QuizGroup 1 kênh bị gậy, tất cả các kênh trong cùng 1 acc bị đá hết

Có bác nào bị đá mà vào video vẫn hiện lên quảng cáo, thì vẫn của bọn Quiz, g thì phải làm sao nhỉ?!

mấy bác bị đá lần này còn dc nó thanh toán rồi, số đỡ nhọ hơn em

nó bảo 15.1 nó pay mà ae. nó thanh lọc net thôi . giờ nghỉ reup r @@

Bọn chó Quiz, kênh em cũng bị đá đợt trước, kênh xanh lè nhưng chúng nó quịt hết tiền, sao lần đó nó đ' pay cho mà lần này lại hứa sẽ pay?

Cảm ơn bạn đã hợp tác với QuizGroup. Chúng tôi đang buồn bã thông báo cho bạn, rằng tất cả các kênh truyền hình của bạn đã bị hủy liên kết từ các Chương trình Đối tác QuizGroup.

Chúng tôi sẽ cung cấp một chuyển vào tài khoản của bạn cho tháng 12 năm 2015 trong vòng ba mươi (30) ngày sau khi kết thúc tháng 12 năm 2015, được coi là các kênh của bạn chưa được chấm dứt và / hoặc bị treo.

Báo cáo hiệu suất cho tháng 12 năm 2015 sẽ có sẵn trong phần thanh toán của bảng điều khiển của bạn sau khi 15 tháng một năm 2016.

Trân trọng,
Các QuizGroup đội

Cảm ơn bạn đã hợp tác với QuizGroup. Chúng tôi đang buồn bã thông báo cho bạn, rằng tất cả các kênh truyền hình của bạn đã bị hủy liên kết từ các Chương trình Đối tác QuizGroup.

Chúng tôi sẽ cung cấp một chuyển vào tài khoản của bạn cho tháng 12 năm 2015 trong vòng ba mươi (30) ngày sau khi kết thúc tháng 12 năm 2015, được coi là các kênh của bạn chưa được chấm dứt và / hoặc bị treo.

Báo cáo hiệu suất cho tháng 12 năm 2015 sẽ có sẵn trong phần thanh toán của bảng điều khiển của bạn sau khi 15 tháng một năm 2016.

Trân trọng,
Các QuizGroup đội
sáng cũng nhận được vậy là sao ? có được thanh toán không ?

Toàn thể anh em vào quiz lại rùi. Mình nó cũng thông báo như vậy, kênh thì mình chỉ ngồi đọc kinh không có một vấn đề tì vết nào cả

Tình hình là mấy kếnh bị quiz đá như vậy mà trở lại vào GA thì dính $ vàng hết bác nào có cao kiến để cho qua cái này không, share cho ae với bác ạ,

Em muốn sau tháng Giêng anh em ta vẫn còn ở cái box youtube này cùng hóng hớt tiền về, đó là niềm vui nho nhỏ của em, tuy ko đc bao nhiều $$ nhưng thế cũng vui

Quiz nó đá còn đỡ, còn thằng Musicnation ko đá cũng ko pay và cũng ko cho out kênh thì người nông dân biết phải làm sao :(:(:(

Ko phải bị gậy mới đá đâu, của e cũng nhận dc thông báo đó và bị đá lun rồi, nó đang thanh lọc mem thôi, đặc biệt mem đến từ VN =))

Quiz nó đá còn đỡ, còn thằng Musicnation ko đá cũng ko pay và cũng ko cho out kênh thì người nông dân biết phải làm sao :(:(:(

Block lần 1 rồi mà bác còn chơi thêm 2 tháng cho nó block ak, 1 lần là dẹp nó qua 1 bên dc rồi lo chăm kênh khác vào net khác chứ.

@kiemtienqd vào quiz lại là sao cậu ??. no cho vào lại ah
thì nó thanh lọc toàn bộ rùi sau đó chắc nó cho mình đăng ký lại thôi. Thấy ai cũng có mail đó ma. Chác nó không kiểm xoát được hết kênh . Nó cho ra hết ai có nhu cầu thì vào lại thôi. Ai lam không reup thích vào thì sau khi nó cho ra thì chắc xin vào là được. Nhưng lần này vào chắc nó duyệt mạnh

thì nó thanh lọc toàn bộ rùi sau đó chắc nó cho mình đăng ký lại thôi. Thấy ai cũng có mail đó ma. Chác nó không kiểm xoát được hết kênh . Nó cho ra hết ai có nhu cầu thì vào lại thôi. Ai lam không reup thích vào thì sau khi nó cho ra thì chắc xin vào là được. Nhưng lần này vào chắc nó duyệt mạnh
Nó cho vào lại dễ thì lại là 1 đống hỗn tạp khó kiểm soát, có lẽ nó chỉ review mạnh kênh đến từ VN thôi, vì các thánh hay có tiền sử cheat choac vs re-upload.

Nó cho vào lại dễ thì lại là 1 đống hỗn tạp khó kiểm soát, có lẽ nó chỉ review mạnh kênh đến từ VN thôi, vì các thánh hay có tiền sử cheat choac vs re-upload.
mình đang gửi thư xin nó giữ cái kênh này. Không biết thế nào. Đang chờ phàn hồi. Kênh nội dung toàn mình ngồi đọc kinh chắc nó sẽ cho vào lại. :D.

Block lần 1 rồi mà bác còn chơi thêm 2 tháng cho nó block ak, 1 lần là dẹp nó qua 1 bên dc rồi lo chăm kênh khác vào net khác chứ.
có làm gì đây cậu, tự nó lên tiền đấy chứ, cuối tháng vào xem thì đọc được mấy dòng kia mà buồn, 2 kênh gần 7 củ chứ ít đâu

có làm gì đây cậu, tự nó lên tiền đấy chứ, cuối tháng vào xem thì đọc được mấy dòng kia mà buồn, 2 kênh gần 7 củ chứ ít đâu
Cái con Music nation này nó scam 1 số và trả cho 1 số mem khác để khi ng này nói scam thì có ng dc nó pay sẽ thanh minh cho nó, nên tốt nhất bác đừng bao h chơi vs nó nữa, thiếu cha j net mà phải chơi vs thằng cam.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,887
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom