Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

khong biet fai sync toi khi nao ha moi nguoi
tới đây nó đứng không sync nua
nn-jpg.102449

cái nào gần nhất thì down. link đó nó update mỗi ngày. giải nén rồi paste đè lên file data trong thư mục đó.
nhớ backup trước ko là mất ví cũ đấy
download cai 16/7 ha bạn , giải nén rồi paste đè trong thu muc chứa raiblock wallet ha ban?

restore the nao vay , sao minh copy mấy cái mã trong back up file vào ô seed trong wallet ,nhập clear keys ,xong không thấy tai khoan cũ

cái nào gần nhất thì down. link đó nó update mỗi ngày. giải nén rồi paste đè lên file data trong thư mục đó.
nhớ backup trước ko là mất ví cũ đấy
mình back up lai roi , thay co cái file trong thu muc back up , nhung k biet cach restore lai the nao

chet minh roi , nay nhấn copy clipboard ma khong paste ra ngoai ,hix ,tuong nhan copy la no tu tạo file , giờ fai làm sao ha moi nguoi hixhix

mình back up lai roi , thay co cái file trong thu muc back up , nhung k biet cach restore lai the nao
kéo về page 1. xem cmt #4 or xem ở đây
https://mmo4me.com/threads/raiblock...anh-1000-captcha-2.297979/page-9#post-5544937
mình đã nhắc đi nhắc lại là nhớ backup ví. lỗi là do bạn ko chịu tìm hiểu. nó có hết trong topic. hoặc search gg phát cũng ra hướng dẫn

Bạn có thể thử cách sau: vào thư mục backup coppy cái tên file trong thư mục đó. nếu có nhiều file thì thử từng cái 1 xem cái nào là mã seed của ví bạn. mình nhớ ko nhầm thì mã seed chính là tên file nằm trong thư mục đó. còn cách import lại ví thì bạn xem link trên hoặc xem hình dưới : nhấn Account -> Import wallet -> Nhập mã seed(tên file nằm trong thư mục backup), ô dưới nhập chữ clear keys như hình

cho mình hỏi nếu mà mình send mrai qua tài khoản bị mất ,nhưng tài khoản đó vẫn chưa nhận được mrai ,vậy số mrai đó có được trả về ví trong telegram không?

có ai biết giờ làm cái này thế nào ko? bấm audio mà nó phát 1 đống tạp nham luôn
muốn làm cái này bạn phải đeo tai nghe , trong đống tạp âm có 1 giọng của người đàn ông , sẽ nói 4 chữ số bằng tiếng anh ,chú ý kỹ sẽ nghe được

bán 84mrc =200k ai mua k

Announcements

Forum statistics

Threads
418,588
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom