Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Các bạn đầu tư nhỏ lẻ nên cân nhắc trước khi đầu tư vào Recyclix ở thời điểm này nhé! Vì LÃI KHÔNG CÒN ĐƯỢC NHIỀU !
thời điểm này thì cân nhắc, còn acc nhỏ lẻ đầu tư từ hồi tháng 11 năm ngoái thì sao bro :confused: ?

Last edited by a moderator:
ý iem muốn hỏi là giờ acc nhỏ lẻ dù đã đầu tư sớm thì rút tiền có được ko ? Bữa giờ thấy có mấy pác kêu email cho admin ko thấy trả lời ấy :eek:

Tùy theo nhu cầu tài chính, Bạn cân nhắc xem là nếu để nhận lãi tới 10/2018 so với việc bán Rác dừng cuộc chơi . Rồi mình sẽ Hướng dẫn.

ý iem muốn hỏi là giờ acc nhỏ lẻ dù đã đầu tư sớm thì rút tiền có được ko ? Bữa giờ thấy có mấy pác kêu email cho admin ko thấy trả lời ấy :eek:
Rút đc. cứ email support rồi bán đi. Ông này toàn cáo già giả new. Cái giai đoạn email trả lời chậm là do event qua rồi. Ko cần giả vờ tỏ vẻ hoang mang đâu. đầu tư từ cái thuở nào rồi còn chém gió mới vào 11/2016

coinbase 3h mà vẫn pending
Coinbase 3h vẫn pending là vấn đề của mạng lưới btc nó confirm chậm. ko liên quan gì đến RC

Last edited:
Rút đc. cứ email support rồi bán đi. Ông này toàn cáo già giả new. Cái giai đoạn email trả lời chậm là do event qua rồi. Ko cần giả vờ tỏ vẻ hoang mang đâu. đầu tư từ cái thuở nào rồi còn chém gió mới vào 11/2016

ax ax... nói xạo các pác iem có được thêm đồng nào trong RC đâu mắc gì phải xạo :confused: ... iem theo dõi RC từ 09/2016 đến 11/2016 mới dám đập 100e vào chứ cáo già gì ở đây :oops: ...

Các bạn đầu tư nhỏ lẻ nên cân nhắc trước khi đầu tư vào Recyclix ở thời điểm này nhé! Vì LÃI KHÔNG CÒN ĐƯỢC NHIỀU !

10% 1 tháng cũng vẫn ok mà anh

ax ax... nói xạo các pác iem có được thêm đồng nào trong RC đâu mắc gì phải xạo :confused: ... iem theo dõi RC từ 09/2016 đến 11/2016 mới dám đập 100e vào chứ cáo già gì ở đây :oops: ...
Theo dõi lâu thế thì đủ hiểu cơ chế hoạt động cũng như cách thức để sell rác khi muốn rút vốn rồi.
Cứ tính đến 10/2018 xem cách nào lợi hơn thì làm thôi.

Theo dõi lâu thế thì đủ hiểu cơ chế hoạt động cũng như cách thức để sell rác khi muốn rút vốn rồi.
vấn đề ở đây ko phải là ko hiểu cơ chế hoạt động, mà nghe các pác nói + mấy comment nói rằng email ko thấy admin trả lời trả vốn gì cho nên iem hơi hoang mang mới hỏi thôi chứ có gì đâu mà pác ném gạch iem gê thế :confused:

Nghe các bạn nói đến tháng 10/2018 trong đầu tư online mà nhẹ quá....:D

Nghe các bạn nói đến tháng 10/2018 trong đầu tư online mà nhẹ quá....:D

Đương nhiên. Bác rút vốn rồi thì chúc mừng bác. Có gì phải nói đểu nhau thế. Đầu tư ai biết đc tương lai. Nó scam ngay ngày mai thì em vẫn nói thế thôi :D. Đầu tư mà lúc nào cũng lo ngay ngáy nó scam thì làm sao ăn nổi cơm. Đã vất tiền vào mà cứ trù ẻm nó làm gì.
Em còn thấy tương lai của RC thì em nói thế. Ai ko tin thì cứ rút vốn:rolleyes: Em ko bảo mọi ng phải tin như em đâu

ai sợ cam thì giờ quay lại ACX còn kịp đấy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,528
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week