Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

làm k cộng điểm mà toàn ra lỗi này "14.189.115.103: PLEASE, DON'T ABUSE THE FAUCET."

Làm nhanh quá nên thế đấy. Vì thế nên clam/s giảm từ gần 1000claim/s xuống gần 100/s :mad:
mới bật máy lên đã vậy mà :(

như hình thì phải đợi số 121 lên bằng với cái trong ngoặc là đồng bộ xong hả bạn? hức, chỉ thấy số sau chạy còn cái đầu đứng cả ngày

View attachment 98960
như hình thì phải đợi số 121 lên bằng với cái trong ngoặc là đồng bộ xong hả bạn? hức, chỉ thấy số sau chạy còn cái đầu đứng cả ngày
ko phải nha. nó đang cập nhật xem số block hiện tại là bao nhiêu. sô ngoài ngoặc là số block đã syn trên máy bạn. còn số trong là sô block nó đang nhận được nhưng chưa đồng bộ trên máy.

như hình thì hiện tại số block phải đồng bộ là 1 886 385 + 613 nha. gần 1tr9 block

tốt nhất là bạn nên tải file data về rồi copy vô. nếu không nhận trên bản 7.9 thì cài lại bản 7.8.4 đi rồi copy data + import lại ví.

có site 1k capt = 2.5$ mà đ' biết làm sao fix lỗi , nhờ ai chỉ fix thì méo ai chỉ, thôi thì cho nó vào quên lãng =))

Mọi người cho e hỏi Claim bị báo thế này bị lỗi gì vậy ah
41.138.152.70: PLEASE, DON'T ABUSE THE FAUCET.

có bác nào dùng mạng FPT bị lỗi khắc phục ảnh f12 Recaptcha nó không hiện báo tôi không phải là robot không các mạng khác thì bt riêng thằng FPT mỗi lần lỗi phải reset modem mất công quá bác nào có cách khắc phục ko ạ

hết lỗi này tới lỗi khác, hiện tại claim vẫn đếm nhưng ko được tính trong thống kê

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back