Matrix QuickRevshare - quickrevshare.com. CopyCat TT3, FRS. ROI 120%- 160%. PZ, STP, PM,PAYEER.

Instant payment:

Copycat đầu tiên của T3T là FRS đã chính thức ra đê do không giải quyết được PZ review, Các mem đang thi nhau dispute Pz :rolleyes:.
Hãy cùng xem QRS làm ăn thế nào :)

Nếu ai đó sử dụng Payza tại QRS thì khi Add Funds phải đồng ý với TOS của admin đề ra thì mới hoàn thành thanh toán. Có mấy điều khoản hạn chế việc Members tranh chấp đòi lại tiền.
Nên việc dispute Payza tại QRS sẽ hơi khó thành công. Việc tham gia QRS hay không các bạn nên suy nghĩ thật kỹ, tránh việc hối tiếc để phải dispute hên xui,

Nếu ai đó sử dụng Payza tại QRS thì khi Add Funds phải đồng ý với TOS của admin đề ra thì mới hoàn thành thanh toán. Có mấy điều khoản hạn chế việc Members tranh chấp đòi lại tiền.
Nên việc dispute Payza tại QRS sẽ hơi khó thành công. Việc tham gia QRS hay không các bạn nên suy nghĩ thật kỹ, tránh việc hối tiếc để phải dispute hên xui,

PZ thì nếu chẳng may lỗ chắc em cũng ko dispute đâu :D. Dispute Pz gà lắm.:D

Chủ yếu em đang đợi 1 tuần xem thái độ của admin với site thế nào và xem liệu Pz có ý kiến hỏi thăm gì ko chứ site này em định dep bằng PM. :rolleyes:.

Việc dispute với Paypal và Payza bây giờ hơi khó thành công, do họ đang thay đổi các nội quy mới với Revshares, và các revshares phải cài thêm TOS khi add funds hoặc mua Adpacks. Đây chính là lý do mà các thành viên sẽ gặp khó khi dispute vì đã chấp nhận TOS của site.

Instant Paying :

The amount of 32 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U8127163->U7920035. Memo: API Payment.. Date: 11:29 07.01.16. Batch: 115616532.

Thanks admin

Hơi thất vọng vì site QRS này launch chưa được 1 tuần đã bị (hoặc theo kế hoạch để giảm áp lực cho site) dính lỗi chia lãi ở pack 3$. :)
T3T ít ra nó còn chạy được tháng rưỡi mới bắt đầu dính lỗi này và đến bây giờ vẫn chưa fix xong :oops:.

Hơi thất vọng vì site QRS này launch chưa được 1 tuần đã bị (hoặc theo kế hoạch để giảm áp lực cho site) dính lỗi chia lãi ở pack 3$. :)
T3T ít ra nó còn chạy được tháng rưỡi mới bắt đầu dính lỗi này và đến bây giờ vẫn chưa fix xong :oops:.
Mình theo dõi thông tin này ở đâu vậy bác

- Lỗi này là chạy thiếu cronjob, bình thường là earning hourly, nhưng hiện tại admin đã set lại earning 4 giờ 1, tắt hệ thống mail thông báo. Nhằm mục đích giảm tải cho server triệt để.
- Cơ bản là admin vẫn chưa đầu tư server khủng để chạy site cho thật mượt,
- Ban đầu thì TT3 cũng missing conjob liên tục và cũng phải tắt hệ thống mail thông báo như QRS bây giờ.
- Nguyên nhân : TT3 và QRS đang dùng script của 2GoSoft.com. Đây là loại script ngốn băng thông nhiều nhất trong các loại script. Vì đa phần cronjob theo kiểu hourly, và email notifications kèm theo, nên khi các thành viên investment đông. Sẽ xảy ra các hiện tượng quá tải, lags, missing earning, missing refs com là điều 0 tránh khỏi.
- Tuy nhiên Loạt $3 Adpacks đầu tiên của QRS hết hạn đúng 80 giờ (3 ngày 8 giờ) trong ngày hôm nay. Không đến nỗi tệ lắm
- Khả năng admin sẽ phải nâng cấp server mạnh hơn.

- Lỗi này là chạy thiếu cronjob, bình thường là earning hourly, nhưng hiện tại admin đã set lại earning 4 giờ 1, tắt hệ thống mail thông báo. Nhằm mục đích giảm tải cho server triệt để.
- Cơ bản là admin vẫn chưa đầu tư server khủng để chạy site cho thật mượt,
- Ban đầu thì TT3 cũng missing conjob liên tục và cũng phải tắt hệ thống mail thông báo như QRS bây giờ.
- Nguyên nhân : TT3 và QRS đang dùng script của 2GoSoft.com. Đây là loại script ngốn băng thông nhiều nhất trong các loại script. Vì đa phần cronjob theo kiểu hourly, và email notifications kèm theo, nên khi các thành viên investment đông. Sẽ xảy ra các hiện tượng quá tải, lags, missing earning, missing refs com là điều 0 tránh khỏi.
- Tuy nhiên Loạt $3 Adpacks đầu tiên của QRS hết hạn đúng 80 giờ (3 ngày 8 giờ) trong ngày hôm nay. Không đến nỗi tệ lắm
- Khả năng admin sẽ phải nâng cấp server mạnh hơn.

admin copy bên T3T mà ko rút kinh nghiệm về vụ server nhỉ :). Vì T3T cũng ko phải nó mới xảy ra mà cũng được hơn tháng rồi.:)
Cái loạt 3$ đầu tiên em thường ko xét vì đó luôn là loạt chạy ngon nhất. Em đang trông chờ vòng thứ 2 hoặc thứ 3 của gói 3$. Ví thế em mới bảo sẽ theo dõi trong 1 tuần mà;)

Bạn đầu tư 150$ và trừ phí nâng cấp thành viên hết 10$ rồi còn lại 140$ => bạn chỉ mua đc 46 gói 3$ (tương đượng số tiền thực tế đầu tư để đẻ ra lãi là 138$) với 138$ đó bạn thu về lợi nhuận 120% trong vòng 3 ngày tức là bạn thu về cả vốn lẫn lãi đc (138$ x 1.2) + 2$ dư ra = 167.6$ . Trong đó bạn chỉ rút về đc 70% còn lại 30% sẽ tái đầu tư tiếp. Cụ thể bạn rút về đc 117.32$ còn lại 50.28$ trong đó đễ tiếp tục tái đầu tư (số tiền tái này bạn lại tính theo quy trình phía trên nhé :D )
- Và chiến thuật của mình chơi ở site này đễ tối đa lợi nhuận là mình sẽ tái 100% trong vòng 7-10 ngày đầu. Những ngày đầu mình mua max gói 3$ (vì gói 3$ sinh ra lãi nhanh nhất 40%/ngày) đễ lấy tiền lãi tạo ra từ gói 3$ đó mình sẽ mua gói 7$.
Phần tái đầu tư 50,28$ vẫn là tiền của mình nhưng bị site giữ lại bắt đầu tư tiếp nên nếu tái 100% thì số tiền lần 2 là 167.6$ .
Đúng không bạn.

admin copy bên T3T mà ko rút kinh nghiệm về vụ server nhỉ :). Vì T3T cũng ko phải nó mới xảy ra mà cũng được hơn tháng rồi.:)
Cái loạt 3$ đầu tiên em thường ko xét vì đó luôn là loạt chạy ngon nhất. Em đang trông chờ vòng thứ 2 hoặc thứ 3 của gói 3$. Ví thế em mới bảo sẽ theo dõi trong 1 tuần mà;)
Ban đầu khi prelaunch, QRS vẫn đang dùng server free của Zamahost, mình đã khuyến cáo admin việc nâng cấp server sớm trước khi launch, nên hắn đã nâng cấp trước ngày launch 1 ngày. Nhưng xem ra server nâng cấp vẫn chưa đủ đáp ứng nhu cầu của tình hình trước mắt.
Mình là người chơi TT3 sớm nhất tại MMO4ME nên mình biết rằng, các cronjob chạy cũng không chính xác và lúc mình tham gia mới chỉ có 130 thành viên Upgrade. Sau khi các thành viên tăng vọt do các leaders gia nhập theo phong trào ăn theo thì lúc đó mới bể bô cronjob, các lỗi bắt đầu phát sinh.

Phần tái đầu tư 50,28$ vẫn là tiền của mình nhưng bị site giữ lại bắt đầu tư tiếp nên nếu tái 100% thì số tiền lần 2 là 167.6$ .
Đúng không bạn.

bác có vẻ lần đầu biết đến vụ tái đầu tư. Gọi chung tạm quên các con số phức tạp bên trên đi:). Về cơ bản ví dụ bác đầu tư sau 1 vòng thu được 10 thì với 30% repur thì bác rút được 7 và phải tái lại 3. Tái 3 xong thu được 3.6 thì lại rút được 70% của 3.6 và tái tiếp 30% kia. Cứ lặp đi lặp lại quy trình như thế sao cho rút được nhiều nhất có thể chứ đừng bao giờ hi vọng rút hết được toàn bộ:D Dĩ nhiên ko bh đợi nó chạy hết 1 vòng mới tái mà cứ đủ tiền trong repurchase balance là tái luôn thì mới đạt hiệu quả cao nhất.

P/s: giải thích đến mức nay bác ko hiểu nữa em cũng ko biết nói gì thêm :p

Ban đầu khi prelaunch, QRS vẫn đang dùng server free của Zamahost, mình đã khuyến cáo admin việc nâng cấp server sớm trước khi launch, nên hắn đã nâng cấp trước ngày launch 1 ngày. Nhưng xem ra server nâng cấp vẫn chưa đủ đáp ứng nhu cầu của tình hình trước mắt.
Mình là người chơi TT3 sớm nhất tại MMO4ME nên mình biết rằng, các cronjob chạy cũng không chính xác và lúc mình tham gia mới chỉ có 130 thành viên Upgrade. Sau khi các thành viên tăng vọt do các leaders gia nhập theo phong trào ăn theo thì lúc đó mới bể bô cronjob, các lỗi bắt đầu phát sinh.

Nếu vậy với em đây là một điểm trừ của admin này khi mà chỉ mong mở site sớm mà ko xét đến các khả năng có thể xảy ra. Chắc em sẽ cần thêm thời gian xem thái độ fix lỗi của admin thế nào. Mua hẳn 1 cái server cực khủng thì OK chứ nâng cấp tạm bợ 1 cái tạm thời rồi đến khi nó full lại nâng cấp tiếp thì em chắc ko tham gia QRS :D

:p
Nếu vậy với em đây là một điểm trừ của admin này khi mà chỉ mong mở site sớm mà ko xét đến các khả năng có thể xảy ra. Chắc em sẽ cần thêm thời gian xem thái độ fix lỗi của admin thế nào. Mua hẳn 1 cái server cực khủng thì OK chứ nâng cấp tạm bợ 1 cái tạm thời rồi đến khi nó full lại nâng cấp tiếp thì em chắc ko tham gia QRS :D

Có lẽ em nó chưa chịu đầu tư server mạnh là vì lần đầu tiên làm site nên không tự tin sẽ thành công do site ra đời trong hoàn cảnh Revshares như nấm. Nếu đầu tư mạnh mà 0 có người tham gia, để mốc site như hàng tá các loại khác thì mắc toi $ và công.

Có lẽ em nó chưa chịu đầu tư server mạnh là vì lần đầu tiên làm site nên không tự tin sẽ thành công do site ra đời trong hoàn cảnh Revshares như nấm. Nếu đầu tư mạnh mà 0 có người tham gia, để mốc site như hàng tá các loại khác thì mắc toi $ và công.

Cũng ko phải em ko nghĩ cho admin nên em mới xem fix lỗi như nào vì giờ site thu hút đầu tư khá ổn rồi. :D Lượng mem tăng cũng đều ;). Giờ là lúc để admin cho thấy nhiệt huyết với đứa con cưng của mình.

Như anh Ray bên TT3 khá là ổn vì rất quan tâm đến site. Anh ấy mà nâng cấp và fix xong lỗi thì em cũng sẽ sẵn sàng đập thêm Pz vào.:rolleyes: Khổ nỗi mãi chưa xong :D

Đúng như ProReflex nói, admin mới làm site lần đầu nên cũng dè chừng lượng thành viên, hắn cũng xem xét lượng thành viên đầu tư vào như thế nào rồi mới tính chuyện đầu tư server khủng tiếp theo. Và mình cũng hy vọng admin sẽ nâng cấp lên server khũng hơn trong thời gian tới.

Đúng như ProReflex nói, admin mới làm site lần đầu nên cũng dè chừng lượng thành viên, hắn cũng xem xét lượng thành viên đầu tư vào như thế nào rồi mới tính chuyện đầu tư server khủng tiếp theo. Và mình cũng hy vọng admin sẽ nâng cấp lên server khũng hơn trong thời gian tới.
Admin làm site revshare đôi khi cũng hên xui, quẳng đống tiền sau khi chạy chẳng có ma nào ngó thì lỗ chổng vó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,015
Latest member
Pzchung

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week