Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
nó mà delay tăng dần là nhớ vụ adclickxpress :confused:

Hồi nãy thấy thím chào mọi người để ra đê mà giờ vẫn còn nấn ná à:D
Thím còn kẹt nhiều ko thế?

cố nán lại xiu xíu chờ xem có ai đi cùng cho em quá giang đó mà :oops:

mời mấy thím cùng nghe trước khi ra đê

KIẾP MMO

cố nán lại xiu xíu chờ xem có ai đi cùng cho em quá giang đó mà :oops:
Theo như nó nói thì nó vẫn pay bankwire SEPA mà phải ko? Thím có nhiều acc ko thì ném em 1 cái đi, em rút IBAN của em thử xem nó pay thật hay chỉ nói thế vì đại đa số tay to là non-EU. :D

Theo như nó nói thì nó vẫn pay bankwire SEPA mà phải ko? Thím có nhiều acc ko thì ném em 1 cái đi, em rút IBAN của em thử xem nó pay thật hay chỉ nói thế vì đại đa số tay to là non-EU. :D

thím đóng bảo hiểm đi rầu cho em số bank :oops:

cơ mà cho dù là bank nó check khác name thì ....... hờ hờ :rolleyes:

thím đóng bảo hiểm đi rầu cho em số bank :oops:

cơ mà cho dù là bank nó check khác name thì ....... hờ hờ :rolleyes:
Ơ, em cũng mới thấy rồi, phần profile nó ko cho thay đổi họ tên, thế này thì em cũng chịu thôi:confused:.
Đành chúc thím cùng mọi người nhiều sự kiên nhẫn với nó vậy:D.

Ko liên quan nhưng tuy nó tuy chưa sửa trong payment policy nhưng hiện tại max dep 1 lần với btc là 2k5

Sao nó ko để unlimit dep nhỉ. vì càng nhiều thì nó càng có tiền để trả mà. Sao phải giới hạn làm gì

Em nghĩ như giả thiết của thím, nó bán hàng cho công ty nào đó lấy btc nhưng chưa đc trả nên chưa pay đc cho mem.

Giờ nó giới hạn đầu vào btc để ko bị rơi vào cảnh cứ delay chồng delay sau này.

Sao nó ko để unlimit dep nhỉ. vì càng nhiều thì nó càng có tiền để trả mà. Sao phải giới hạn làm gì

Nếu là Ponzi thuần chủng thì họ sẽ ép và ép và hô hào dep tiếp, kiểu như ACX vậy đó
Đang pending ko trả tiền nhưng vẫn PR rầm rộ
Còn Recyclix thực tế họ có làm ăn đàng hoàng, nhưng đợt này do biến động BTC tăng giá nên đa số đều rút qua BTC, do đó họ ko đủ BTC để pay
Rút qua VISA thì họ tốn phí nhiều nên cũng ko cho rút ngoài EU là đúng
Còn rút qua Paypal thì vẫn bình thường, hôm nọ rút 500 eur về trong vòng 2h
Trong lúc thanh khoản btc đang khó khăn thì chắc họ ko muốn mem dep mạnh nữa, sẽ làm tăng gánh nặng cho họ
Hoặc là giờ là thời điểm chín muồi, họ ko cần vốn nữa, hoặc thời điểm đạt 14 triệu eur đã nhích tới nơi rồi

Nếu là Ponzi thuần chủng thì họ sẽ ép và ép và hô hào dep tiếp, kiểu như ACX vậy đó
Còn Recyclix thực tế họ có làm ăn đàng hoàng, nhưng đợt này do biến động BTC tăng giá nên đa số đều rút qua BTC, do đó họ ko đủ BTC để pay
Trong lúc thanh khoản btc đang khó khăn thì chắc họ ko muốn mem dep mạnh nữa, sẽ làm tăng gánh nặng cho họ
Hoặc là giờ là thời điểm chín muồi, họ ko cần vốn nữa, hoặc thời điểm đạt 14 triệu eur đã nhích tới nơi rồi
Bác nói phải, em chưa thấy thằng nào scam mà sang chảnh như chú này. Thực tế nó đang bước từ online sang real.

Mai chắc e rút về PP thui, cục tiền ngày mai khoảng 1k, chắc rút về PP nhanh bro nhỉ

Điều khó nói nhất là với các member cùng chơi hụi thôi
Nếu họ đều hiểu cả thì ok
Rồi rút từ từ, kiểu gì cũng huề vốn, còn scam thì chắc chưa đâu, mang tiếng lắm, mới hội nghị này nọ xong

Mai chắc e rút về PP thui, cục tiền ngày mai khoảng 1k, chắc rút về PP nhanh bro nhỉ

Rút qua PP max được 500 eur thôi, 1 tuần rút được 2 lần là được 1k

Proof qua Paypal đây, nhưng nhớ là tên paypal các bạn phải chính chủ như trong acc ko là cũng ko được đâu
Rút 500 về trừ phí 3,5% = 17,5 eur, Còn lại 482.5 eur
capture-png.92222

Attachments

52.7 KB · Views: 210
Proof qua Paypal đây, nhưng nhớ là tên paypal các bạn phải chính chủ như trong acc ko là cũng ko được đâu
Rút 500 về trừ phí 3,5% = 17,5 eur, Còn lại 482.5 eur
capture-png.92222
Cái vụ tên là như nào bro, ví dụ tên trong Rec mình hiển thị là Chien Nguyen Thinh , First là Chien, Last name là Nguyen Thinh thì trong Paypal tên phải để thế nào vậy ạ

Cái vụ tên là như nào bro, ví dụ tên trong Rec mình hiển thị là Chien Nguyen Thinh , First là Chien, Last name là Nguyen Thinh thì trong Paypal tên phải để thế nào vậy ạ
Thím cứ nhập email PP vào. Sau đó sẽ có chỗ đề điền first và last theo PP. Nhớ là điền theo PP nhé. Chỉ cần nó trùng với tên trong RC là đc.

Tên của e trên Paypal nó như thế này thì mình nhập thế nào ạ. E phải hỏi cho chắc, ko mai lớ ngớ pending vỡ mồm, hihi

Thím ra trang chủ PP lúc mới login ấy. Nó có dòng Hello, xxxx yyyy gì đó thì đó là last name đăng ký trong PP. Viết nó vào last name. Phần còn lại cho vào first name

VD Hello, Do Viet. Em đoán của thím làm thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week