Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.

Kipamo

Hero
Reactions
273
MR
0.003
Cũng rút VCB, tiền về 01/07 ,46 $ chỉ nhận được 29$, xem như mất fee 17$ :-(
Kỳ sau rút Btc thôi !

m h

mình cũng bị mất 17E fee đó. mà lần trước cậu rút nhiều hay ít. nếu rút khoảng 30E trở xuống chắc ko mất fee

Những ai bị trường hợp này. Mình kiến nghị gửi Support hỏi thẳng recyclix để nhận được câu trả lời thỏa đáng nhất ! Vì nó cũng như trường hợp 1 vài bạn được pay 2 lệnh - có thể là do lỗi kỹ thuật. Hoặc là có thể do BANK VIỆT NAM tự ý thu phí.

https://recyclix.com/contacts/

Last edited:
Những ai bị trường hợp này. Mình kiến nghị gửi Support hỏi thẳng recyclix để nhận được câu trả lời thỏa đáng nhất ! Vì nó cũng như trường hợp 1 vài bạn được pay 2 lệnh - có thể là do lỗi kỹ thuật. Hoặc là có thể do BANK VIỆT NAM tự ý thu phí.

gọi hỏi nhân viên vcb thì no giải thích vòng vo một hồi mình nói câu trả lời ko thoả đáng thì nó nói để nó trình bày lên cấp cao hơn trả lời. 5 phút sau một anh gọi cho mình và nói là do bên chuyển dùng ngân hàng trung gian mà ko chịu fee, bắt mình chịu nên fee 17E. nó động viên thêm là lần sau yêu cầu bên chuyển trả fee là đc.

DanhTran

Senior
Reactions
88
MR
0.000
Follow me on Facebook
Rồi thôi từ nay chắc chuyển qua rút BTC quá :oops:
Proof #2 - rút qua ACB từ thứ 2 tới giờ chưa về :(
Proof #2.jpg
Proof #3 - rút sáng nay về ví BTC trong vòng 2 phút ;)
Proof #3.jpg

Thaison04

Junior
Reactions
6
MR
0.048
Các bạn nhớ bảo mật tài khoản cho kỹ - Tốt nhất kích hoạt bảo mật 2 lớp ở Email và cả RECYCLIX. Hôm nay có 1 đứa em bị Hack mất tài khoản Recyclix.

- Để kích hoạt bảo mật 2 lớp của Email thì các bạn tham khảo google.

- Để kích hoạt bảo mật 2 lớp ở Recyclix, các bạn thực hiện các bước sau:

1. Các bạn tải ứng dụng Google Authenticator và cài lên điện thoại ( Android / IOS).

2. Vào Profile của các bạn ở Recyclix > Chọn Security > Kích hoạt SECURE AUTHENTICATION > Chạy ứng dụng Google Authenticator trên điện thoại để quét mã Barcode mà Recyclix cấp. Từ lần sau khi đăng nhập/ rút tiền thì Recyclix sẽ yêu cầu nhập mã - các bạn chỉ cần mở Google Authenticator trên điện thoại để lấy mã.

Lưu ý: Chụp ảnh mã Barcode mà Recyclix cấp để sau này nếu mất điện thoại hoặc reset điện thoại thì còn có cách để vào Recyclix

Chính Recyclix cũng nhắc nhở các bạn nên cẩn thận.
=====================================
MIDWEEK REMINDER:
As Recyclix becomes ever more popular each day, there will be more unscrupulous people who may try and take advantage of your profitable accounts. We remind you never to give your password to anyone, even those close to you or people who are offering to help you set up or sort out issues with your account. Also, do not log in to mobile apps or phishing sites claiming to be Recyclix. They are designed to look very similar to the legitimate website, but they are just tricking you to log in and give up your username and passwords. Be extra careful and log in only at REC !!!
Các bác cho em hỏi lỡ mà không lưu lại ảnh Barcode mà Recyclix cấp còn các nào đăng nhập vào được không hay tài khoản đó theo gió bay luôn thế. Mấy cái dụ này mình hơi ngu tý

gatapbay0708

Junior
Reactions
24
MR
0.000

sếp cho em hỏi full share là 50% hay 62.5% :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week

Most discussed of week