• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial rảnh rỗi hướng dẫn vài bạn làm tapcash có nhập ref

các thánh, các pro đừng cho em ăn gạch nhé.
đang rảnh rỗi nhận hướng dẫn vài newbie làm tapcash có nhập ref (free 100%)
yahoo dưới avatar nhé

link:
http://www.fshare.vn/file/YOMQ1UX40U/
các bác cài sẵn bs 8.xx đã root, xong vào C:/programdata xóa cái folder bluestack đi, rồi giải nén cái link trên kia vào
sau khi đã giải nén xong, open bs lên, wipe data cả cái list mình đã add trong titannium đó >> change ID >> Change Guid >> rs bs và chiến như thường

nhập ref thì phải IP mới, không nhập ở VN. code ref phải còn sống (cái này chẳng biết nói sao vì không phải code nào cũng được), mọi người có thể thử bằng code của t : 2242421 (không yêu cầu nhé :p)

fshare vip cho bác nào cần để down cho nhanh: [email protected] pass: 95thaiha (cái này em cũng dùng chùa thôi ;))
chơi sao hả c chỉ mih vs ạ

các bác nào có lòng tốt share cho em cái link BS rooted với ạ :( e thử bao nhiêu link rồi điều không được à :(

xin thưa với các bạn:
1: tớ không hề tuyển ref, t hướng dẫn mọi người nhập ref, hướng dẫn luôn mọi người lập acc chính để tự nhập cho họ, t không ăn 1 poin nào của ai hết
2: cái này không hề bị lỗi 3device, 150$ tut này chắc mọi người biết của ai, lúc đầu mua về cũng ấm ức lắm, nhưng đã fix được lỗi này, làm thử sẽ biết
3: nếu các bạn nghĩ việc mình làm sẽ làm nát cái tapcash này, các bạn có chắc không, các bạn pro thì đều đã biết, thậm chí chính các bạn là người cheat nhiều là đằng khác, vậy thêm mấy newbie kiếm ngày vài $ có làm nó nát được không, có phải lý do làm nó nát không. hay chính các bạn sợ người khác ăn hết phần.
Xin lỗi, quan điểm của t: MMO là 1 cái mỏ của chung, chẳng phải của ai hết, t không làm, các bạn không làm thì nó cũng sẽ nát, vậy cớ sao không cho nhiều người cùng làm, mỗi người kiếm 1 miếng, các bạn pro thì các bạn cắn miếng to, t gà t ăn miếng bé
Điều cuối cùng t xin nói với các bạn: đừng đem suy nghĩ của mình ra gán cho người khác
cậu nói quá hay.chính pro mới làm site nát chứ newbie thì kiếm dc mấy đồng mà bảo sẽ nát.các pro nào là dùng tut cheat,ăn chán rồi sell tut...

Tới phần xóa bluestack , mình xóa nó báo lỗi , không xóa dc vậy hả pro

cái này thớt đi mua à. vãi cả 150$, 15$ đã có đầy người chỉ, thậm chí 1$ :cool:
Cai này tùy từng pro sell tut thôi cậu à. it người sell tut gia 15$ hoặc 1$ thì HD free cho rồi chứ sell làm gì cậu :D :D :D
xin thưa với các bạn:
1: tớ không hề tuyển ref, t hướng dẫn mọi người nhập ref, hướng dẫn luôn mọi người lập acc chính để tự nhập cho họ, t không ăn 1 poin nào của ai hết
2: cái này không hề bị lỗi 3device, 150$ tut này chắc mọi người biết của ai, lúc đầu mua về cũng ấm ức lắm, nhưng đã fix được lỗi này, làm thử sẽ biết
3: nếu các bạn nghĩ việc mình làm sẽ làm nát cái tapcash này, các bạn có chắc không, các bạn pro thì đều đã biết, thậm chí chính các bạn là người cheat nhiều là đằng khác, vậy thêm mấy newbie kiếm ngày vài $ có làm nó nát được không, có phải lý do làm nó nát không. hay chính các bạn sợ người khác ăn hết phần.
Xin lỗi, quan điểm của t: MMO là 1 cái mỏ của chung, chẳng phải của ai hết, t không làm, các bạn không làm thì nó cũng sẽ nát, vậy cớ sao không cho nhiều người cùng làm, mỗi người kiếm 1 miếng, các bạn pro thì các bạn cắn miếng to, t gà t ăn miếng bé
Điều cuối cùng t xin nói với các bạn: đừng đem suy nghĩ của mình ra gán cho người khác
Có lẽ cậu ấm ức vì mất 150$ nên giờ HD cho anh em free cho bõ cái công hả cậu ;)
hi còn giá tut thì nhiều người sell mà cậu giá đều khác nhau cả mà.
Cậu nói đúng là mỗi người một quan điểm nên cậu share dc như thế cho thấy cậu là một người rất tốt và đây là một cơ hội rất tốt cho các anh em newbie học hỏi và kiếm tiền. :)
Còn việc pro sell tut thì cậu cũng thông cảm cho họ vì có thể họ cũng đi mua tut từ pro khác rồi họ muốn sell lại để gỡ gạt lại chút ít tiền vốn mua tut ban đầu hoặc có pro thực sự thì công họ bỏ công sức và trí tuệ ra để tìm hiểu và nghiên cứu cách làm thì họ sell tut thì cũng xứng đáng với cái công của họ mà cậu.
Vì đơn giản cậu đi học trên trường cậu vẫn phải đóng học phí cho nhà trường mà cậu, và họ dạy cậu như thế cũng xem như là bậc trên của cậu rồi hay gọi cách khác là thầy về một mảng nào đó mà họ biết ( vì đơn giản cậu k biết họ biết họ hd dc cậu thì họ giỏi hơn cậu rồi ) :) :) :) :)

