Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Nó nát thì có thằng khác ra, hy vọng ra thêm mấy coin như CAPCOIN, CAPBLOCK,... :v :D:D:D
cứ đẽo mãi 1 thằng chẳng ngốc đầu lên nổi rồi nó cũng độc quyền thích ra vẻ nó là ... :confused:

Để đấy không nói j

Có lẽ chắc là chơi trò rà hình nhanh quá đây mà :rolleyes::rolleyes:
nó đổi captcha dạng này thì xác định luôn

Nó là dạng coin trong lĩnh vực captcha mà... nên giá k đc HOT lắm. :rolleyes:o_O
Giá chỉ có giai đoạn, chắc nó tính chuyển sang POS đây
Captcha dạng này chỉ mong đổi ra$ sớm là yên tâm, chứ công sức cày bữa giờ còn thua cả pixprofit nữa

bác test thử VPS nước ngoài xem, có khi nào nó chơi đểu AE VN mình k

bác test thử VPS nước ngoài xem, có khi nào nó chơi đểu AE VN mình k
test rồi vẫn thế. thấy trên tw nó thông báo tuyển dev c++ bác nào sành khoản này vào đăng ký k khéo sớm thành đại gia :D

test rồi vẫn thế. thấy trên tw nó thông báo tuyển dev c++ bác nào sành khoản này vào đăng ký k khéo sớm thành đại gia :D
hóng bác nào ở VN ra 1 coin network dạng captcha này vs server tốt 1 tí, rồi giúp AE vừa giúp mình vừa hợp pháp. chấm hết :p:p

có chắc chắn luôn, hình ảnh ko nói chứ dạng capt này, sắp nát rồi
Cũng chưa chắc bác ợ, cũng nhiều lý do:
- Trước nhất là rà hình quá nhanh > 30 claim/ phút (mức cuối cùng nó yêu cầu là 30 hình verified/ phút mà em nắm bắt được)
- Nó muốn AE mình luyện tay nhanh đó mà, mà hiện giờ captcha text có 4 ký tự giảm thêm 2 ký tự mỗi hình roài đó.

502 Bad Gateway

dm nó bảo trì thì thông báo close web rồi làm cho ổn đã. cứ 2 phút đổi hình rồi text. dm nó não bị thiếu oxy á

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week