Matrix rat la chan nan voi anh JSS

Status
Not open for further replies.
Giờ ko pik đầu tư thằng này không nữa chán ghê hay đầu tư PROF nhỉ

chừa lại 0.1$ trong JSS Tripper ùi sent qua JSS Account

Đúng là bác chủ topic chắc tại bị xui, giờ chờ nó trả lời ticket thôi, có thể gần 2 tháng đấy, thời gian này nên tái đầu tư liên tục thì hơn.

Mua pos luôn được không bạn? Coi như đang chơi HYIP luôn, chở trả lời ticket cũng mệt ak

ta vẫn bình thường như cân đường lạng thịt,tiền vẫn rút về đều đều ko vấn đề gì...,mấy chục ref của ta đứa nào cũng bình thường,chắc là chủ thớt số con cầy hay sao mà đen thế :m131:

ta vẫn bình thường như cân đường lạng thịt,tiền vẫn rút về đều đều ko vấn đề gì...,mấy chục ref của ta đứa nào cũng bình thường,chắc là chủ thớt số con cầy hay sao mà đen thế :m131:

sắp đẻ đứa thứ 2 chưa bác :m131:

Hom nay la ngay gi ong vina.:)).thu 6 ngay 13 .nen chu thot xui vay do.:D

Sorry, the overall daily limit for this payment processor has been reached.
In order to maintain a balance between available funds in the various payment processors,
we have both overall and individual daily withdrawal limits for each processor.
We recommend trying earlier (or later) in the day, or at a different payment processor.

tài khoản 22$ mà 3 ngày qua không thể nào chuyển từ tk jss tripper sang tk main chinh' được, gửi ticket thì nín thinh, chat online thì nó k reply...Jss chắc nó mún scam rồi :(
PS: mấy bác đừng có ném đá, acc mấy bác k có trục trặc thì nói hay lắm, bị như mình coi, ức chế nó lắm rồi

Cách tốt nhất dành cho những fant cuồng JSS là : đợi nó reset đợt nữa rùi hãy tính tiếp :m131:

Thớt đã click đủ 25 ads chưa? nếu chưa thì click đủ 25 ads rồi chuyển lại thử xem nhé... giờ mình khuyên newbie không nên nhảy vào jss, các thể loại này thường scam ở đỉnh điểm của thành công (vì thường khi đó lượng tiền đổ vào đang nhiều) và JSS đang được quảng cáo free bởi các thành viên rất rầm rộ...

tài khoản 22$ mà 3 ngày qua không thể nào chuyển từ tk jss tripper sang tk main chinh' được, gửi ticket thì nín thinh, chat online thì nó k reply...Jss chắc nó mún scam rồi :(
PS: mấy bác đừng có ném đá, acc mấy bác k có trục trặc thì nói hay lắm, bị như mình coi, ức chế nó lắm rồi
JSS giải quyết ticket lâu lắm bạn, nhanh nhất là 2 tuần. :(

sắp đẻ đứa thứ 2 chưa bác :m131:

đang mang thai..........sắp đẻ đứa thứ 2 rồi.....bụng mang dạ chửa mệt quá :m131:

Thớt đã click đủ 25 ads chưa? nếu chưa thì click đủ 25 ads rồi chuyển lại thử xem nhé... giờ mình khuyên newbie không nên nhảy vào jss, các thể loại này thường scam ở đỉnh điểm của thành công (vì thường khi đó lượng tiền đổ vào đang nhiều) và JSS đang được quảng cáo free bởi các thành viên rất rầm rộ...
ac 2x mà là newbie :)), click ads đầy đủ..chơi jss lâu lắm rồi nhưng ít đầu tư thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,271
172,304
Latest member
sangnm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week