SCAM Quixoteptc Reviews : SCAM or LEGIT ?

jindy91

Senior
Reactions
119
MR
0.000
Site này mới ra được hơn 1 tuần nhưng mình đã Payout đc 4 lần. Quản lý bởi 1 admin uy tín.

[
[

Payout 0.50$ qua PP(2 - 3 ngày nếu hay login)
Mỗi ngày có khoảng 200 ads
Mỗi ads 0.001$ ~ 0.003$
Nên cứ nếu bạn click hết ads trong này có thể kiếm được như mình

Auto click:

Chế độ BN và RB như sau:
  • BN 0.05$ hàng tuần cho ai đã click được 200 +++ads trong tuần đó(nếu chưa đủ thì tính vào tuần sau)
  • BN thêm 0.05$ cho 3 bạn nào click nhìu ads nhât yêu cầu 300 ads +++ trong tuần
  • RB 0.03$/100 click
  • BN và RB vào chủ nhật hàng tuần.

Chú ý: các bạn thường xuyên đăng nhập vào xem có ads thì click tiếp để mỗi người bạn có thể kiếm thêm tiền (Site này cũng rất hay ra 1 ads mới)
Khi có proof các bạn phải post bằng chứng lên forum site Quixoteptc

Mong được các bạn ủng hộ. Cảm ơn nhìu
1 ngày RS quảng cáo 1 ~ 2 lần trong ngày

Update 17/8.
Vì có khá nhìu click nhỏ nên mình sửa ruler RB. Mong mọi người hiểu cho.

Up 21/8. Đã BN và RB cho một số bạn và nhưng ai chưa đc BN - RB thì mình sẽ cố gắng thanh toán sớm nhất có thể vì tài khoản PP của mình bị limits hết rùi + 1 site bị hack mất tiền. Thông cảm cho mình nhé.

22/8
Top 3 click ref được cập nhật 22/8 mai sẽ BN cho các bạn và các bạn còn lại chưa đc nhận
hellboy211 (1081) - 0.1$
alexanderdai (855) - 0.1$
phuongd (729) - 0.1$

-----Thay đổi ruler -------

29/8
-----AA Ruler. lại thay đổi - mình cũng ko muốn đâu - vì mình đã tính lại - không như mấy loại buxhost kia tính dễ hơn cái này nhiều click nên tính tóan khá là mệt. hixx-------

9/4 - TẠM THỜI NGỪNG CLICK NHÉ MỢI NGƯỜI - PAYOUT CHỜ MẤY NGÀY RÙI KO ĐƯỢC. NÊN VIỆC TRẢ LƯƠNG CHO MỌI NGƯỜI CÓ CHÚT CHẬM TRỄ - HIX SR A E VÌ CHUYỆN NÀY NHÉ VÀ MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ THÔNG CẢM TỪ CÁC BẠN.

Last edited by a moderator:
Cảm ơn các bạn ủng hộ nha. Thỉnh thoảng đăng nhập vào no ra nhiều quảng cáo lăm.

Yêu cầu bạn up lai proof khác mới được tuyển ref.
Mong bạn đọc kĩ rule trước khi post bài.
Thân!

Yêu cầu bạn up lai proof khác mới được tuyển ref.
Mong bạn đọc kĩ rule trước khi post bài.
Thân!
Ok đã sửa xong proof. Mình mới post bài ở trang này lên quên chưa đọc rule thông cảm nhé

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back