đơn giản là thớt có cái mới ngon hơn thì vứt cái tap, chứ chả bố thằng nào đang ăn lại vác share :rolleyes:

đang tải về, tải và cài xong sẽ pm thớt hướng dẫn hộ mình nhé

Sao em làm đúng như bày rồi mà sau khi coppy cái file gải nén vào mở bs thì nó đen thui vậy mọi người :|

xong vào C:/programdata xóa cái folder bluestack đi, rồi giải nén cái link trên kia vào

tới bước này mình không hiểu , xóa folder bluestack hoài nó báo lỗi

xong vào C:/programdata xóa cái folder bluestack đi, rồi giải nén cái link trên kia vào

tới bước này mình không hiểu , xóa folder bluestack hoài nó báo lỗi
Bạn cop đè 2 folder Data.sparsefs, SDCard.sparsefs trong C:\programdata\BlueStacks\Android thôi là dc

đơn giản là thớt có cái mới ngon hơn thì vứt cái tap, chứ chả bố thằng nào đang ăn lại vác share :rolleyes:
Mjk nghĩ thớt k xấu bụng như cậu nghĩ đâu cậu à :)
Vì đơn giản giả sử nhu thớt có cái khác ngon hơn mà thớt bỏ ra time để HD cho các anh em thì cũng khá tốn time của thớt vì mảng offer này nếu nó dễ thì nó rất dễ với những ai đã biết. CÒn nếu ai chưa biết thì có thể nói nó là cả một vấn đề, vì nó rất rờm rà nhiều bước lòng vòng và rắc rối nữa. Đơn giản nội support cho member thôi đã mệt rồi đừng nói chi là HD từ đầu đến cuối, mjk nói chắc không sai chứ chủ thớt :D :D :D :D

Đã cộng point, có điều nó delay nên lúc đầu tưởng ko + point :v
PS: TUT hình như là đổi device cho giống thật, ko liên quan đến bản BS.
Mà cái tool của thớt mở ko dc, tiếc thật, lúc sáng cũng tìm dc cái tool y chang, cũng mở ko dc
bao lâu thì nó cộng point vậy bác

Cai này tùy từng pro sell tut thôi cậu à. it người sell tut gia 15$ hoặc 1$ thì HD free cho rồi chứ sell làm gì cậu :D :D :D

Có lẽ cậu ấm ức vì mất 150$ nên giờ HD cho anh em free cho bõ cái công hả cậu ;)
hi còn giá tut thì nhiều người sell mà cậu giá đều khác nhau cả mà.
Cậu nói đúng là mỗi người một quan điểm nên cậu share dc như thế cho thấy cậu là một người rất tốt và đây là một cơ hội rất tốt cho các anh em newbie học hỏi và kiếm tiền. :)
Còn việc pro sell tut thì cậu cũng thông cảm cho họ vì có thể họ cũng đi mua tut từ pro khác rồi họ muốn sell lại để gỡ gạt lại chút ít tiền vốn mua tut ban đầu hoặc có pro thực sự thì công họ bỏ công sức và trí tuệ ra để tìm hiểu và nghiên cứu cách làm thì họ sell tut thì cũng xứng đáng với cái công của họ mà cậu.
Vì đơn giản cậu đi học trên trường cậu vẫn phải đóng học phí cho nhà trường mà cậu, và họ dạy cậu như thế cũng xem như là bậc trên của cậu rồi hay gọi cách khác là thầy về một mảng nào đó mà họ biết ( vì đơn giản cậu k biết họ biết họ hd dc cậu thì họ giỏi hơn cậu rồi ) :) :) :) :)
T không hề ấm ức khi bỏ ra 150$ để mua lại cái tut này c nhé, vì cũng nhờ cái tut này mà chỉ 1 ngày t đã gỡ vốn, những ngày sau thì... :D
Cũng không hề có ý kiến gì khi các pro mang tut đi sell, vì nếu họ không sell thì bản thân t cũng chẳng có mà dùng nữa, tự nhận là bản thân t còn gà, mút chỉ mới tự nghĩ ra được :p
xin thưa với c là t vẫn đang chiến tap, rất nhiều người trong 4room biết 1 ngày t sell bn $ c ạ ;), không phải nát t mới đem đi share đâu
Mjk nghĩ thớt k xấu bụng như cậu nghĩ đâu cậu à :)
Vì đơn giản giả sử nhu thớt có cái khác ngon hơn mà thớt bỏ ra time để HD cho các anh em thì cũng khá tốn time của thớt vì mảng offer này nếu nó dễ thì nó rất dễ với những ai đã biết. CÒn nếu ai chưa biết thì có thể nói nó là cả một vấn đề, vì nó rất rờm rà nhiều bước lòng vòng và rắc rối nữa. Đơn giản nội support cho member thôi đã mệt rồi đừng nói chi là HD từ đầu đến cuối, mjk nói chắc không sai chứ chủ thớt :D :D :D :D
cảm ơn bác đã nói ra tâm sự của em ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,076
171,122
Latest member
lode88group

Most discussed of week

Most discussed of week

Back