• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [quaza] chiến lược "make by me"

Bao giờ JPY mới tăng trở lại.
JPY mà tăng tôi sẽ nhiều tiền hichic.

SL đâu? Cut loss short, let your profit run
JPY sẽ ko bao giờ trở lại, vì Nhật đã giảm phát quá lâu + nó là 1 nước xuất khẩu => muốn lạm phát và làm đồng tiền yếu. Cắt là tốt nhất

Anyway, hôm nay chưa có gì. Wait for a fresh signal

EU: Bullish, buy at 1.3010 if it retrace
GU: Bullish, buy at 1.6100 or 1.6065 if it retrace
AU: Bullish, buy at 1.0500 or 1.0450 if it retrace
UJ: Bullish, value zone 81.72 - 82.80, buy if price retrace that range

JPY sẽ ko bao giờ trở lại, vì Nhật đã giảm phát quá lâu + nó là 1 nước xuất khẩu => muốn lạm phát và làm đồng tiền yếu. Cắt là tốt nhất

cắt lỗ và sell lại nhiều lân rồi
đang sell 84.2 giữ lệnh chưa TP và SL 84.5 sell lại 85

theo bác thử xem...........

Gold: Buy, SL: 1686 TP: 1723
GU: hôm qua break qua 1.6175, xác nhận cho 1 xu hướng để giá leo lên 1.63

Mình chỉ cho các bạn xu hướng trade, còn điểm vào thì tùy mỗi người lựa dc giá đẹp hay ko

Vãi gold, hên hôm nay đi chơi về khuya ko thì ngứa tay entry ở 86 rồi @.@
Giờ các bạn hiểu vì sao mình kị gold rồi chứ
GU vẫn còn ngon, 1.63 là có thể

Eu, gu dang uptrend nên đợi nó retrace rồi vào buy. 1.3120, 1.6164
Au, Nu đang retrace tới vùng 1.0480 và 0.8348. Vùng khá tốt để buy
Good luck
À gold đang tới cản 75, có thể retrace lên 87, buy lướt dc, nhưng chủ yếu nó đang sell off nên buy khá rủi ro, đợi giá lên 87 rồi sell
Gold mình chỉ phân tích, ai vào thì vào, còn mình thì xin kiếu=]. Risky asset

Tài khoản còn 5$ sell EU ở 1.3200 vậy mà vẫn cháy Zz!
Chủ thớt cho hỏi khi nó retrace vào buy thì an toàn hơn hả?

Tại mới tạo tài khoản chính khoản 3 tuần nên còn nhiều cái phải học hỏi thôi! Nhân đính sai thì rút kinh nghiệm mà cậu.
Vậy là khi thấy nó uptrend thì không nên canh sell mà nên canh retrace buy là an toàn hả?

Tại mới tạo tài khoản chính khoản 3 tuần nên còn nhiều cái phải học hỏi thôi! Nhân đính sai thì rút kinh nghiệm mà cậu.
Vậy là khi thấy nó uptrend thì không nên canh sell mà nên canh retrace buy là an toàn hả?

ù, nhưng có đôi lúc khó xác định trend lắm.

EU: Sell, SL: 1.3320
UCHF: Buy SL: 0.9077
GU: Sell SL: 1.6318
EG Sell SL: 0.8176
UCAD: Buy SL:098163 (Mình mua thg này từ hôm thứ 6 tuần trước giờ nó mới chịu lên @@)
2 em AU với NU hôm qua đặt lệnh buy limit ở 1.04697 và 0.83435 đã entry lúc 5h và 6h

Good luck

PS: Hôm qua GU hit đúng 1.63 và EU hit 1.33, đúng như dự đoán. Booked 2 em mỗi em 2 lệnh tổng cộng 1200 pips, tiếc là em Eu sung quá book dc có 1.3250, ko như dự đoán =.=. Năm nay quà Noel với năm mới thế là đủ

Last edited by a moderator:
mình vẫn đang gòng mình kháng cự hum pữa mua vàng giá cao.

Gồng chi cho mệt bác . Cứ cắt hết đi cho nhẹ người . Chờ cơ hội khác rồi gỡ lại thì tốt hơn .

EU: Sell, SL: 1.3320
UCHF: Buy SL: 0.9077
GU: Sell SL: 1.6318
EG Sell SL: 0.8176
UCAD: Buy SL:098163 (Mình mua thg này từ hôm thứ 6 tuần trước giờ nó mới chịu lên @@)
2 em AU với NU hôm qua đặt lệnh buy limit ở 1.04697 và 0.83435 đã entry lúc 5h và 6h :D

Good luck

PS: Hôm qua GU hit đúng 1.63 và EU hit 1.33, đúng như dự đoán. Booked 2 em mỗi em 2 lệnh tổng cộng 1200 pips, tiếc là em Eu sung quá book dc có 1.3250, ko như dự đoán =.=. Năm nay quà Noel với năm mới thế là đủ :D
Chà bác chơi giỏi quá....vừa rồi tập chơi cháy mất acc 500 buồn quá không vào lại room giờ thấy topic này cũng muốn được chỉ giáo lắm....nhìn như cách bác vào thì gần như là làm ăn chính xác một cách tuyệt đối vậy...mua đúng lúc market xoay lên và bán khi nó xoay đi xuống thật là tài...bác có gợi ý gì giúp mình với không???? Mà chỉ tiếc một cái nữa là mình thấy bác toàn nói là đã entry, đã ăn chừng đó pips nhưng chưa bao giờ post một hình ảnh cho tháy bác đã thực hiện lệnh đó??? Xin lỗi vì nghi ngờ nhưng mà mình cũng thật sự tò mò lắm ( thực tế bay giờ bác cũng có entry có thể post lên luôn?) Thấy bên topic kia toàn đưa ra lúc có lời không àh và cũng không phải lúc nào cũng có ( có thể do lười post) mà theo nhưu mình thấy bác vào lệnh như vậy không phải ít như bác nói nhỉ?........
sorry vì mình nói hơi nhiều nhưng mà mình newbie cần phải học thêm và biết nhiều thứ nữa, với lại cú thua tài khoản vừa rồi đau lòng quá! Dù vậy cũng học được nhiều cái......hy vọng bác chỉ giáo nhiều cái nhá! Mỗi lần post tín hiệu như vậy thì nên post thêm hình ảnh là mình đã vào nữa chứ post không lên như vậy mình nghĩ ai cũng làm được! :)

- - - Updated - - -

Không nên gồng bạn ơi! Mình cũng đã như thế và cũng cháy y như thế....chắc nêu tiếp tục cậu cũng chung số phận cáo acc kia của mình???
ps: bác niceday lâu ngày không thấy nhỉ, hic hic vào tạo event anh em có vốn trade lại nào :(

Gồng làm gì, Khi mình sai thì mình chắc chắn sai, cố gắng cũng vậy thôi
Chà bác chơi giỏi quá....vừa rồi tập chơi cháy mất acc 500 buồn quá không vào lại room giờ thấy topic này cũng muốn được chỉ giáo lắm....nhìn như cách bác vào thì gần như là làm ăn chính xác một cách tuyệt đối vậy...mua đúng lúc market xoay lên và bán khi nó xoay đi xuống thật là tài...bác có gợi ý gì giúp mình với không???? Mà chỉ tiếc một cái nữa là mình thấy bác toàn nói là đã entry, đã ăn chừng đó pips nhưng chưa bao giờ post một hình ảnh cho tháy bác đã thực hiện lệnh đó??? Xin lỗi vì nghi ngờ nhưng mà mình cũng thật sự tò mò lắm ( thực tế bay giờ bác cũng có entry có thể post lên luôn?) Thấy bên topic kia toàn đưa ra lúc có lời không àh và cũng không phải lúc nào cũng có ( có thể do lười post) mà theo nhưu mình thấy bác vào lệnh như vậy không phải ít như bác nói nhỉ?........
sorry vì mình nói hơi nhiều nhưng mà mình newbie cần phải học thêm và biết nhiều thứ nữa, với lại cú thua tài khoản vừa rồi đau lòng quá! Dù vậy cũng học được nhiều cái......hy vọng bác chỉ giáo nhiều cái nhá! Mỗi lần post tín hiệu như vậy thì nên post thêm hình ảnh là mình đã vào nữa chứ post không lên như vậy mình nghĩ ai cũng làm được! :)

- - - Updated - - -

Không nên gồng bạn ơi! Mình cũng đã như thế và cũng cháy y như thế....chắc nêu tiếp tục cậu cũng chung số phận cáo acc kia của mình???
ps: bác niceday lâu ngày không thấy nhỉ, hic hic vào tạo event anh em có vốn trade lại nào :(

Đơn giản là mình lười, có cái topic 4-5 tháng trước mình chụp dài hạn thì đủ rồi còn chụp chi nữa =.=, với lại mình đang trade platform của FXCM (Trading Station II), có trade trên MT4 đâu nên cứ qua ngày là nó xóa hết lệnh mình đã chốt
Đầu topic mình có nói trước là đã entry Eu GU trước khi nó lên rồi, cái đó là đủ chứng minh cho sự phán đoán của mình, 1-2 hôm trước mình cũng nói GU sẽ hit 1.63, EU thì mình dự đoán chỉ tới 1.3250 nhưng nó up thêm lên 50 pips nữa cho kịp thg GU =], phán đoán sai số là bình thường
Và hôm nay mình có post chiến lược vào buổi sáng đó, hôm nay xác suất đảo chiều khá cao nhưng là "counter trend" nên cũng phải cẩn thận
Ai rảnh thì cứ check thời điểm mình phán đoán trước khi giá chạy với hiện tại thì đủ hiểu
Và mình ko phải là thánh, cũng chỉ là con người, nên các bạn cũng đừng có nhắm mắt mà vào lệnh, có lúc mình cũng sai chứ ko phải lúc nào cũng đúng đâu hehe

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom