rất cần sự tư vấn của mọi người!!!!

có nên tha thứ cho cô ấy không?

• tha thứ

Votes: 5 29.4%
  • cắt đưt luôn

Votes: 12 70.6%

• Total voters
    17
xin lỗi nhưng nếu là mình thì phắn ngay và luôn, quen 5 năm mà mới ct tạm 1 tg đã thế thì biến ngay và liền nhé bạn\
Nói theo cách các Bô lão thì gấu bạn éo khác gì Rau==> cho nó biến ngay đi đàn ông con trai ko có gì phải lụy tình cho lắm vào rồi hại thân, mọc sừng cái gì nên giữ thì giữ cái gì ko đáng thì đừng giữ

làm có bầu xong cho thằng đó đổ vỏ. hết :D

Chuột phải > Delete > Enter :cool:
có phải cái file đâu mà bảo del là del đc hả bác/ em đang buồn nẫu ruột đây, 5 năm mình tin nó tuyệt đối như vậy mà
p/s: thưa các bác nó nói là khi hôn nó nghĩ thằng đấy là em nên nó mới vậy. tin đc không? mình là ng trong cuộc giờ đầu óc lú lắm, ae giúp mình với

theo triết lý phật giáo: nên mở lòng từ bi tha thứ, đối diện chứ đừng chối bỏ.
theo triết lý chợ búa: bỏ cmn phứt cho nhanh, loại này không đáng để ta yêu.
theo triết lý cá nhân: thôi thì cứ dềnh dàng thêm 1 tg xem sao, dù gì cũng 5 năm rồi, 1 tg nữa mà vẫn vậy thì xem như chả có yêu đương gì :))
quên nhau 5 năm mà mới có 1 tí đã thế thì theo bạn nên tiếp tục ko @@ quen nhau 5 ngày may ra có thể hiểu đc chứ 5 năm rồi mà thế thì cho nó biến ngay và luôn đi là gọn nhất

có phải cái file đâu mà bảo del là del đc hả bác/ em đang buồn nẫu ruột đây, 5 năm mình tin nó tuyệt đối như vậy mà
p/s: thưa các bác nó nói là khi hôn nó nghĩ thằng đấy là em nên nó mới vậy. tin đc không? mình là ng trong cuộc giờ đầu óc lú lắm, ae giúp mình với
tin cái cc chứ tin cái thể loại điêu này ko nên tin, bạn ko nghe lời a-e sau này bạn sẽ hiểu cái cảnh mình là bước đệm là dự án phụ, ko cần biết nó có hôn hít sờ gì hay ko thì ko wan tâm, nhưng iu nhau 5 năm trời mà vừa mới có tí đã quen 1 người khác thì bạn hiểu rồi đấy, còn chuyện lên giường hay ko ko lẻ nó khai với bạn, còn bảo hôn tưởng bạn cho sờ thì ko tin đc đâu bạn, chẳng con nào U mê đến độ đó, đời thực ko phải phim đâu :D

Y+n là sao ta. mình sợ tới y mà chứ z đây :D
=)) ý bạn ấy chắc 1 khi đã sờ thì phải n...ứng mà đã n....ứng thì ko cần biết thằng sợ là ai cứ thế mà XH :D

cho hỏi tò mò chút , cô ấy có nói là sờ chỗ nào chỗ nào ko? :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

mọi người vào coment thì bỏ cho e cái phiếu ở trên đầu ấy. chứ giờ em mông lung lắm không minh mẫn đc đâu

là thằng đàn ông đừng nên nhu nhược quá, đời mình chưa từng trải cảnh như bạn nên mình ko biết, nhưng mà nếu xui có đối diện với cảnh này mình bảo đảm 100% mình ko bùn dù lúc biết có ức chế 1 tí thôi vì đơn giản 1 điều nếu bạn gái đã như thế thì nó chẳng là gì để làm mình phải bùn bạn ah, mình nói tuy có phần tuyệt tình nhưng thà tuyệt tình còn hơn bị phụ tình :D

tặng thớt

5 năm không dài nhưng cũng không ngắn để hiểu nhau , nếu tha thứ dc thì tha thứ còn không thì chúc em có người tình yêu em hơn tôi đã từng yêu , không thì bác cũng kiếm em nào hôn hít sờ xịt thử em có thái độ gì ........

tặng thớt thêm 2 ca khúc bất hủ nữa

bỏ ngay lập tức, Mất nết :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
mai mốt cưới về bạn đi công tác dài ngày thì xác cmn định

mọi người vào coment thì bỏ cho e cái phiếu ở trên đầu ấy. chứ giờ em mông lung lắm không minh mẫn đc đâu
bạn ko nên lên đây xin góp ý, cái quan trọng nhất là ở bạn thôi làm thằng đàn ông đến chuyện này mà cũng xin ý kiến những người ko quen biết haiz, chuyện này mình thấy chẳng có gì mà phải xin ý kiến cả bạn hãy suy nghĩ xem 1 điều đơn giản thôi, bạn iu người đó 5 năm mà mới ct có 1 tháng mà nó đã iu đc thằng khác rồi fu--ck có 1 tháng mà quen đc thằng khác==> hôn nhau sờ mó rồi còn x hay chưa thì chắc có nó mới biết, vậy bạn nghĩ xem tc 5 năm đó là cái chó gì mà mới bỏ có 1 tháng đã như thế vậy thì sau này sẽ ntn, đặt trường hợp công việc bạn xa nhà hay đi công tác gì đó nó ở nhà thì cái đầu bạn ko biết bao nhiêu là sừng, mình tặng bạn 1 câu nè " cuối 1 con Đĩ về làm vợ, chứ ko ai cưới 1 con vợ về để nó làm đĩ " bạn đọc hiểu đc câu này thì bạn sẽ thông

bác nên từ bỏ ngay và luôn , kéo dài hoài kết quả cũng vậy thôi , mấy tình trạng này em rành rồi :confused:

Hai hướng nhé:
Hướng thứ nhất: Cô nàng đang bắt cá hai tay, biểu hiện của người lăng nhăng, thời đại. Nếu yêu cô ấy, thì bạn nên chứng minh là cô ấy phải dùng hai tay để bắt bạn, thể hiện là một người khó bắt vào nhé!
Hướng thứ hai: Cô ấy rất yếu đuối. Trong thời gian bạn chia tay với gấu. Cô ấy buồn chán, cô đơn, tủi thân. Bỗng xuất hiện một thằng cơ hội nhảy vào khiến trái tim của cô ấy bị rung động. Dù quay lại với bạn nhưng cô ấy không sao cắt đứt được với thằng cơ hội đó. Lúc này thì bạn hãy chứng mình mình là số 1, không có số má nào khác ngoài bạn. Quan tâm nhiều hơn, nói chuyện nhiều hơn, làm cô ấy cười nhiều hơn.
Ngoài ra: là người đàn ông phải dứt khoát. Nói 1 là 1. Xù là xù luôn. Chúc bạn may mắn!
P/s: FA mà đi tư vấn chuyện tình yêu! HaiZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ! :p

cảm ơn mọi người nhé. mình đã đọc tất cả coment rồi và có lẽ mình đã có câu trả lời rồi.
đặc biệt cảm ơn bác @MissUI

Hai hướng nhé:
Hướng thứ nhất: Cô nàng đang bắt cá hai tay, biểu hiện của người lăng nhăng, thời đại. Nếu yêu cô ấy, thì bạn nên chứng minh là cô ấy phải dùng hai tay để bắt bạn, thể hiện là một người khó bắt vào nhé!
Hướng thứ hai: Cô ấy rất yếu đuối. Trong thời gian bạn chia tay với gấu. Cô ấy buồn chán, cô đơn, tủi thân. Bỗng xuất hiện một thằng cơ hội nhảy vào khiến trái tim của cô ấy bị rung động. Dù quay lại với bạn nhưng cô ấy không sao cắt đứt được với thằng cơ hội đó. Lúc này thì bạn hãy chứng mình mình là số 1, không có số má nào khác ngoài bạn. Quan tâm nhiều hơn, nói chuyện nhiều hơn, làm cô ấy cười nhiều hơn.
Ngoài ra: là người đàn ông phải dứt khoát. Nói 1 là 1. Xù là xù luôn. Chúc bạn may mắn!
P/s: FA mà đi tư vấn chuyện tình yêu! HaiZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZZ! :p
đúng là 1 lời khuyên của phụ nữ( nếu bạn là boy thì cho mình xin lỗi)

Cậu lập cái topic này thì chứng tỏ là cậu đang muốn níu kéo cái cuộc tình của cậu rồi! Nếu cậu dứt khoác thì cần gì phải lập topic này!
CẬu lập topic này chẳng qua là muốn mọi người vào cho cậu sự an ủi, chia sẻ nỗi đau tinh thần để cậu tiếp tục bước tiếp mà thôi!
Qua những comment của a e mmo nãy giờ có lẽ ko cần phải vote cậu cũng biết a e mmo muốn cậu làm gì rồi! Dũng cảm đối diện đi đừng níu kéo nữa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week