Quá thất vọng !

giờ biết thì cũng đâu đã muộn đâu :))

Xã hội nó vậy mà , tức thì tức thật đấy nhưng biết đâu trong rủi có may ( nếu còn mũ đó để đội nó sẽ mang đến cho thớt điều gì không hay thì sao ) phải chấp nhận thôi , tôi đi làm còn bị lấy mất đôi dép cùi kìa , chạy xe về chân không dép hahaha nghĩ lại thật buồn cười

Mình là mình thích cái phong cách giật tít của thớt. :p

thớt nên giật tít là để mũ ở xe vẫn bị "hôi" mũ , k phải hôi bia nha:p

Chả là hôm nay mình có việc nên đi xa. Trời rét mướt thì đi xe máy gửi ở Bệnh viện rồi đi oto. Ai ngờ khi về lấy xe. Có cái mũ BH mới mua gần 500k, mũ mới mua gương chất liệu tốt.Mình đã cẩn thận thắt chặt các kiểu để treo vào cốp xe. Vậy mà con c-ho' nào nó vẫn giật lấy đc. Đ M ức chế vcc. Chán quá mọi người ah. Ngồi giờ chỉ rủa cho thằng c-hó nào lấy thì cả nhà nó bệnh tật mà chết dần.

Có gì nói quá mod bỏ qua mình với.

bác ở đâu thế, ở BMT e mà như bác thì treo tờ rim tự tự lâu rồi ợ,
dân BAN MÊ chuộng nón Sơn, cuồng nón sơn kinh khủng, mũ mới 350k sơ hở mất ngay, đi đâu cũng phải kè kè cái mũ trên đầu, chứ treo cốp nó cắt dây lấy mũ chứ đừng nói móc ở xe... mà kì nha, chỉ có nón sơn mới hót vậy, ra đường là đa số toàn nón Sơn... :D

Chả là hôm nay mình có việc nên đi xa. Trời rét mướt thì đi xe máy gửi ở Bệnh viện rồi đi oto. Ai ngờ khi về lấy xe. Có cái mũ BH mới mua gần 500k, mũ mới mua gương chất liệu tốt.Mình đã cẩn thận thắt chặt các kiểu để treo vào cốp xe. Vậy mà con c-ho' nào nó vẫn giật lấy đc. Đ M ức chế vcc. Chán quá mọi người ah. Ngồi giờ chỉ rủa cho thằng c-hó nào lấy thì cả nhà nó bệnh tật mà chết dần.

Có gì nói quá mod bỏ qua mình với.
tớ thì chưa bao giờ mất mũ như cậu nhưng toàn bị bạn quen biết vay tiền xong không trả đen vãi ra toàn người quen mới tức

Stop vụ này , chủ thớt khoe khéo là có mũ sịn thôi . Kcj đâu @@

Cái mũ tớ thì hàng độc. mua về xong gỡ sạch chỉ còn quai với mũ, ốc gắn quai. mấy cái nhựa quanh quanh ốc trang trí gỡ sạch.
Chắc không ai thèm lấy trừ khi bần cùng sinh đạo tặc :D

Stop vụ này , chủ thớt khoe khéo là có mũ sịn thôi . Kcj đâu @@
Khoe gì chứ bạn, Ức chế lắm. Cái mũ bố mình mua tặng đợt sn 26t. Nó vừa ý nghĩa mà cũng đẹp chứ. Bảo là cái mũ mình mua hay là nó có gia trị thì cũng k tiếc lắm bạn ah. Mà nó là cái vật kỷ niệm. Vậy mới ức.

Hazz. Thời nay là vậy. Gửi xe ở trường nhớ hôm lâu lâu rồi. Hôm ấy quên không cho dây quai vào cốp xe. Lên lớp phát xuống nó còn nhẩy mất cái mũ. Đành lúc về ngậm ngùi làm cái mũ 20k @@.

Quơ đũa cả nắm
thớt từ trung quốc wa à @@

Lúc đấy ức chế mà cũng cực nữa. Ra ngoài mất thêm tiền mua cái mũ dởm đội tạm mà chẳng may gặp bọn áo vàng nó "hôi tiền " nữa thì k còn gì để nói nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week