Quà Cho Ngày Mai Đi Làm Từ Thiện Của Nhóm MMO4ME

Status
Not open for further replies.
Mình cũng hay đi làm tự thiện lắm, mình là BT đoàn mà..
like cho vicgiap và các ace 4rum đi làm từ thiện. Đợt này Miền trung bão lũ ghê quá..buồn

một chuyện thật ý nghĩa cho cuộc sống,chúc các bác luôn hạnh phúc vì đã đem đến hạnh phúc cho người khác :)

uh lúc đầu đọc thấy 100k cũng buồn nhưng đọc tới cái list thì lại mừng , 100k mà được chừng ấy món các bác cũng tài thật,áo ấm ko giá trị muốn hết 100k rồi ,chúc các bác một chuyến đi đạt được kết quả như mong muốn

ý nghĩa thật.......................................:)

100k với phần quà như thế là khá quá rồi. Cảm ơn Vicgiap. Mai mốt đi có cần người gói quà thì chị xin 1 chân nhé :)
Chị nhớ kèm socolar vô mỗi phần quà luôn ha. Eo ơi, mọi người chắc thích lắm, nhất là các em nhỏ. :p

Nhatttien1946 à, nếu chỉ socolar không thì đắng lắm. Các em nhỏ thích socolar sữa á.Em bổ sung nhé??????;)

Oh Yead - Like mạnh :D Tiếc là ko ở HCM chứ ko theo ae giúp 1 tay rùi :D
em ủng hộ về tài lực là cũng quí rồi,khi nào có dịp thì em ủng hộ nhân lực ,không sao ,cái chính vẫn là tài lực để duy trì ổn định quỹ :D

cầu mong ngày mai trời đừng mưa thì mọi chuyện se tốt đẹp,anh em nào đi xin đúng giờ nhé,hihi,

ko biết mọi ng đi từ thiện ở địa điểm nào vậy

Mình cũng hay đi làm tự thiện lắm, mình là BT đoàn mà..
like cho vicgiap và các ace 4rum đi làm từ thiện. Đợt này Miền trung bão lũ ghê quá..buồn
Miền Trung là dãy đất nằm sát biển nên năm nào cũng phải hứng chịu thiên tai, tuy nhiên năm nay còn nhiều hơn năm ngoái.
Tmod ở khu vực nào vậy?

cầu mong ngày mai trời đừng mưa thì mọi chuyện se tốt đẹp,anh em nào đi xin đúng giờ nhé,hihi,
Các a e tốt quá, chỉ sợ ông trời xúc động trước tấm lòng đó nên... :D

chúc nhóm có 1 ngày đi thành công và vui vẻ nhé :)

muốn đóng từ thiện thì qua số bank nào hả anh chém gió?

Miền Trung là dãy đất nằm sát biển nên năm nào cũng phải hứng chịu thiên tai, tuy nhiên năm nay còn nhiều hơn năm ngoái.
Tmod ở khu vực nào vậy?
thật ra nếu như quỹ duy trì được ổn định thì mình cũng đã có 1 kế hoạch khác cho nơi khác ,nơi mà anh em ta có thể đến được trong năm sau nhưng nói gì nói nghĩ như vậy nhưng chả mong điều đó xảy ra ,vì họ đã khổ lắm rồi ,mặc dù đó cũng là nơi bão lụt thường xuyên haiz
chúc nhóm có 1 ngày đi thành công và vui vẻ nhé :)
thanks bạn :D

à, tối nay khai trương lần đầu, mod có đi chung với đoàn k?
mình hiện đang không có ở sài gòn nên mọi việc giao cho vicgiap làm chủ hết ,khi nào có dịp mình sẽ đi chung với đoàn :D
muốn đóng từ thiện thì qua số bank nào hả anh chém gió?
đây là thông tin đóng góp của quỹ từ thiện mmo4me ,nhà hảo tâm nào muốn đóng góp cho hoạt động của quỹ từ thiện thì gởi tiền đóng góp vào những tài khoản dưới đây nhé :
trần văn giáp
Dab: 0107650182
Vcb: 0531000270456
PM :U1477349

Nhatttien1946 à, nếu chỉ socolar không thì đắng lắm. Các em nhỏ thích socolar sữa á.Em bổ sung nhé??????;)
Hahaha, em tặng soc milk cho các e nhỏ, chị tặng soc dark cho người lớn. Mà hình như người lớn mê ăn soc hơn các em nhỏ đó chị. Warning trước: Hao lắm đó nha! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back