Help Rate tại YouTube như vậy có phải là quá thấp?

hienpt

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bạn.
Mình mới chơi YouTube đc 1 thời gian. Hiện tại hàng tháng cũng có $ về. Các tiền bối đi trước cho mình hỏi, rate của mình như thế này có phải là quá thấp không và làm thế nào để tăng được rate. Mình đang chơi Quiz network.

Cảm ơn ae.

Attachments

45.2 KB · Views: 515
Thấp quá . Bạn chơi nước nào thế ?
Mình làm content là video hài hước, thời sự. View Việt Nam là chính.
Thường thì với lượng view khoảng 100k kiếm được bao nhiêu vậy bạn?

bác đổi nước khác xem sao
Mình tưởng phải chọn US để bật kiếm tiền mà. Đổi nước khác ở đây là đổi gì vậy bạn?

Mình làm content là video hài hước, thời sự. View Việt Nam là chính.
Thường thì với lượng view khoảng 100k kiếm được bao nhiêu vậy bạn?

Mình tưởng phải chọn US để bật kiếm tiền mà. Đổi nước khác ở đây là đổi gì vậy bạn?
hình như nước nào chả dc hả bạn

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.013
VN thì 10.000 view video 4>>8 phút mới được 1$ , của cậu này là view trước khi được Quiz duyệt vào group nên không được tính tiền, về sau đợi khoảng 1 tuần sau khi được QUIZ chấp nhận thì xem mục last 7 days = 7 ngày cuối để xem tổng bao nhiêu view trong 7 ngày đó rồi xem cả tổng tiền chia trung bình là ra 1000 view được bao nhiêu $ thôi.

VN thì 10.000 view video 4>>8 phút mới được 1$ , của cậu này là view trước khi được Quiz duyệt vào group nên không được tính tiền, về sau đợi khoảng 1 tuần sau khi được QUIZ chấp nhận thì xem mục last 7 days = 7 ngày cuối để xem tổng bao nhiêu view trong 7 ngày đó rồi xem cả tổng tiền chia trung bình là ra 1000 view được bao nhiêu $ thôi.
Mình chơi quiz đc hơn 6 tháng rồi bạn ạ :) nó chỉ đc mức vậy thôi. ảnh mình chụp là số liệu của ngày gần nhất

Last edited:
K có rate chính xác đâu, nhưng mấy nước như US, CA, AU, DE... chắc chắn rate cao hơn mấy nước VN, PH rồi :D
Biết là US UK CA DE cao hơn hẳn rồi nhưng nội dung của mình là VN thì phải chịu thôi bác ạ. Rate ở VN thấp quá. 500k view ở kênh của mình chỉ đc có $20 :(
Bác nào cao thủ có thể chia sẻ chút kinh nghiệm nâng cao mức rate được không ợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week