Help Quá bèo 132k view Việt Nam được 4,17$ (Youtube Vietnam)

vãi chưởng thiệt chứ

Cày quốc 6 tháng trời mới đủ điều kiện mà chưa được bật kiếm tiền, vẫn đang trong thời gian xem xét vào thấy topic của b nản luôn. 1 ngày kênh đc vài trăm view. :(

Thay đổi nội dung khác phong phú hơn cộng với clip bác làm dài hơn 10p một chút thì thời lượng xem trung bình chắc cũng đc khoảng 3p chắc sẽ kiếm đc thêm ít $ :D

em còn chưa được bật kiếm tiền khi gần đạt 1 triệu lượt xem rồi cơ..kiki..quá điều kiện lâu rồi..ai giúp với

em còn chưa được bật kiếm tiền khi gần đạt 1 triệu lượt xem rồi cơ..kiki..quá điều kiện lâu rồi..ai giúp với
b làm cách nào mà được nhìu view vậy, có thể chia sẻ cho người mới như mình được ko :(.

b làm cách nào mà được nhìu view vậy, có thể chia sẻ cho người mới như mình được ko :(.
hề...kết quả của nửa năm của mình nhưng chưa dc bật kiếm tiền cơ..điều kiện thì đủ hết lâu rồi..có gì ra ib riêng

mấy bác cho em hỏi, mình muốn quảng cáo seo video của em ở trên youtube mà hiện đang lưỡng lự không biết nên chọn kênh nào để quảng cáo để có hiệu quả nhất và tiết kiệm chi phí nhất, Youtube, Google, Facebook em không biết 3 kênh này thì nên lựa chọn kênh nào nửa..mong các bác chỉ giáo giùm , em xin cảm ơn nhiều..

Thực ra cũng k có gì là khó hiểu. View việt nó bèo từ trước rồi, sau này các thím youtuber mới vào nghề thấy bèo quá nên video nào cũng tận dụng đặt ads tối đa để bù lại cái rate bèo. Gì đâu mà trong video chi chít ads banner, rồi vài cái skip ads nữa, k nghĩ tới cảm giác của ng dùng, ng xem. Hậu quả thì ads block lên ngôi, ng ng cài ads block, nhà nhà tải ads block thì lấy đâu ra thu nhập nữa. Cuối cùng ảnh hưởng chung tới cả cộng đồng youtuber tâm huyết. :mad:

bạn nào có kênh video content hiện thu nhập đều mổi tháng đã được paid nhiều lần và chưa dính sẹo nào có thể mô tả kênh kèm giá bán mình tham khảo được chứ :)

Nội dung video ntn? Có thu hút nhà quảng cáo hay ko? Thời lượng video có dài không nên làm video trên 15p... tóm lại rất nhiều thứ ảnh hưởng chứ kp cứ nhiều view là nhiều tiền !

bác phải tối ưu lại làm video phải từ 10 phút trở lên mới có ăn bác ơi.

Nội dung video ntn? Có thu hút nhà quảng cáo hay ko? Thời lượng video có dài không nên làm video trên 15p... tóm lại rất nhiều thứ ảnh hưởng chứ kp cứ nhiều view là nhiều tiền !
nói chung là kênh không còn cần đăng video nữa mà vẫn thu nhập đều mỗi tháng như vậy trên 6 tháng , video nội dung conent toàn bộ không reup ạ. tại em đang cần mua 1 kênh như thế ạ..

V
132k view 1 ngày chỉ được 4,17$ :( Kênh đang trong NET BBTV.

Phải nói là quá chán nản, lỡ phóng lao rồi theo lao thôi, dù gì Kênh cũng đạt 1 số thành công nên phải làm tiếp. Quá bèo bọt anh em ơi :(

Anh em làm kênh ở Việt Nam thì sao? mời thảo luận.

ẫn ngon hơn tôi, kênh tôi vàng $$$ hết, k dc xu nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom