Quiz sẽ không pay cho kênh die

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Quizgroup sẽ không trả tiền cho kênh bị Close sau ngày 8 và 9 tháng 4/2015
Chú ý: Thông tin này ko phải tin cá tháng 4, đừng hiểu lầm

Mình mới biết thông tin này qua 1 nick Thổ Nhĩ Kỳ có người bạn bên Nga thông báo cho biết là Quizgroup sẽ ko trả cho kênh bị die bắt đầu từ ngày 8 và 9/4 , vài ngày nữa sẽ có mail gởi cho các partner.

Tình hình nếu đúng như vậy, nhưng ai chơi theo niche (Action Movie, v ...v ) sẽ mệt mỏi, hi vọng là không có chuyện đó.

Mọi người vui lòng tham khảo thông tin đợi vài ngày xem có mail của Quizgroup hay ko? Đây là thông tin do Pro bên Thổ Nhĩ Kỳ và Nga cung cấp.
Posted by @sumo1981

nếu thật sao phải đưa vào box chát :D

Tin hot thế này sao lại post vào chat, post vào mục YT cho mọi người theo dõi ấy cậu :D

thổ nhỉ kỳ chứ có phải quiz thông báo đâu mà xồn lên thế

Quizgroup sẽ không trả tiền cho kênh bị Close sau ngày 8 và 9 tháng 4/2015
Chú ý: Thông tin này ko phải tin cá tháng 4, đừng hiểu lầm

Mình mới biết thông tin này qua 1 nick Thổ Nhĩ Kỳ có người bạn bên Nga thông báo cho biết là Quizgroup sẽ ko trả cho kênh bị die bắt đầu từ ngày 8 và 9/4 , vài ngày nữa sẽ có mail gởi cho các partner.

Tình hình nếu đúng như vậy, nhưng ai chơi theo niche (Action Movie, v ...v ) sẽ mệt mỏi, hi vọng là không có chuyện đó.

Mọi người vui lòng tham khảo thông tin đợi vài ngày xem có mail của Quizgroup hay ko? Đây là thông tin do Pro bên Thổ Nhĩ Kỳ và Nga cung cấp.
Posted by @sumo1981
post sang mục khác đi tôi tin :D

hay !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom