• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM razzleton-razzleton.com

Haizzz, lại bay tiếp 50 xu rồi

The amount of 5.04 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to revolutio from RAZZLETON.. Date: 14:28 15.03.17.

Site vẫn sống các bác bình tĩnh, thanh toán mới nhận sau 3 ngày đặt lệnh =))

The amount of 5.04 USD has been deposited to your Perfect Money account. Memo: API Payment. Withdraw to revolutio from RAZZLETON.. Date: 14:28 15.03.17.

Site vẫn sống các bác bình tĩnh, thanh toán mới nhận sau 3 ngày đặt lệnh =))
hic nhiều mon thay đổi problem lém..

Bay 40$ hix

Này thì xấu này
Hello Roland David.

$13.36 has been successfully sent to your PerfectMoney account U12231731.
Transaction batch is 168730588.

RAZZLETON

Em mới đc pay . Change status đi

Chưa thể change status được nha bạn, nhiều thông tin xấu và các monitors uy tín đã thay đổi status rồi... chờ 1 thời gian nữa nếu site thanh toán ổn định trở lại mình sẽ thay đổi status. Thay đổi status sớm là để cảnh báo nhằm hạn chế rủi ro cho các members

Chưa thể change status được nha bạn, nhiều thông tin xấu và các monitors uy tín đã thay đổi status rồi... chờ 1 thời gian nữa nếu site thanh toán ổn định trở lại mình sẽ thay đổi status. Thay đổi status sớm là để cảnh báo nhằm hạn chế rủi ro cho các members
Đề nghị CLOSE topic :D
"Đã thấy. Chưa rút đc vì min 5$. Rút xong em chuyển nhá. Xin yên tâm về độ uy tín:)"

Chủ topic này nói nhưng không làm.chuyện nhỏ như vậy mà đã như vậy :D sau này có ai dzám theo lớn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom