Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

mình newbie các bác cho hỏi muốn xem giá mrai > VND thì xem ở đâu ạ

file data sync cho ai cần.
Nhớ backup wallet lại trước khi copy file này vô.
không backup mất ví mình ko chịu trách nhiệm.
còn backup làm sao thì lục lại trong topic này chủ topic đã hướng dẫn
ví trong file data không phải của mình

mình cũng chỉ là thằng đi lấy của ngkhac share lại thôi :D
file đã sync hơn 1tr6 block :p

https://drive.google.com/file/d/0B1cTOwjiH7kSS01sQzkzZ0FsMGs/view?usp=sharing
đã thành công, thanks bác :rolleyes::rolleyes:

qjCSAD
. em làm bước đầu thế này là đúng hay sai các bác, em mới vào ngành được mấy ngày

Có thông tin ở đây rồi còn gì
https://raiblockscommunity.net/page/aboutus.php
Colin Lemahieu là người sáng lập coin sau đó các thành viên khác hỗ trợ:rolleyes:. Nhiệm vụ của nhà phát triển coin là tạo đồng coin có tính bảo mật cao (uy tín cho coin), nhiệm vụ còn lại giá thành nó sẽ phụ thuộc thị trường cung-cầu:oops:.
Còn việc nó là coin rác hay không thì đó là chuyện tương lai:rolleyes:. Đừng tin vào lời thiên hạ, như bitcoin 7 năm trước đây ai cũng nghĩ là rác khi 10,000 bitcoin chỉ mua đc 2 bánh pizza:oops: (2 bánh pizza lúc đó tương đương 60$ quy ra bitcoin khi đó chỉ có giá 0,006$ 1 bitcoin ). Còn bây giờ giá nó lên trên 2600$ rồi:D.
Mrai trước đây giá chỉ khoảng 300-400 satoshi/1 Mrai ( chưa kể lúc đó bitcoin giá chỉ khoảng 500$). Sau 1 năm tăng lên hơn 4000 satoshi, tính ra satoshi đã tăng giá gấp 10 lần ( chưa kể bitcoin bây giờ trên 2500$). Nếu tính ra 1 năm trước bạn mua 1$ Mrai sau 1 năm 1$ Mrai này đã tăng lên thành khoảng 50$:rolleyes:. Rác hay không mình ko biết, nhưng thấy nhiều ae kiếm đc bộn tiền nhờ em này:oops:

Cảm ơn bác đã nhiệt tình...

em chưa biết gì về cái này, giờ em muốn làm phải bắt đầu từ đâu?
tạo ví xrb bằng telegram ( search google hướng dẫn) rồi làm

có mrai rồi thì lên https://mercatox.com để bán mrai lấy btc
bán btc lấy usd trên trang này btc-e.com
vậy thôi

share share share~~~~> nát nát nát dân cạp càng ngày vào càng đông bọn nước ngoài nó sợ dân vn mình rồi ae ak =)) cố la liếm dc chừng nào thì tranh thủ đi nào ae thấy nó đang nát dần đó :p

Cho hỏi đang tính chơi team với mấy đứa thì 1 tk xbr có dùng được ở IP khác nhau không ? Tại k thấy có rules nào nói gì cả

bác nào cho mình hỏi tạo 10 ví trên wallet dành cho PC có dc ko e định share cho mấy đứa bạn làm mỗi đứa 1 ví tiện quản lý đã backup xong ví mất hơn 1 tuần :)) vậy khi làm việc nó sẽ thánh toàn về hết một ví chính trên Wallet PC phải ko mấy bác

Giao diện trang faucet thay đổi liền liền. cái gì mà Normal, Thankback rồi Try the luck. Không khéo thì phải mất nhiều..$ cho nó

Claim mode: Normal
You get 1 claim for each correct captcha and add 0.02 claim to Donations for devs account.

Claim mode: Thanksback
You get 1.05 claim and add 0.15 claim to Donations for devs account.

Claim mode: Try the luck
You have 50% chance to double your claim.
If you'll be unlucky your claim will be lost and 0.3 claim will be added to Donations for devs account.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,409
Latest member
longdk2303
Back
Top Bottom