Quá nhọ cho đội bán lọ

Reactions
14
MR
0.001
Insuree Balance
0
Tình cmn hình là em ở quê, bắt xe vào thành phố để xin cấp lại mật khẩu internet banking của tài khoản Vịt còm ( Vietcombank). Sau 1 hồi huyên thuyên bô bô với chị giao dịch viên e cũng dc cấp lại mật khẩu gửi qua mail, mừng húm bắt xe về nhà, bật máy tính lên đổi mật cmn khẩu liền, sau 1 hồi suy nghĩ cũng nghĩ ra dc 1 mật cmn khẩu vô cùng bá cmn đạo, nhập vào, hệ thống báo thành công, sau đó e out ra, đăng cmn nhập lại, thì clgt, nhập mãi mà điếu dc thế là nhập quá 5 lần bị khóa tài cmn khoản. Viết ra giấy thì đếm số ký tự thì ôi thôi mật khẩu 21 ký tự ( Vịt còm yêu cầu mật khẩu từ 6-20 ký tự). Em lại quên đăng ký Mobile Banking nếu k e đã dùng chức năng quên mật khẩu rùi. Kiểu này e lại phải bắt xe vào thành phố 1 chuyến nữa thui. Các bác bảo thế có đen không T_T

bẫn thôi chú không đen,,,...................:binhsua56:

cách nói chuyện chẳng ưa chút nào

Mình đã khóc khi đọc thớt của bạn

ờ ..................................................

cách nói chuyện chẳng ưa chút nào

Hehe e thêm 1 vài câu cmn vào cho nó sinh động ấy mà, làm gì mà bác gạch e ghê thế :binhsua08:

=)) sẵn đi du ngoạn 1 tí

ấu dè .

Hix thế là hết giao cmn dịch luôn

Được đi xe lên thành phố tiếp rồi, xướng nhé :))

Hehe e thêm 1 vài câu cmn vào cho nó sinh động ấy mà, làm gì mà bác gạch e ghê thế :binhsua08:
sinh cmn động gì với mấy cái từ cmn này nhỉ :D

Quá đen cho đời con quạ :)), lại 1 chuyến đi du lịch nữa rôi :D!

Đọc xong một hồi cũng comment tí cho vui. Nhìn cái user 1995 là biết còn trẻ. Vậy thì: Kệ "cm" bạn. Cứ tưởng thêm vào mấy cái từ nhố nhăng là hay ho.

Đọc xong một hồi cũng comment tí cho vui. Nhìn cái user 1995 là biết còn trẻ. Vậy thì: Kệ "cm" bạn. Cứ tưởng thêm vào mấy cái từ nhố nhăng là hay ho.

Bác cứ gạch e. Em nào có tội tình chi T_T

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week