• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Quá buồn, bỏ công sức làm clip chết 3 lần trong vòng 2 tháng

AnhTinhGA

Banned
Reactions
50
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào c bác

Buồn quá tâm sự tí ,sáng nay như mọi khi lúc 6h sáng kênh bán content của em lai ra đi, nó đang lên trng vòng 1-2 tuần là phục hồi như trước mà h lại ra đi chán quá

1 ngày em chỉ úp 2 clip sau 24h mới public , sau 48h bật kiếm tiền mà vẫn ra đi, 100% ko dính bản quyền em đã chat với support nó báo lỗi cộng đồng ko phải bản quyền, chán nản.

Em post lên đây để tìm giải pháp cho việc chết kênh ko rõ lý do này. Đây là lần thứ 3 die kênh rồi kênh em có thời gian lên 100k/ngày 3k sub trong vòng 1 tháng huhu.

NdrfdKCkxRAA5HadEpC4zATpbuEWOT8vXlt5n_te7Gue8yScdKwkN6jUxWIcCEDuQwwa5oWC7RSYqzu2MvwQ7Ey8V8ZKv5MET-RK7aDmdjBqj45WjSIeBCeZKJK_WK-APHrrl3ZIm4yxYx7gcGUCwtTAOjcSCgHGqIN55dEeq3fq4Z9FMuQ7UZBkbWSXnTobRWk8cdWI9XOka4i_s6SIESk2u6YMRmb8FJQ2Z4KcvyB_-OYrdVInwxADL36gBesbu-sPpAW2OyNG_iwB9WvDbphqHqJIRD70fpOgYRDULCAibBGx-NOwpSRcSvSNbURxMuXlmSeCoFD8cIMNcVTJ1YAv7hxpTju9lSrND13YvryWqxtjoPJY9qJscuTaZWSjgsEmrBuTObD51q6M4oIUbDDeh8AHHPKvTp0PkWJrhfsGkbWALfMfLmnq9dZDlciPmE9_XO3PTnN0oRuoqBK4SL6iLM1m6y5IHiDqZfR5iRdnbWVwAoDLgetBhZ5Nk67jNqTIdIXgyLxY1aYBrDuAuEPhj7gconhhyQ070aj0FHszdh7bDkHIsKAtQcgyfiU1X8uNiVNsZeYekn8ui8XS7NjxlHT5iGagI0FSUlOVehuqXeeS=w1275-h362-no

vào net

Sáng nay mình cũng bị đình chỉ 1 kênh, mình là newbie làm được mấy tháng, mới tập chơi mấy kênh vào net, đợt này mới chuyển sang chơi GA được 1 tháng, kênh đang phát triển tốt, không vi phạm bản quyền gì, tự dưng nó báo Tài khoản này đã bị chấm dứt do vi phạm nhiều lần hoặc vi phạm nghiêm trọng chính sách của YouTube về việc chống spam, hành vi lừa gạt và nội dung gây hiểu lầm hoặc do vi phạm Điều khoản dịch vụ khác. Đang hoang mang không biết GA nó có thanh toán tháng 11 này không, GA vẫn sống, thấy vẫn báo cáo tỷ lệ click chuột,.. Không biết nên chơi GA hay chơi net đây. Gửi cho nó mấy thư rồi chưa thấy hồi âm

nghe các cao thủ tâm sự mà nản nòng quá, e newbie chưa có sự bắt đầu nào mà nghe các bác than sự kết thúc nên trên này hoang mang quá, ông lớn google mà làm ăn vô lý do vậy sao. Kênh của mọi người toàn bộ là US hay VN nhỉ, làm youtube chắc phải tránh xa những gì liên quan đến VN ra, giống như tụi support của youtube nó ghét VN mình lắm thì phải.

dạo này nó kiểu quét auto hay sao ấy, trươc hết bạn xem lại clip có vi phạm nguyên tắc cộng đồng k ? sau đó bạn cứ kháng lại thôi, kênh mình bị gậy đầu tiên không biết nên bỏ qua dù éo hiểu nguyên nhân, sang gậy thứ 2 thì k chịu đc nên kháng, nó tự động xóa gậy mà k email gì luôn. :D

Chat với support kiểu gì thread? cho mình xin link với

em cũng giống bác không hiểu nguyen nhân gì bọn YT tự dưng vô hiệu hóa tài khoản, mà kênh vừa mới lập dc mấy ngày, lượng view thì chưa đến 100, éo thể đỡ được. cao nhân nào biết nguyên nhân chia sẻ ae với ạ

dạo này nó kiểu quét auto hay sao ấy, trươc hết bạn xem lại clip có vi phạm nguyên tắc cộng đồng k ? sau đó bạn cứ kháng lại thôi, kênh mình bị gậy đầu tiên không biết nên bỏ qua dù éo hiểu nguyên nhân, sang gậy thứ 2 thì k chịu đc nên kháng, nó tự động xóa gậy mà k email gì luôn. :D
không hề cậu nhé mình có vài kênh content chung nd khôgn die, mình kênh này die suốt

email cho nó đó cậu
Mail điên cuồng cậu, nhưng chỉ nhận được email tự động. Có kháng đến nhóm sáng tạo youtube nhưng nó bảo không giải quyết được phải kháng đến nhóm chính sách youtube :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom