• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

quencachyeu là nhaplieu_online2010

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
sau khi đăng bài mình bị scam 1.5LR trong topic của bạn paxtonp thì có 1 nick nhảy vào yahoo chat với mình mượn 5 LR và cho mình số điện thoại để gọi xác nhận vì nói có con nhỏ đang bệnh cần tiền mua thuốc ,mình đã gọi điện thoại và nghe tiếng con gái người bắc mình hỏi ở đâu thì nói là ở hà nội và nghe tiếng nói của 1 đứa bé gái ,em ấy nói là con em ấy đấy ,sau đó mình nghĩ cũng tội nên đồng ý cho mượn 5 LR ,sau đó thì em ấy đưa account LR cho mình trước khi chuyển tiền thì mình đã search ra đó là của nick quencachyeu ,yahoo là nhaplieu_online2010 nick đã từng bị report scam ,lúc mới đầu chat với mình em ấy nói là ko có nick trên forum thế mà lại có nick quencachyeu rồi tùm lum các câu nói mâu thuẫn với nhau, em gái ah 5 LR anh không muốn report em đâu ,nó ko đáng đối với anh mặc dù anh cũng phải đi làm cực khổ mới có tiền nhưng anh lại sợ em đi lừa những người khác nữa mà dân kiếm tiền trong mmo này đa số toàn sinh viên capcha nhặt từng đồng bạc lẻ ,thức thâu đêm suốt sáng để kiếm từng đồng bằng mồ hôi nước mắt ,có nhiều người vì capcha mà phải bỏ học,thi lại ,em thấy sự đánh đổi của họ quá lớn ko ,mà những nick mượn tiền của anh ko trả thì thường sau đó lại đi scam người khác nữa huống chi em đã từng có tiền sử scam người khác rồi nên buộc lòng anh phải report em để tránh những người khác bị cam ,đồng tiền ai cũng phải đi làm cực khổ,đổ mồ hôi sôi nước mắt mới có ,hãy tìm việc làm ăn lương thiện để đêm về có được 1 giấc ngủ ngon ,còn hơn là scam của người khác mà ko có đêm nào được ngủ ngon,lúc nào cũng phập phồng lo sợ 1 ngày nào đó bị phát hiện ra thì hậu quả thế nào,đó là lời khuyên chân thành anh dành cho em đấy em gái ah
log chat

Last edited by a moderator:

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
anh chemgio hay giúp ng quá nên tụi Scam nó đánh vào điểm đó

cũng may là a search thông tin stk LR của nó trước

Cuối năm rồi mọi người cẩn thận giữ $ còn ăn tết nữa ^^!

meodien

Junior
Reactions
67
MR
0.000
chemgio ơi, sao anh đi làm từ thiện hoài vậy ~~~

Anh biết SEO không, biết thì ra yahoo chỉ giáo em nhaaaaaaaaaaa, em nhỏ đang học SEO mà thấy loạn xạ quá anh ơi >"<

Anh tốt quá, chúng nó tưởng bở nên đào mãi.
Giờ đến lượt em:
Anh cho em mượn $0.5 mua soft vinacaptcha. Em cũng hứa cuối tuần sau sẽ trả.
LR dưới chữ ký ạ!
em định bán cam anh hay là mượn thật nhỉ :binhsua02:

- - - Updated - - -

tốt gì chứ a chemgio dại gái đây:))

cu này muốn chết hả ,tối ngày cứ kêu a dại gái kekeke :binhsua09:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,381
MR
1,223.818
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình ngưỡng mộ cách sống của bạn, nhưng vô tình bạn lại tạo điều kiện cho bọn SCAM . Bạn nên dùng số tiền đó gửi vào quỹ từ thiện uy tín.

Thân!

thanhtung1707

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Đệt, thế điếu nầu bậu mượn nhau dễ nhẩy. Bro chemgio còn $ không em bán cho tí Cam ăn tết này.
- Mềnh dự lão nầy đem gái ra là dễ dụ, hé hé! :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Mình ngưỡng mộ cách sống của bạn, nhưng vô tình bạn lại tạo điều kiện cho bọn SCAM . Bạn nên dùng số tiền đó gửi vào quỹ từ thiện uy tín.

Thân!
chính vì sợ anh em khác bị scam nữa nên dạo này mình ko cho vay nữa đồng thời khi thấy có dấu hiệu nick nào scam thì mình phải lập topic cảnh báo để mọi người đừng bị cam ,trong trường hợp này mình chưa bị cam nhưng lập topic để anh em cẩn thận
Đệt, thế điếu nầu bậu mượn nhau dễ nhẩy. Bro chemgio còn $ không em bán cho tí Cam ăn tết này.
- Mềnh dự lão nầy đem gái ra là dễ dụ, hé hé! :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
kkee ,trai gái gì cũng cho mượn chứ ko phải chỉ có gái mới cho mượn keke
chết vì gái là 1 cái chết rất êm ái. chúc mừng thớt lại thêm 1 niềm vui :)
chưa bị cam ,chỉ cảnh báo để anh em cẩn thận
bữa mượn ổng có mấy pz mà hong cho :binhsua146: giờ đi cho gái :binhsua146:
ah tội nghiệp thằng ku quá ,toàn lì xì kêu kéo ko ah ,hoàn cảnh quá tự nhiên nhảy vào a cho em mượn tiền kekeke ai cho mượn ku :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,931
176,407
Latest member
recycledlifefor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week