Help Quay lại offer sau 2 năm

Cốt là chất lượng video nữa mà b :p
chính xác là nội dung video quyết định tất cả. tất nhiên ai seo tốt thì có lợi thế hơn. các bạn có xem nhiều kênh về đời sống hằng ngày ko cần edit gì hết, chân thật gần gũi thế mà fan vài chục ngàn là bình thường hi.

các bạn cái gì cũng nói khó, theo quan điểm của mình, khó thực hiện ko có nghĩa là ko thể thực hiện. đặt mục tiêu nhỏ thôi, mấy bạn nhìn các invoice của mấy pro ko hiểu đc họ bỏ ra bao nhiu công sức, chất xám để đạt đc thành quả như vậy đâu.

giữa lúc offer ngon thì bỏ, giờ gian khó thì quay lại, nói vậy chứ thế giới vẫn đủ cho tất cả mọi người, ăn đc vẫn cứ là ăn đc mà fail thì vẫn cứ fail thôi, quan trọng là toàn tâm toàn ý chứ vẫn đi làm ngoài thì theo mình cậu làm offer sẽ chả đi đến đâu đâu.

Tớ nghĩ cậu đã đi làm nên áp lực taì chính ko nhiều thì nên đầu tư vào traffic thực, lâu dài còn nhảy vào cheat thì theo tớ ko nên nữa giờ khó hơn nhiều rồi.

giữa lúc offer ngon thì bỏ, giờ gian khó thì quay lại, nói vậy chứ thế giới vẫn đủ cho tất cả mọi người, ăn đc vẫn cứ là ăn đc mà fail thì vẫn cứ fail thôi, quan trọng là toàn tâm toàn ý chứ vẫn đi làm ngoài thì theo mình cậu làm offer sẽ chả đi đến đâu đâu.
Tớ nghĩ cậu đã đi làm nên áp lực taì chính ko nhiều thì nên đầu tư vào traffic thực, lâu dài còn nhảy vào cheat thì theo tớ ko nên nữa giờ khó hơn nhiều rồi.
Cảm ơn 2 bạn đã góp ý, đúng là ko còn áp lực tài chính nữa, làm gì cũng thoải mái, còn offer bảo là đam mê là ko đúng. mình có chút thành quả với Youtube content, chắc dành nhiều thời gian để trang bị kiến thức để làm nhiều cái lâu dài. Offer mình test vẫn còn chạy tốt các off pass pin, có lẽ tỉ lệ pay ko cao như xưa.

offer đi kèm với cheat , pro nào chơi real mà ăn tháng cả hàng k thì chắc thuộc loại super pro . Mình cheat nhưng có tâm 1 tí , tâm ở đây đơn cử như email chuẩn ( email marketing ) , info chuẩn ... thì có lẽ cũng quảng bá 1 phần nào đó cho nhà quảng cáo . Còn các đại ca cheat sml để lấy $ từ net thì những thành phần đó mới góp phần làm offer tàn lụi dần . đó là suy nghĩ của mình thôi ném đá thoải mái

offer đi kèm với cheat , pro nào chơi real mà ăn tháng cả hàng k thì chắc thuộc loại super pro . Mình cheat nhưng có tâm 1 tí , tâm ở đây đơn cử như email chuẩn ( email marketing ) , info chuẩn ... thì có lẽ cũng quảng bá 1 phần nào đó cho nhà quảng cáo . Còn các đại ca cheat sml để lấy $ từ net thì những thành phần đó mới góp phần làm offer tàn lụi dần . đó là suy nghĩ của mình thôi ném đá thoải mái
Chẳng cần phải nói nhiều đâu bạn.
Cheat tới ngưỡng nào đó là mn tự chuyển sang traffic thực hoặc là out mà :D

Real nà của một người bạn ..

có bác nào từng làm offer theo kiểu trafic không, cách đây 3 năm mình cũng chơi offer nhưng toàn cheat, chơi 1 thời gian thì out giờ nghe bác nói quay lại thấy nhớ nhớ thời hồi xưa

có bác nào từng làm offer theo kiểu trafic không, cách đây 3 năm mình cũng chơi offer nhưng toàn cheat, chơi 1 thời gian thì out giờ nghe bác nói quay lại thấy nhớ nhớ thời hồi xưa
ngày xưa khi 1 người anh đưa cpalead về việt nam, nhà nhà cpalead, hi, giờ mail còn mấy cái payments lên tới hơn 20k từ cpalead, mà ngày xưa tỉ lệ cao 50/50 cho mem ăn. ai chịu khó đợi net pay có thể ăn tới 70% từ admin. nên ngày xưa ad với mem thu nhập cũng ko cách xa nhau là mấy, cái thời tuyển sup nữa chứ, sôi động lắm. nick này mình tạo sau này, nick cũ chắc từ 2012

Cũng đang phân vân quay lại với offer mobile, :( , giờ bắt đầu từ đâu nhỉ. Giờ chiến Android và ios, chiến tool nào là ngon mọi người nhỉ, liệt kê giúp mình với...Thank all

ngày xưa khi 1 người anh đưa cpalead về việt nam, nhà nhà cpalead, hi, giờ mail còn mấy cái payments lên tới hơn 20k từ cpalead, mà ngày xưa tỉ lệ cao 50/50 cho mem ăn. ai chịu khó đợi net pay có thể ăn tới 70% từ admin. nên ngày xưa ad với mem thu nhập cũng ko cách xa nhau là mấy, cái thời tuyển sup nữa chứ, sôi động lắm. nick này mình tạo sau này, nick cũ chắc từ 2012
Cũng đã từ rất lâu rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week