Help Quá bèo 132k view Việt Nam được 4,17$ (Youtube Vietnam)

LHC

Junior
Reactions
31
MR
0.000
132k view 1 ngày chỉ được 4,17$ :( Kênh đang trong NET BBTV.

Phải nói là quá chán nản, lỡ phóng lao rồi theo lao thôi, dù gì Kênh cũng đạt 1 số thành công nên phải làm tiếp. Quá bèo bọt anh em ơi :(

Anh em làm kênh ở Việt Nam thì sao? mời thảo luận.

trước cg bị như bác, nhưng dạo này thấy 10k view cg đk 1$. từng đó view cg đk 13$.

Views Việt phải những kênh có lượng subs và views khủng mới có ăn nhiều được. Không thì chỉ đủ mua mì tôm thôi. Nên hướng đến nội dung nước ngoài

em đang làm tyb nge mấy bác nói nãn quá vậy =((

1 triệu view được 50$ đó là view VN, theo các bạn thì thấp hay cao?

Chả biết sao nữa :( nản quá.
chọn lại quảng cáo đi, hay làm video trên 10p tí cho nhiều $

Quá thấp bác ơi, ko dễ gì đạt 1tr view. Mà 1tr view thì 50$ quá bèo :(
Phải chịu thôi! chứ đâu còn cách nào khác! đôi lúc 1triệu view còn chưa được 50$ nữa cơ!. với lại video của e ko có cái nào mà trên 10 phút cả!

Views Việt phải những kênh có lượng subs và views khủng mới có ăn nhiều được. Không thì chỉ đủ mua mì tôm thôi. Nên hướng đến nội dung nước ngoài
bác chia sẻ vài chủ đề nước ngoài được không bác, ngoài tin tức ra :rolleyes::rolleyes:

còn mình thì mở kệnh youtube có ga đàng hoàng hết khổ nỗi chạy quảng cáo ko hiện mới buồn chứ Video nhiều view mà ko có tiền do ko hiển thị quảng cáo

Tiền ít hay nhiều còn do thời lượng clip của bạn được người xem trong khoảng bao lâu: clip chỉ thu hút người dưới 10 phút thì yt nó tính giá bèo, clip như film hoặc thời trang, ca nhạc thu hút người xem từ 30 phút >>> 1,2 h thì kể cả là 140k view VN cũng 1 mớ tiền đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom