Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

tại nó bảo trì xong mở lại nhiều người làm bị quá tải đó. cày đêm sẽ không bị

AI cũng bị cậu ah. chỉ là ít hay nhiều thôi.
Tuy nhien thi fix duoc :D
mình làm bỏ dỡ nửa chừng qua hôm sau có cộng dồn không bác???, em lười lắm

mình làm bỏ dỡ nửa chừng qua hôm sau có cộng dồn không bác???, em lười lắm
có cậu. tuy nhiên cũng có vài lần nó bảo trì xong rs tất cả về 00 luôn :D

Bình thường tụi trên fb nó xài cả tuần nay rồi. Tụi nó tuyển trâu cày quá..nhà nhà raiblock người người raiblock..sắp nát mẹ nó rồi..rate càg ngày càg tăg xrb nhận đc càng giảm..nãn

các bác cho em hỏi là em có down cái ví trên raiblock về máy để lấy địa chỉ ví. em làm đủ pay và nó cũng đã thông báo trừ claim của em, sao em khôn thấy tiền về ví các bác nhỉ , các bác chỉ em phát, em cảm ơn. ah quên ví em tải về là bản 7.8.4 .

các bác cho em hỏi là em có down cái ví trên raiblock về máy để lấy địa chỉ ví. em làm đủ pay và nó cũng đã thông báo trừ claim của em, sao em khôn thấy tiền về ví các bác nhỉ , các bác chỉ em phát, em cảm ơn. ah quên ví em tải về là bản 7.8.4 .

toàn lỗi invalid claim thôi.mà top giờ 170 người mà vẫn 7000 claim :oops:

toàn lỗi invalid claim thôi.mà top giờ 170 người mà vẫn 7000 claim :oops:
ngon mà em . có bị lỗi gì đâu. bên a nhảy claim nhanh như điện
capt cái nhảy luôn từ tối rồi

Bình thường tụi trên fb nó xài cả tuần nay rồi. Tụi nó tuyển trâu cày quá..nhà nhà raiblock người người raiblock..sắp nát mẹ nó rồi..rate càg ngày càg tăg xrb nhận đc càng giảm..nãn
Nói chung em vẫn không dám dùng, bọn trâu nó mất tý không sao, ví em gần 10k mrai chẳng may cái là ăn đủ

mình làm ko có tool tập trung full test 1h 3 tab đc 1k1 là hết, ko hơn nữa. các thánh tành tành 1h gần 1k5 thì ko tuts cũng tool ngon
oái.làm gì nhanh vậy.m toàn bị cap ẩn.chơi 2 tap mà 1h đc có 2-300 :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom