Quá thất vọng !

vậy nên giờ VN thiết kế xe tay ga toàn cốp to cho bỏ mũ mà ko biết
Đâu phải ai cũng có điều kiện đi xa ga bạn. đa số toàn xe số hết k ah. Sinh ra thêm 2 cái khe để nhét mũ rồi. Còn bị nó cắt quai nó chộm mất.

Chả là hôm nay mình có việc nên đi xa. Trời rét mướt thì đi xe máy gửi ở Bệnh viện rồi đi oto. Ai ngờ khi về lấy xe. Có cái mũ BH mới mua gần 500k, mũ mới mua gương chất liệu tốt.Mình đã cẩn thận thắt chặt các kiểu để treo vào cốp xe. Vậy mà con c-ho' nào nó vẫn giật lấy đc. Đ M ức chế vcc. Chán quá mọi người ah. Ngồi giờ chỉ rủa cho thằng c-hó nào lấy thì cả nhà nó bệnh tật mà chết dần.

Có gì nói quá mod bỏ qua mình với.
Mình xin thay mặt người Vn xin lỗi bạn nhé . Người việt nam bọn tôi thiếu ý thức và không văn minh được như nước của bạn nên mong bạn thông cảm

Chả là hôm nay mình có việc nên đi xa. Trời rét mướt thì đi xe máy gửi ở Bệnh viện rồi đi oto. Ai ngờ khi về lấy xe. Có cái mũ BH mới mua gần 500k, mũ mới mua gương chất liệu tốt.Mình đã cẩn thận thắt chặt các kiểu để treo vào cốp xe. Vậy mà con c-ho' nào nó vẫn giật lấy đc. Đ M ức chế vcc. Chán quá mọi người ah. Ngồi giờ chỉ rủa cho thằng c-hó nào lấy thì cả nhà nó bệnh tật mà chết dần.

khoe của trá hình :D:D:D:D:p:p:p:p

vơ đũa cả lắm ăn ........:eek: cả đống :D, k tốt tý nào,

nhưng cũng phải công nhận là 1 số người rất là khốn nạn,chuyên đi lừa gạt người khác,sống trên sự đau khổ của người khác,chó chứ k phải người nữa rồi

mũ xịn ai kêu đi gởi rồi còn lên đây vơ đũa cả nắm

mũ mình có 300k mà còn để tủ kính nữa nè, đi xa mới đội, đi gần có gửi xe thì cứ mũ 20-30k thôi, thà banh gáo chứ ko chịu mất mũ :D

sao c lại vơ đũa cả nắm vậy nhỉ? Còn rất rất nhiều người có đức có tài...... nhìn vào vài thằng cặn bã mà đánh giá tất cả. trả lẽ lại đấm cho quả :eek:

khoe của, mua mũ 500k, mũ loại gì thế

Fix lại tiêu đề cho phù hợp !

thu hẹp phạm vi lại đi bạn :D hoặc nói sát nghĩ hơn 1 chút chứ sao lại lôi cả người VN mình vào >.<

Mình thì ko thất vọng về tất cả người VN , mình thất vọng về 1 vài bộ phận thôi :D còn đa số vẫn nhiều người tốt mà :)

thu hẹp phạm vi lại đi bạn :D hoặc nói sát nghĩ hơn 1 chút chứ sao lại lôi cả người VN mình vào >.<

Mình thì ko thất vọng về tất cả người VN , mình thất vọng về 1 vài bộ phận thôi :D còn đa số vẫn nhiều người tốt mà :)
Mod này nói chuẩn dù ở đâu cũng có người thế này thế kia

Mình rất ức chế mấy cái topic vơ đũa cả nắm như này

Bạn có hiểu đc cái tiêu đề mình nói không vậy. Mình thất vọng chứ không phải mình ám chỉ người việt mình như này như kìa hay có ý bôi xấu hay đại loại gì đấy.

khoe của, mua mũ 500k, mũ loại gì thế

Mình chả phải giàu có gì mà khỏe của bạn ah. Bạn nên đọc nốt vài bài cmt ở trang 1 trang 2 đi đã rồi hẵng phán.

uh. ý mình chỉ đến mức không hài lòng lắm về con người việt mình khi quan hệ ngoài xã hội.

gì đây nhìn cái ảnh động vãi quá đi

tết nhất rồi các bác j ! cái j nó cũng lấy đc hết đó ! cẩn thận là trên hết

mũ bảo hiểm thì chuyên gia bị mất mà,mà mình thường cầm theo lun,đi đâu cũng vậy,ai nói giữ của cũng mặc kệ,đồ của mình mình giữ
-đất nước nào cũng có trộm cướp thôi bạn
nhưng tủi nổi,trước thuê xe đi dạo quanh hội an,họ ko cho,lý do: tây ko bao giờ ăn cắp ,còn ta thì quá nhiều,kết quả cuốc bộ ngắm cảnh phê gì mà phê :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom