Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Chuyển sang hình roài mà làm vẫn k cộng điểm hú hú

j đây choy`, làm mà cũng ko yên vs noá :eek:

Bỏ team đi bạn, raiblock đã thông báo ko làm qua team nữa nha bạn, vì tình hình những trang đó scam nhiều quá
như hôm qua là hơn 3k mới pay
giờ rs về 0 hết. cho nên bọn nó cày lại top 150 mới cao.
giờ muốn pay phải 4k rồi.
trong khi đó chỉ có 17k mrai /h gõ chẳng được bao nhiêu
....
...
....
3k VND hay USD vay ban?

Last edited:
sao em thấy thằng này vẫn tính cliam nhưng cộng điểm ko đủ, có ai giống em ko ta. Hình như chỉ đc 500cái hay sao nhỉ

Last edited:
raiblock ăn chặn claim có ai giống mình ko? cliam đc hơn 400 mà chỉ nhận đc 300 ở phần thống kê

Bt rồi đó b. Thánh nào biết cách lm cap hiện 2-3 hình ko. E làm toàn ấn 5-6 hình mới đc 1 claim. Xài chom, có logut gmail r login lại, mạng bt. Vẫn bị v. Ai giúp với ạ T_T

Bt rồi đó b. Thánh nào biết cách lm cap hiện 2-3 hình ko. E làm toàn ấn 5-6 hình mới đc 1 claim. Xài chom, có logut gmail r login lại, mạng bt. Vẫn bị v. Ai giúp với ạ T_T
xoá toàn bộ lịch sử và cookies đăng nhập gmail rồi vào claim xem, còn ko đc nưa thì reg acc gmail mới

có bác nào đã syn xong ví của nó không làm ơn cho em xin cái file data.ldb với . Nó nằm trong file này nhé mấy bác : C:\Users\Tên máy tính của bạn\AppData\Local

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week