Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn thím đã test
Giờ rút lần 1k thôi
Qua rút 1k vẫn về trong buổi

Nhưng lưu ý. Mỗi tuần em chỉ rút được 2 lần thôi đấy.

Vấn đề là lần này chẳng biết pending đến bao giờ. Có nhiều đồng chí đến 3 ngày mà vẫn chưa xử lý. Trong mail nó bảo từ 2-4 ngày nhưng chẳng biết là thế nào nữa.

Hello,

In our continued efforts to combat fraudulent activities and to protect the users and the company's financial security, all payout requests are now being manually verified by our tech team. This validation process can add some processing time, so payouts may suffer some delays and take more time than usual, so please allow 2-4 business days.

Please be patient and rest assured that your withdrawal will be processed in the order it was received. Thank you for your patience.

Vấn đề là lần này chẳng biết pending đến bao giờ. Có nhiều đồng chí đến 3 ngày mà vẫn chưa xử lý. Trong mail nó bảo từ 2-4 ngày nhưng chẳng biết là thế nào nữa.

Hello,

In our continued efforts to combat fraudulent activities and to protect the users and the company's financial security, all payout requests are now being manually verified by our tech team. This validation process can add some processing time, so payouts may suffer some delays and take more time than usual, so please allow 2-4 business days.

Please be patient and rest assured that your withdrawal will be processed in the order it was received. Thank you for your patience.

Ai rút to mà số nhọ đến 1 tuần mới xong. Tốt nhất mỗi lần rút 1-1k5/lần thôi

bác cho mình hỏi,nếu cài đặt 2FA mà điện thoại bị hư thì có mất tk ko?

Các bạn đặc biệt chú ý cái QR Code này nhé
Phải test thật kĩ khi lưu lại code
Vì mỗi site có cơ chế cài mã QR code này khác nhau
Có site thì chỉ cần Save As cái ảnh lại là được, quét điện thoại nào cũng ok
Có site thì Chụp màn hình mới được chứ Save as vào máy lại ko được
Có site thì phải kích chuột vào mã QR Code rồi nhấn Open in new tab, sau đó save as lại mới chuẩn
Ko phải site nào cũng giống site nào, nên ko được rặp khuôn theo 1 cách

Đây là kinh nghiệm chiến nhiều site bắt cái 2FA từ trước tới giờ của mình

Chụp cái hình mã barcode lưu lại là được bạn nhé! Sau đổi điện thoại thì quét lại mã đó là ok.
thanks bác
Các bạn đặc biệt chú ý cái QR Code này nhé
Phải test thật kĩ khi lưu lại code
Vì mỗi site có cơ chế cài mã QR code này khác nhau
Có site thì chỉ cần Save As cái ảnh lại là được, quét điện thoại nào cũng ok
Có site thì Chụp màn hình mới được chứ Save as vào máy lại ko được
Có site thì phải kích chuột vào mã QR Code rồi nhấn Open in new tab, sau đó save as lại mới chuẩn
Ko phải site nào cũng giống site nào, nên ko được rặp khuôn theo 1 cách

Đây là kinh nghiệm chiến nhiều site bắt cái 2FA từ trước tới giờ của mình
thanks bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,012
173,082
Latest member
panda68