• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rảnh! Ngồi tâm sự tình cảm với anh em...

meomoctq1988

Junior
Reactions
151
MR
0.000
Hôm nay cũng chán chán, chả muốn làm gì nên lập cái topic này tâm sự với anh em 1 tí, và cũng nhân tiện chia sẻ cho mấy anh em còn F.A 1 tí kinh nghiệm. Hơi dài dòng 1 tí, nên ai rảnh thì đọc chơi…

Nói sơ sơ về Gấu của mình thì nó thế này: Công việc đầy đủ, gia đình cơ bản, mặt mũi cũng thuộc hàng xinh xắn, baby (23 tuổi mà nhìn chỉ tầm 18,19 thôi), cũng tốt tính, dù là con út nhưng việc gì cũng biết làm, rất năng động, cá tính nên cũng “hút trai” (đặc biệt là hút F.A), mỗi tội có cái sở thích con nít, thích chụp ảnh tự sướng, rồi thì có khi rảnh quá còn lấy cả V.Rohto ra nhỏ mắt rồi chụp ảnh khóc, post facebook, zalo tùm lum, thi thoảng mình quá ngứa mắt với cái kiểu “sống ảo” đó thì mình gọi điện “quạt” cho 1 trận, là lập tức Gấu viết Stt tâm trạng. Chính vì “ảo” thế nên tối qua mới có chuyện thế này:

+ Khoảng 22h mình đi từ nhà Gấu về, đang đi thì nhìn qua gương xe máy thấy có thằng bám đít:eek:, đê mờ tưởng nó cướp mình tăng ga phóng vù vù tới chỗ đông người rồi mà nó vẫn dí theo, rồi nó vượt lên “Chào anh”, quay sang hóa ra là thằng bạn của Gấu, nó bảo mời mình đi uống nước. Ngồi uống nước 1 tí mà nó nói nhiều lắm, cũng đếch nhớ hết nó nói gì, túm lại là nó bảo nó thích Gấu và nó bảo thấy mình hay gây áp lực, hay làm Gấu khóc, gấu buồn…bla… bla… nó bảo nó biết vì nhìn zalo và facebook của Gấu hay đăng ảnh buồn, tâm trạng… rồi bảo là mình đừng đeo bám, làm khổ Gấu nữa :confused:(what the ****? o_O– đếu hiểu thằng này nghĩ gì, mình với Gấu yêu nhau hơn 1 năm rồi, cả tông ti họ hàng còn biết chứ nói đếu gì đến bạn bè). Mình thì biết thằng này “trẻ trâu” (dù nó 23 tuổi rồi) nên cũng đếu thèm chấp, chỉ bảo với nó là “không biết rõ mọi chuyện thì đừng nói lung tung”, rồi nó nói thêm cái đếu gì nữa ấy, xong về.

+ Mình thì thấy cũng hơi bực, nhưng nghĩ cũng tội cho nó, không hiểu nó nghĩ thế nào nếu biết lúc Gấu đưa cho mình đọc tin nhắn của nó (và 1 số thằng khác) nội dung các tin nhắn chủ yếu thể hiện tình cảm cao thượng, trân trọng, chờ đợi…bla…bla…) xong cười như nắc nẻ rồi chốt 1 câu xanh rờn: “ mấy thằng này bị ngu anh ạ”.

Qua vụ của mình thì các anh em còn F.A nên biết:

+ Đừng nhìn ảnh với mấy cái stt vớ vẩn của bọn con gái mà tưởng này tưởng nọ, đôi khi 1 cái ảnh buồn đơn giản là vì tụi nó quá… rảnh mà thôi.

+ Đời cũng đếu như truyện đâu, đi tán gái thì cũng phải biết “sến” đúng lúc, không phải lúc nào cũng nói mấy lời văn hay, ý đẹp cũng là tốt đâu, sáo rỗng bỏ mẹ, rồi bị gái nó chửi là ngu thôi.

+ Và quan trọng nhất là: Nếu không muốn trở thành 1 thằng "lót đường", "đổ vỏ", "đồ chơi" cho 1 đứa con gái thì đừng bao giờ “đuổi theo”, phải bắt nó “đuổi theo” mình hoặc chí ít cũng phải “ngang bằng” nó (câu này hơi khó hiểu, thôi thì cứ ngấm từ từ:D).

Thớt 88 à? Lấy vợ được rồi. Mình cũng sắp lấy vợ đây, kinh nghiệm đó là dẹp mẹ yêu đương đi, hợp thì cưới luôn, đỡ tốn tiền bạc, công sức và thời gian. Yêu chỉ hành hạ nhau.

Cái loại đàn ông con trai có làm ra vẻ cao thượng, chờ đợi bla vla đó thì F.A là phải rồi a ơi ! A 88 nên k chấp ! Gặp em là cái mỏ nó máu k rồi ! :D :D

Thớt 88 à? Lấy vợ được rồi. Mình cũng sắp lấy vợ đây, kinh nghiệm đó là dẹp mẹ yêu đương đi, hợp thì cưới luôn, đỡ tốn tiền bạc, công sức và thời gian. Yêu chỉ hành hạ nhau.
Thế chúc mừng bác nhé, mình thì còn ham chơi lắm, nhưng chắc sang năm cũng phải lấy thôi, yêu mãi rồi cũng chả tới đâu, đúng như bác nói, hợp mà lấy được thì lấy luôn cho nó lành:D:D

đọc bài của thớt ttởng như thớt đang dằn mặt em vậy :confused:

thớt nói xấu bồ nó mà đọc được thì...

Cái loại đàn ông con trai có làm ra vẻ cao thượng, chờ đợi bla vla đó thì F.A là phải rồi a ơi ! A 88 nên k chấp ! Gặp em là cái mỏ nó máu k rồi ! :D :D
:D anh chấp nó làm gì, không biết thì không có tội, ba cái vụ gặp mặt kiểu này anh cũng dính vài lần rồi, ghét mỗi cái là tối qua muộn rồi, đường thì vắng, mà tiên sư nó dí theo làm mình hoảng :D:D

+ Và quan trọng nhất là: Nếu không muốn trở thành 1 thằng "lót đường", "đổ vỏ", "đồ chơi" cho 1 đứa con gái thì đừng bao giờ “đuổi theo”, phải bắt nó “đuổi theo” mình hoặc chí ít cũng phải “ngang bằng” nó (câu này hơi khó hiểu, thôi thì cứ ngấm từ từ:D).

Thích nhất câu này của bác

I've learned it the hard way

=)) chịu mấy cái bọn xì tin này, e là e gét quá, mà h cấm nó sao được, zalo, fb, ola,..toàn anh em nông dân trồng rau hái rau trong đó, vui vui 1 ngày phát hiện con gấu mình là rau xanh mới nhọ :D

Mình có quen biết 1 cô gái luôn up stt buồn đau, ko muốn sống... ngày nào cũng có stt buồn hết
FB của bạn ấy chắc có hơn 100 stt như thế và ko khi nào thấy bạn ấy vui vẻ cả, có lẽ sự rảnh rỗi và nhàm chán dẫn tới việc lúc nào họ cũng cảm thấy buồn, mình khuyên tới lạc cả giọng nhưng cũng ko thay đổi đc bạn ý
Cũng tính bày mmo cho bạn ấy làm thì laptop cứ chạy tool là sập nguồn, và bạn ấy cũng ko hào hứng với mmo
Thấy bạn ấy cứ lủi thủi sống cho qua ngày vậy và yêu đơn phương 1 người con trai hơn 4 năm, bạn gái này thực sự mình quan tâm vì mình thấy rất tội
Nhưng ko có cách nào khuyên nổi luôn, thậm chí mình từng treo stt nhận 1 người vào team nếu họ nghĩ ra cách gì để giúp bạn đó nhưng đều ko hiệu quả

Post bài tâm sự với anh em mà trình bày như vầy thì tình HÌNH ko ổn ĐÂU

đây là tâm sự của anh đẹp trai nhiều tiền
Xời, tán gái không phải cứ đẹp trai với nhiều tiền là tán được đâu bạn. Đẹp trai mà nói chuyện ngu thì chỉ có mấy con cá sấu, hám trai đẹp nó mới bám:confused:. Nhiều tiền mà tiêu theo kiểu thích thể hiện thì chỉ có cave nó mới bám:eek:

Mình có quen biết 1 cô gái luôn up stt buồn đau, ko muốn sống... ngày nào cũng có stt buồn hết
FB của bạn ấy chắc có hơn 100 stt như thế và ko khi nào thấy bạn ấy vui vẻ cả, có lẽ sự rảnh rỗi và nhàm chán dẫn tới việc lúc nào họ cũng cảm thấy buồn, mình khuyên tới lạc cả giọng nhưng cũng ko thay đổi đc bạn ý
Cũng tính bày mmo cho bạn ấy làm thì laptop cứ chạy tool là sập nguồn, và bạn ấy cũng ko hào hứng với mmo
Thấy bạn ấy cứ lủi thủi sống cho qua ngày vậy và yêu đơn phương 1 người con trai hơn 4 năm, bạn gái này thực sự mình quan tâm vì mình thấy rất tội
Nhưng ko có cách nào khuyên nổi luôn, thậm chí mình từng treo stt nhận 1 người vào team nếu họ nghĩ ra cách gì để giúp bạn đó nhưng đều ko hiệu quả

Giới thiệu mình nè ! cuipap1984 yahoo sdt 0914296608 ^_^

đánh giá cao khả năng gõ bàn phím của thread :D

Nói hơi yếu đuối và nhu nhược, chớ mình yêu đơn phương 1 cô gái 6 năm rưỡi, nên mình thấy vs trường hợp của bạn gái này khó ở chỗ chỉ có bạn ấy mới tự giúp dc chính bạn đó, và đó cũng là lúc nhận thức của bạn ấy thay đổi, lời khuyên bên ngoài chỉ là xúc tác thôi, tác nhân chính là nằm ở trong suy nghĩ bạn gái đó!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom