Rảnh rỗi HD 2 mem làm offers free.

Status
Not open for further replies.
mình thấy hình như bạn cũng biết khá nhiều mà, thực ra offers cũng đơn giản lắm chứ không có gì khó đâu bạn ạ, bạn chỉ cần vào youtobe bạn xem qua vài video cộng vs kiến thức bạn đang có hiện tại là bạn có thể làm được rồi đó bạn.
Mình thấy bạn hay comment vào các topic trong rum mà bạn.
vâng em cũng tự học tự tìm tòi đủ các cách trong thời gian qua cũng đc hơn 6 tháng rồi a ak. cũng có chút hiểu biết và kiếm đc ít. giá mà có người thầy thì mình sẽ rút bớt đc thời gian và giải quyết đc nhiều cái khó khăn. e cũng kiếm đc chút ít và em muốn học cách cheat mạnh , cực mạnh . :( de có ít vốn thực hiện nhiều dự định nữa bác ak. ước mơ đổi mới quê hương đất nước có lẽ quá xa vời. hic.

vâng cheat mạnh và cực mạnh :p :p :p
Cũng nhờ thế mà giờ AM nó hành em gần chết :D
trước mình có gọi điện cho cậu đấy :p
toàn solo app đang muốn chiến solo nét nè :p có điều kiện ra HP chơi alo mình nhá . ae cùng nhau phấn đấu hihi

hic do điều kiện địa lý ko đc gặp và giao lưu với ae cũng là 1 thiệt thòi quá lớn với mình :( thích vào trong nam giao lưu học hỏi cùng ae quá . phải kiếm thật nhiều :p
càng thêm mục đích phấn đấu hí hí

Còn slot mô không bác :D Em Hà Tịnh đây, cần lắm 1 sự chiếu cố.
mình hd 1 mem xong rồi còn 1 mem thì do team lỗi không dùng được và hẹn dùng tool khác nhưng mem đó không liên lạc lại nên topic có thể tạm close được rồi nhé các bạn.
@themen99
thanks mod !
PS : Dạo này mình hơi bận vs lại off bên net đó cũng die rồi chưa ra off mới nên mình không thể HD các bạn được.
sorry các bạn nhé, hẹn các bạn lần sau !

mình hd 1 mem xong rồi còn 1 mem thì do team lỗi không dùng được và hẹn dùng tool khác nhưng mem đó không liên lạc lại nên topic có thể tạm close được rồi nhé các bạn.
@themen99
thanks mod !
PS : Dạo này mình hơi bận vs lại off bên net đó cũng die rồi chưa ra off mới nên mình không thể HD các bạn được.
sorry các bạn nhé, hẹn các bạn lần sau !
Đắng vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,146
172,196
Latest member
fb88reviews

Most viewed of week