radeon312 vào đây cãi nhau với tao nè

Status
Not open for further replies.
Reactions
99
MR
0.000
Xin lỗi mọi người trước. mình mở topic này chỉ vì muốn giải quyết nợ nần với radeon312. không hiểu tại sao tôi có lỗi gì mà suốt ngày cậu này vào topic của tôi chửi bới lung tung. bằng chứng là 1 số topic sau đây:
bài viết số 4.

bài viết số 5.

Không chỉ ở đây mà cậu này còn có những từ ngữ khiếm nhã qua YH cũng như PM Inbox trong forum. tôi đã dùng bác gu gồ thì biết cậu đã 27 tuổi. cậu 27 tuổi mà làm những việc vậy à. nếu tôi có lỗi gì với cậu, cậu hãy trả lời thằng thắn ở đây để tôi biết. đàn ông không cần thiết phải làm việc mờ ám vậy đâu.

có cần thiết phải lập topic ko

có cậu à. để xem cậu radeon312 trả lời ra sao. vì tôi suốt ngày bị cậu này chửi bới. mệt lắm. không biết tôi có lỗi gì với cậu này hết

đúng rồi đó , tôi cũng thấy cái link thứ 2 ông radeon nói ông quangtuan là đàn bà , mà chưa kịp hỏi vì sao lại nói thế :)

Đây là việc cá nhân của 2 bạn. Có thể có hiềm khích gì đây chăng. Hãy cùng nhau giải quyết thỏa đáng nha.

Chú ý thêm rằng: forum mmo4vn không phải nơi để cãi nhau. Hãy xử lý một cách bình tĩnh.

radeon312 vào đi

---------- Post added at 05:45 PM ---------- Previous post was at 05:39 PM ----------

radeon312 đang online vào trả lời cho tớ biết tại sao lại chửi tớ như thế

Các bạn dùng thái độ ôn hòa để nói với nhau nhé , nếu có lời lẽ ko hay mình sẽ close topic , tốt nhất những chuyện hiềm khích thế này giải quyết ngoài yahoo nhé .

Đây là việc cá nhân của 2 bạn. Có thể có hiềm khích gì đây chăng. Hãy cùng nhau giải quyết thỏa đáng nha.

Chú ý thêm rằng: forum mmo4vn không phải nơi để cãi nhau. Hãy xử lý một cách bình tĩnh.

Ok. tớ luôn muốn hòa khí trong forum. nhưng tại cậu này suốt ngày chửi bới, nói tớ là đàn bà, ai mà không tức.

Các bạn dùng thái độ ôn hòa để nói với nhau nhé , nếu có lời lẽ ko hay mình sẽ close topic , tốt nhất những chuyện hiềm khích thế này giải quyết ngoài yahoo nhé .

ok.
radeon312 vào đi. nói 3 mặt 1 lời đi nào

;)) Tự suy nghĩ lại mình đã làm gì đi nhở .

Đã có công viết bài tin tức MMO cho anh em vậy sao còn để link ref chi vậy ;)) . 1 hình thức scam trá hình chăng . Đồng thời còn kêu gọi mọi người viết bài dùm mình nữa chứ =)) -> Vui quá ha chủ topic nhỉ ;)) . Viết bài mà không đc trả công mới đau -> Bóc lột sức lao động hả =))

Cái thứ 2 : Chửi nhau không lại thì chịu thua đi cần gì phải create hẳn 1 topic trong 4rum thế này nhỉ . Đó không phải đàn bà là gì nhỉ ? =)) . Làm nặng data 4rum . Cái kiểu này vào mấy 4rum UG tụi nó đã chửi thúi mũi rồi đấy chủ topic ạ . Đàn bà quá sức =))

Cái thử 3 : Khi auto post của tui hư có hỏi mượn ông ông có kêu là acc cũng vừa die và nói là hình như MPU nó del tất cả acc auto Đã không muốn cho mượn thì thôi cần chi nói vậy nhỉ ;)) . Giống như anh Dương ( ongmat82 ) tui cũng có hỏi mượn ảnh , ảnh nói không đc . Ok thôi , ae vẫn vui vẻ chứ đâu có như chủ topic nhỉ =))

Nhiêu đó đủ cho thấy đàn bà chưa nhỉ =)) . Rồi hiểu rồi đó . Chủ topic kêu là sẽ chém mình , ráng tìm cho ra mình rồi chém đi nhé =))=))

Last edited by a moderator:
Cái loại tuổi lozl của mày thì cút mẹ đi nhé :)

chú cũng thuộc dạng chó chê mèo lắm lông mà thôi. thử xem lại đi, cứ thấy cái ông chủ topic ở đâu là y ngay rằng vào nói (người lịch sự nên ko dùng từ sủa) người ta là đàn bà! :-s xem đi, thế chú hơn gì đàn bà nào =))

Last edited by a moderator:

Đã có công viết bài tin tức MMO cho anh em vậy sao còn để link ref chi vậy ;)) . 1 hình thức scam trá hình chăng . Đồng thời còn kêu gọi mọi người viết bài dùm mình nữa chứ =)) -> Vui quá ha chủ topic nhỉ ;)) . Viết bài mà không đc trả công mới đau -> Bóc lột sức lao động hả =))

Cái thứ 2 : Chửi nhau không lại thì chịu thua đi cần gì phải create hẳn 1 topic trong 4rum thế này nhỉ . Đó không phải đàn bà là gì nhỉ ? =)) . Làm nặng data 4rum . Cái kiểu này vào mấy 4rum UG tụi nó đã chửi thúi mũi rồi đấy chủ topic ạ . Đàn bà quá sức =))

Cái thử 3 : Khi auto post của tui hư có hỏi mượn ông ông có kêu là acc cũng vừa die và nói là hình như MPU nó del tất cả acc auto Đã không muốn cho mượn thì thôi cần chi nói vậy nhỉ ;)) . Giống như anh Dương ( ongmat82 ) tui cũng có hỏi mượn ảnh , ảnh nói không đc . Ok thôi , ae vẫn vui vẻ chứ đâu có như chủ topic nhỉ =))

Nhiêu đó đủ cho thấy đàn bà chưa nhỉ =)) . Rồi hiểu rồi đó . Chủ topic kêu là sẽ chém mình , ráng tìm cho ra mình rồi chém đi nhé =))=))

Mình ngoài cuộc, nhưng có vài lời thế này :

Cái thứ 2 : Nếu bạn đó bức xúc quá thì làm 1 cái topic cho mọi người phân giải cũng hợp lý thôi .- mình cũng có đọc mấy bài viết kia và cũng thấy là bạn chửi người ta là đồ đàn bà (mình thiết nghĩ đàn bà thì có làm sao :D - nhưng ở đây mang ý mỉa mai)

Cái thứ 3 : Bạn và người ta nếu không quen nhau mà hỏi mượn nhau thì mình thấy cũng hơi .. khó, tùy người xử sự khác nhau, nhưng đa số để cho lịch sự thì sẽ không nói toẹt ra là dek cho mượn mà sẽ tìm lý do nào đó .

Bạn vì chuyện ấy mà khó chịu thì cũng giống như người ta bị bạn chửi mà khó chịu thôi, mình nghĩ nếu không vừa lòng thì nên nói thẳng, chứ vào topic người ta chửi thì thằng nào chả điên .

cậu đã vào rồi thì tôi nói.
1. Cậu nói link ref ở đây ý là gì? tôi muốn cho mọi người biết bài báo của tôi ra sao để mọi người góp ý. cậu nói scam là sao? tôi có xin ai đồng nào? tôi chỉ nói là ai có tin tức MMO gì hay hay thì có thể gởi mail cho tôi. tôi chi cần biết thông tin đó, rồi tôi tự động viết bài, chứ tôi nói mọi ngừoi viết giùm tôi hồi nào.
2. tôi không rảnh để chửi nhau với cậu. tôi chỉ muốn rõ trắng đen tại sao cậu lại hay chửi tôi. tôi hỏi rõ tại sao cậu chửi tôi thì cậu không nói. tôi xin số điện thoại để nói chuyện trực tiếp thì cậu không dám cho. suốt ngày có câu đàn bà nói hoài. nghe chán rồi.
3. lúc đó đúng là tất cả các acc MPU đều không sử dụng được. tại sao acc cậu lại không dùng được? cậu phải hiểu rõ lí do chứ. chỉ vì 1 lí do nhỏ xíu này mà cậu thù tôi cả mấy tháng trời. ai đàn bà thì mọi người đều rõ.
Mọi ngừoi vào cho ý kiến giùm mình với. suốt ngày bị nghe chửi ớn lắm rùi

Vậy còn cái thứ nhất thì sao nhỉ :) . Đã kêu là viết tin tức MMO hằng tuần cho anh em mà để link ref của mình đồng thời kêu gọi mọi người viết bài lên site nó mà không có 1 đồng credit nào . Vậy chẳng phải nó là thằng đc lợi nhất , tính toán kỹ như đàn bà nhất sao nhỉ =))=))

Vậy còn cái thứ nhất thì sao nhỉ :) . Đã kêu là viết tin tức MMO hằng tuần cho anh em mà để link ref của mình đồng thời kêu gọi mọi người viết bài lên site nó mà không có 1 đồng credit nào . Vậy chẳng phải nó là thằng đc lợi nhất , tính toán kỹ như đàn bà nhất sao nhỉ =))=))
cậu đọc lại đi nha. mà cậu 27 tuổi rồi phải không?

Hỏi làm chó gì con zai tuổi lozl của bố :"> . Cứ biết là bố không đàn bà như con là đc roài :)):)) .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom