Matrix rat la chan nan voi anh JSS

Status
Not open for further replies.

anhduy891

Verified
Reactions
412
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
tài khoản 22$ mà 3 ngày qua không thể nào chuyển từ tk jss tripper sang tk main chinh' được, gửi ticket thì nín thinh, chat online thì nó k reply...Jss chắc nó mún scam rồi :(
PS: mấy bác đừng có ném đá, acc mấy bác k có trục trặc thì nói hay lắm, bị như mình coi, ức chế nó lắm rồi

Chờ đợi và hi vọng thôi chứ biết sao giờ :binhsua37:

tài khoản 22$ mà 3 ngày qua không thể nào chuyển từ tk jss tripper sang tk main chinh' được, gửi ticket thì nín thinh, chat online thì nó k reply...Jss chắc nó mún scam rồi :(
PS: mấy bác đừng có ném đá, acc mấy bác k có trục trặc thì nói hay lắm, bị như mình coi, ức chế nó lắm rồi

Nhiều người đang dở khóc dở cười rồi đó bạn....

bác thử điền số nhỏ hơn 22$ này thử xem VD : 21,5 chẳng hạn

bác thử điền số nhỏ hơn 22$ này thử xem VD : 21,5 chẳng hạn
bấm vô cái link là nó báo it is not possible rồi bác :)) acc tớ 26x chứ k pãi newbie cậu ah

dạo này từng site 1 dắt tay nhau ra đi...trùi ui...biết đâu là mãnh đất bình yên đây...??

dạo này từng site 1 dắt tay nhau ra đi...trùi ui...biết đâu là mãnh đất bình yên đây...??

--->Đó mới là MMO..........................
Bình yên thì chỉ có gửi bank thôi bạn......

mới được chia lợi nhuận 4% hồi sớm, mua thử 1 pos hôm qua đến nay vẫn chưa đc add vào để tính lãi

thà nó scam mẹ cho rồi chứ chơi im im ức chế điên thật :(

Haha ! bật clip " đợi chờ là hạnh phúc " của Quang Vinh lên mà thưởng thức đi C. Chúc C mau gỡ rối:binhsua36:

Chắc bạn bị xui rồi chứ tài khoản mình chuyển qua chuyển lại rồi cash về 1 ngày mấy trăm $ có bị gì đâu. Chúc bạn sớm cash về nhé...:binhsua25:

thà nó scam mẹ cho rồi chứ chơi im im ức chế điên thật :(
Nói vậy ko đúng đâu bạn tại mình cash về tk hằng ngày mà, có bị trục trặc gì đâu, có chăng là nó trả lãi chậm mình ko có tiền cash về thôi ak..!.. :binhsua27:

Nói vậy ko đúng đâu bạn tại mình cash về tk hằng ngày mà, có bị trục trặc gì đâu, có chăng là nó trả lãi chậm mình ko có tiền cash về thôi ak..!.. :binhsua27:
đầu tu ít mà số như con rệp vậy

đầu tu ít mà số như con rệp vậy
Tại bạn nhạy cảm quá thôi. Yên tâm đi mấy huynh, JSS chưa đến nỗi nào đâu. Nó đang thay đổi từng ngày mà, có lẽ số của chủ thớt xui mới dính trường hợp này...:binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom