán toàn bộ rác e mua ban đầu phải ko ạ. Thế nếu em ko bán mà tiếp tục đầu tư thì em sẽ nhận lãi đều 1m4/5 tuần trong trường hợp e đầu tư ban đầu 10m đúng ko anh

75% nếu e bán toàn bộ rác e mua ban đầu phải ko ạ. Thế nếu em ko bán mà tiếp tục đầu tư thì em sẽ nhận lãi đều 1m4/5 tuần trong trường hợp e đầu tư ban đầu 10m đúng ko anh

Nếu em không bán thì cứ 5 tuần em sẽ nhận được 14%....

Sao mình dep vào phải chụp hình CMND với thẻ visa sao vẫn chưa thấy phản hồi gì. Cái đó nó xét lâu ko mấy bác

Sao mình dep vào phải chụp hình CMND với thẻ visa sao vẫn chưa thấy phản hồi gì. Cái đó nó xét lâu ko mấy bác

Bạn mình cũng vậy, hết 24h nó báo tạm thời chưa cần xác minh :D

Hiện tại mình đang ở chu kỳ 2, còn 4 ngày nữa hết 3 tuần.

Chu kỳ 1 rút thẳng về ACB mà không phải xác minh CMND, hy vọng sau này cũng thế :p

Bạn mình cũng vậy, hết 24h nó báo tạm thời chưa cần xác minh :D

Hiện tại mình đang ở chu kỳ 2, còn 4 ngày nữa hết 3 tuần.

Chu kỳ 1 rút thẳng về ACB mà không phải xác minh CMND, hy vọng sau này cũng thế :p

Nếu nó check thẻ trùng tên vào có 3D / SMS thì chắc không cần xác minh.

Bác nào tính giúp em xem khoảng bao nhiêu cycle thì mình bán được rác được giá 100%

Muốn bán được giá 100% thì phải có 33.33% share thông qua việc mua công cụ. (Khởi đầu mỗi người nếu có 25% share. Rác giá 0.2€. Thành phẩm 0.6€ tức là 300% giá trị rác. Có 25% share nên bán đi thu lại được 25% x 300% = 75% vốn ban đầu. Nếu mua tool được 33.33% share thì bán sẽ thi lại 100% vốn)

Còn có chạy bao nhiêu cycle nó cũng chỉ trả về 14%/5 tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,924
Latest member
Vinzhost
Back