Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

Có ai hướng dẫn giùm bán Mrai đc hok :( còn hơn 200 trong ví mà ko bik bán
lên sàn bitgrail hay mercatox đăng ký tài khoản trên đó, rồi chuyển mrai từ ví bạn sang ví nhận mrai mà sàn cung cấp, chú ý mức mrai tối thiểu cần có, chứ chuyển nhỏ hơn mức tối thiểu thì mất mrai và không được hoàn lại đâu :D, xong đăng bán thôi, k thì lên mấy group raiblock trên fb mà rao bán, hoặc nếu không ngại giá thấp 1 tí thì vào e-currencyshop cũng được
Mình vào phần Progress mà nó báo CURRENT PAYLIST IS LOCKED. là sao vậy.
raiblock nó khóa paylist để chống gian lận, giờ muốn biết đại khái claim thì phải tự ghi lại thôi, lấy máy tính bỏ túi để trước mặt, cứ claim được bao nhiêu thì bấm số lại để nhớ, mệt k claim nữa thì ghi số lại vào giấy hay lưu vào file text, claim cho tới khi đủ lọt top 200 để được reset và thưởng mrai, mức claim cần để lọt top 200 thì nhìn số Threshold, gõ tới đó rồi thêm vài trăm claim nữa cho chắc :rolleyes:

Hết fake ip làm nhiều tab đc rồi :|

có bác nào biết giúp mình với ,mình rút mrai từ telegram về máy tính , doi syn 2 ngày vào telegram xem thì chua pocketed xong .nhưng tu nhien bay gio mà mrai wallet trong máy tính mình không mở lên được ,lỡ tay gỡ đi mất giờ mún lấy lại thì làm như thế nào ,ai giúp ,e xin hậu tạ

Last edited:
có bác nào biết giúp mình với ,mình rút mrai từ telegram về máy tính , doi syn 2 ngày vào telegram xem thì chua pocketed xong .nhưng tu nhien bay gio mà mrai wallet trong máy tính mình không mở lên được ,lỡ tay gỡ đi mất giờ mún lấy lại thì làm như thế nào ,ai giúp ,e xin hậu tạ
còn lưu lại file backup thì lấy lại đc nhé

còn lưu mã seed thì lấy lại bt. hoặc gỡ bỏ cài đặt nhưng chưa xóa file date trong phần C:\Users\[tên máy của bạn]\AppData\Local\RaiBlocks thì chỉ việc cài lại là nó vẫn giữ ví cũ. ko mất

còn lưu mã seed thì lấy lại bt. hoặc gỡ bỏ cài đặt nhưng chưa xóa file date trong phần C:\Users\[tên máy của bạn]\AppData\Local\RaiBlocks thì chỉ việc cài lại là nó vẫn giữ ví cũ. ko mất
mã seed cua wallet may tinh hay ma seed trong telegram vay ban , minh moi sync 2 ngay ,mà giờ mo wallet tren may tinh k len duoc nua .xem thong tin trong telegram thi chua send wa

mã seed cua wallet may tinh hay ma seed trong telegram vay ban , minh moi sync 2 ngay ,mà giờ mo wallet tren may tinh k len duoc nua .xem thong tin trong telegram thi chua send wa
đương nhiên là phải mã seed của ví trên máy tính chứ. vào thư mục như mình nói xem còn file data ko.

nếu còn thì chỉ việc cài lại raiblock là vẫn giữ được ví cũ

Attachments

14.4 KB · Views: 63

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,736
Latest member
Stich32123

Most viewed of week