Help Quay lại offer sau 2 năm

Lên cho chủ topic :)

Bác chủ topic có tâm huyết với offer quá :D hiên nay các bác kia đã bỏ gần hết rồi :(
Tinh hình vẫn sôi nổi như ngày nào đó câu ơi :)

Đọc 3 trang thấy vài cụ cùng thời với mình <3 tgian trôi qua nhanh quá, off nay cũng khác nhiều

cảm ơn ae đã quan tâm, mình đã bắt đầu có những đồng bạc lẻ

Attachments

20.7 KB · Views: 164
bác cho e theo làm với dc không . New h chả biết làm gì hết @@
thời gian test site test off còn ko có b ơi, mình làm hành chánh r tối về làm, phải chi ngày xưa mình còn rãnh chỉ bạn đc. b nên bỏ khoảng vài trăm k học mấy ng đào tạo ấy. Nắm vững sử dụng tool, rồi về tự mò dần nhé. Thật sự giờ ko ai share đâu. Share là nát 100%.

mình biết về toool rồi. Nhưng không tìm dc thầy tốt . KHóa học thì ít thấy khoá chất lượng lắm . Cậu có thể nói tớ hướng tìm hiểu site test of của cậu k

Android và IOS thì mình ko biết sao chứ PC thì giờ ko dễ ăn, học thì phải kiên trì và chăm chỉ mới có thu nhập khá chứ ko được như xưa, offer pc dễ lead và giá trị cao.

thời gian test site test off còn ko có b ơi, mình làm hành chánh r tối về làm, phải chi ngày xưa mình còn rãnh chỉ bạn đc. b nên bỏ khoảng vài trăm k học mấy ng đào tạo ấy. Nắm vững sử dụng tool, rồi về tự mò dần nhé. Thật sự giờ ko ai share đâu. Share là nát 100%.
bác chơi site nào cho mình theo với!

CPA & CPI vẫn chiến tốt, mọi người cố gắng lên!

tháng vẫn đều đều 1-2 củ :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,781
Latest member
Hovananhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week