[Rankbux]Tuyển ref số lượng lớn rất nhiều site - Ref back lên tới 300% - Thanh toán ngay sau khi bạn

thieutien

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Hi, chào các bạn
Lần đầu tiên mở 1 topic tuyển ref PTC ở MMO4. Chắc tớ cũng chỉ open 1 topic này và tổng hợp những site cần tuyển ref ở đây thôi. Vì vậy bạn nào ủng hộ tớ thì nhớ cập nhật hàng ngày nhé hi hi

Sau đây là rule của tớ:
1. Tất cả các site thuộc nhóm Premium: các bạn chỉ cầng reg nick, sau đó click tất cả ads sau đó có thể request RB ngay lập tức, đồng thời hàng ngày các bạn click xong cũng có thể vào request hàng ngày. Tiền ref tớ sẽ trả trong vòng từ 1-12h
2. Tất cả các site thuộc nhóm Norman : Mình ref back cho các bạn vào chủ nhật hàng tuần. Các bạn có thể click từ thứ 2 tới thứ 7, tối thử 7 gửi yêu cầu request và tớ sẽ check kiểm tra vào chủ nhật đồng thời trả tiền vào chủ nhật
3. Tất cả các site thuộc nhóm Trial: Tớ sẽ ref back khi site đó paying cho tớ. Các bạn có thể cứ click và kiểm tra. Các site thuộc nhóm trial nếu tớ được pay sẽ up proof vào ìno site hoặc bạnk có thể xem ở mục Last Payout. Khi thấy site đó có proof, các bạn kiểm tra xem acc của bạn được bao nhiêu click và vào request payout
4. Min request refback = AP là 1$ nhé
5. Chú ý khi reg nick các bạn nhớ phài nhìn thấy upline nhé ( tại tớ nhìu tài khoản nên không liệt kê ra đây được). Nếu lần đầu bạn request mà không thấy có nick bạn trong mục ref của tớ thì tớ sẽ thông báo tới bạn qua email lúc bạn điền khi request payout để bạn khỏi mất công click tiếp
6. Đối với nhóm Premium: Khi các bạn số lượng click request là tính số click bạn click của ngày hôm nay hoặc cả ngày hôm qua nữa nhưng nói chung là của những click chưa request
- ĐỐi với nhóm Norman: Khi request click của tuần này nghĩa là tính số click từ chủ nhật tuần trước sau khi tớ đã refback cho tới khi cậu yêu cầu request
- ĐỐi với nhóm Trial: Khi request đầu tiên là tính từ thời điểm bạn click đầu cho tới khi bạn request click. Sau khi có proof tớ sẽ chuyển nó lên mục Norman hoặc Premium. Khi đó lại tính như 2 cách trên nhé

Hướng dẫn sơ qua cách request payout của site mình:

Nếu bạn chưa hiểu vấn đề gì thì cứ reply ở đây và mình sẽ trả lời mọi thắc mắc của bạn ^_^

Hiện tại Rankbux đang tuyển ref số lượng lớn các site sau:
Premium listing:
Moneytraffix - http://rankbux.net/?a=details&lid=357
Levasfirm - http://rankbux.net/?a=details&lid=358

Last edited by a moderator:
đã ủng hộ 2 site và đã request thử :)

xác nhận thanh toán của chủ thớt :), cái này request hằng ngày được không chủ thớt :D

request lần 2 không được chủ thớt ơi :|

da ref cho chu thread .ua? cho minh hoi min pay 10$ la sao ban -add fuds ấy ?
(minh la newbie :D )
mà cho minh hỏi clik hết luôn hoh ?_?

Bạn có thể click luôn tất cả các site và request hàng ngày, đọc kĩ rule của tớ ở page 1

request lần 2 không được chủ thớt ơi :|
Mình vừa chỉnh rồi bạn có thể thử lại không?

Các request tồn của ngày hôm qua đã được thanh toán :)

đã request lần 2 :), chủ thớt đổi lại RCB rùi à hum qua còn thấy 300%

đã request lần 2 :), chủ thớt đổi lại RCB rùi à hum qua còn thấy 300%

Nếu tất cả các ads đều là 0.01$ thì tiền ref tớ sẽ được hưởng là 0.0025$ như site ghi. Nhưng do có rất nhiều ads loại 0,001$ của các site nên lần đầu reg và click xong mình bonus 150% ( tính ra là tớ vẫn lỗ vốn kể từ lần đầu). Sau đó từ các ngày click thứ 2 trở đi mình ref back 100%
Ví dụ bạn click site levasfirm, bạn đang request là 0.04$ đúng không ? Trong khi acc mình chỉ là premium, được hưởng của bạn chỉ có 50% tổng số tiền mà acc bạn đã click hôm nay. Acc chính của bạn còn được có $0.0450, như vậy mình chi được từ bạn là 0,02$ thôi nhưng mình vẫn trả bạn 0,04$ của ngày hôm nay mà :)

Mai mình có việc phải về quê, mình đi khoảng 4 - 5 ngày thôi, nên không click được. Bạn đừng xóa ref mình nhé, khi nào về mình sẽ click đều đặn. Thân!! ^^

mình vẫn chưa nhận đc $ request lần 2 :), đã click hết ads hum nay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back