• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

quái lạ về zeek ( ko cho 100 ponst ),,,,,,,,,,,,,,,,,,

conghoan40md

Senior
Reactions
90
MR
0.001
tình hình em vừa ref 1 acc zeek để chiến thế mà ? các bác xem hình nhé : Ảnh chụp màn hình_2012-06-06_114301.jpg

thế này thì bây giờ hết cheat nhiều acc rùi nhé

Last edited by a moderator:
Làm ơn hỏi các pro trước khj post mấy bài này nha cậu ... nó chậm 1 chút thôi màk ... hajz

Upvote 0
từ từ nầu, bác hỏi pro ấy :s

Upvote 0
hơi tí là lập pic. hazzz. có cả 1 topic bàn về zeek kìa, cái này nó cho muộn, mai sẽ đc cho. cứ bình tĩnh rồi sẽ đc chiến. hazz. hôm nay nó còn chưa cộng vip chứ huống j tặng point, từ từ khoai sẽ nhừ

Upvote 0
giá mà nó lỗi , nó cho nhầm 100 thành 1000 ponit nhẩy :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Upvote 0
Bạn an tâm , mai sẽ có , mà nó sẽ tính 60 ngày sau khi bạn post qc đầu tiên mới lên vip mà .... cứ an tâm ....

Upvote 0
sax chiều mai mới có cậu, mới ref sao có dc:binhsua39:

Upvote 0
Upvote 0
Cứ phát hiện ai cheat acc zeek ta sẽ report ko báo trước :m131: Zeek có phần thưởng cho điều này nhé các bợn trẻ :m146:

Upvote 0
giá mà nó lỗi , nó cho nhầm 100 thành 1000 ponit nhẩy :binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

lúc nhận lãi vẫn 1-2 point/day . khi chuyển vip nó trừ 1k point ban đầu :m146:
ZEEK với châm ngôn : " làm cho nó đã rồi xử sau " :m146:

Upvote 0
vừa lập nick post cái ads xong đã jêu r :)
từ từ nó ms nhứ chứ

Upvote 0
Giờ của mình nó thành 140 point rồi, ý nói lúc mới đăng kí như bạn ý kìa

140 rồi ak`. ngon thế

Upvote 0
Bạn an tâm , mai sẽ có , mà nó sẽ tính 60 ngày sau khi bạn post qc đầu tiên mới lên vip mà .... cứ an tâm ....
60 ngày từ ngày đk đó, ko phải từ ngày đầu tiên pos ad đâu :-ss

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week