Matrix Questra - Questraworld.es đầu tư lâu dài hạn lãi suất min 4%/Tuần

Tiền về nhe bà con, hôm thứ 5, cứ đều đều thế này thật là đau lòng chưa

Link tham gia: https://questraworld.es/partner=P09201469012457

Nếu Questra đòi mã agent partner thì điền: P09201469012457

Group FB: https://www.facebook.com/groups/137522146683216/

Cập nhật lãi tuần này:
6,08%
Của mình là: 5.72% bị giảm so với trung bình.

Mọi người nên chỉnh về chế độ mặc định là 4%/25 nhà quản lý nhé. Vì động thái gần đây của Questra là ẩn 2 cột: tên manager và cột global percent. cho thấy rằng nó ko muốn chung ta điều chỉnh thông số này nữa. Và có khả năng nó sẻ chơi "chiêu" để các gói đầu tư của chúng ta nhận lãi thấp hơn mức trung bình.

Mình sẽ tiếp tục cập nhật khi tìm ra đc cách điều chỉnh khác mới nếu có, nhằm đem lại lợi ích cao nhất cho anh em.

Screen Shot 2016-12-10 at 10.56.41 AM.png
Screen Shot 2016-12-10 at 10.56.57 AM.png

Screen Shot 2016-12-17 at 9.15.57 AM.png
Screen Shot 2016-12-17 at 9.16.18 AM.png

Kết quả tuần này, lãi của gói 810e của mình đc 52$, bạn nào muốn chắc ăn đều như mức trung bình thì đừng chỉnh gì trong phần manager nhe, cũng hên xuôi lắm, mới tuần rồi, bị lãi thấp hơn trung bình cả 1%

vậy vốn mình bỏ ra qua 1 năm vẫn còn hay là mất luôn hả mọi người. minh thấy trang tính toán của nó nếu mình dồn vốn mua các gói thì cuối năm vốn sẽ lên gấp gần 8 lần.
mình cũng đang tìm hiểu xem thế nào để đầu tư.

Số vốn bỏ ra sau 1 năm nếu bạn không upgrade gói cao hơn thì vốn đó sẽ bị mất. Còn trang tính toán là từ số vốn ban đầu, nếu bạn không rút lãi về hàng tuần mà tiếp tục tái đầu tư với số lãi đó thì sau một khoảng thời gian, số tiền đâu tư của bạn sẽ tăng lên nhằm giúp cho bạn có lãi hàng tuần nhiều hơn.

Số vốn bỏ ra sau 1 năm nếu bạn không upgrade gói cao hơn thì vốn đó sẽ bị mất. Còn trang tính toán là từ số vốn ban đầu, nếu bạn không rút lãi về hàng tuần mà tiếp tục tái đầu tư với số lãi đó thì sau một khoảng thời gian, số tiền đâu tư của bạn sẽ tăng lên nhằm giúp cho bạn có lãi hàng tuần nhiều hơn.
Nếu mình updrade lên thì công thức tính thời gian còn lại là thế nào vậy bạn?

View attachment 88629 View attachment 88630

Kết quả tuần này, lãi của gói 810e của mình đc 52$, bạn nào muốn chắc ăn đều như mức trung bình thì đừng chỉnh gì trong phần manager nhe, cũng hên xuôi lắm, mới tuần rồi, bị lãi thấp hơn trung bình cả 1%
Cho mình hỏi gói này là gói 1 năm phải ko, nghĩa là đầu tư 1 gói xong chia lãi 1 năm dứt điểm kết thúc.
Mình đang có 50 củ, đang ngắm nghía, site này, recyclix và cec, bác có thể tư vấn giúp mình đầu tư hiệu quả không. Thanks bác

vậy vốn mình bỏ ra qua 1 năm vẫn còn hay là mất luôn hả mọi người. minh thấy trang tính toán của nó nếu mình dồn vốn mua các gói thì cuối năm vốn sẽ lên gấp gần 8 lần.
mình cũng đang tìm hiểu xem thế nào để đầu tư.

Ko trả lại gốc nhe bạn, nghĩa là sau 52 tuần nhận lãi thì hết, ko nhận lại đc gốc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,235
171,304
Latest member
binhzmmo
Back
Top Bottom