Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Hi, tham đăng kí Qlink và captchatypers admin, giờ chả có thời gian mà làm

Xin được 1 cái #1 rồi làm thế nào nữa hả các bác

xem rate như thế nào vậy các bác. đăng nhập vào trang chủ rồi mà mày mò mãi ko thấy

3h sáng thứ 2 mà load chậm rì , chắc xem xong El clasico ko ai muốn ngủ chăng ? :binhsua10:

Qlink và mega chậm k chịu nổi ..........cứ tình trạng thé này thì chết mất thoi...!:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

pix vẫn nhất nhỉ , chả đêm nào chậm cả , 5acc vù vù , 500code nữa đủ 9$ đi ngủ

pix vẫn nhất nhỉ , chả đêm nào chậm cả , 5acc vù vù , 500code nữa đủ 9$ đi ngủ
nhất với mấy ng` thật sự muốn làm thôi , ko có id chủ thì " dân thường " khó ăn lắm

- - - Updated - - -

qlink có vẻ hết thời rồi

sau 2 ngày spam, cuối cùng sáng nay vào thấy mail chấp nhận của admin Qlink, thấy vui quá :D

sau 2 ngày spam, cuối cùng sáng nay vào thấy mail chấp nhận của admin Qlink, thấy vui quá :D

Trước là niềm vui sau là thất vọng tràn trề đóa bạn, không nên đặt 100% hi vọng hay kỳ vọng tuyệt đối vào dự án nào khác, Mỗi dự án đều có một ưu điểm và nhược điểm riêng hãy dành chút tg để tìm cách làm 20% công việc mà mang lại hiệu quả 80% còn hơn cứ lao đầu vào làm 100% công việc bạn có trong ngày:binhsua15:

tối qua mình gõ lúc 2, 3h sáng gì đó. gõ thử 30 code thì nó tính có 0.022$. mà lúc đó rate > 1$. thế là thế nào nhỉ ?

tối qua mình gõ lúc 2, 3h sáng gì đó. gõ thử 30 code thì nó tính có 0.022$. mà lúc đó rate > 1$. thế là thế nào nhỉ ?

Trên panel thì số $ nó tính chỉ có rate 0.7$ cho tất cả bạn nhé.
Khi pay nó sẽ tính theo rate (tham khảo payment khi dc thanh toán sẽ thấy chính xác)
ps: qlink load tệ qá. hy vọng tuần này mượt lại :D

Ngày trước CT cũng vậy,ai cũng ham mà ref pannel,giờ có ai làm đâu? Dự án nào cũng có cái được cái mất, Qlink chưa hoàn hảo như trong giấc mơ bao người đâu?

2-3 tuần nay, chính xác là gần 2 tháng nay lun <kể từ khi qlink bảo trì đó> ... mình cực kỳ thất vọng với tốc độ load của qlink>.< ...

khoảng 2 tuần nay nữa lại càng điên ... 12h đêm mà 6 acc chưa dc speed 12 nữa >.<

Cái gì cũng có cái giá của nó , Server thì có hạng mà Panel nó cấp một cách đại trà như thế thì thôi, nếu như cách đây 1.5 tháng nó không cấp Panel nữa thì mọi chuyện sẽ khác. Bây giờ nó đi mượn Server của Google hay Yahoo may ra thì được.................hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ................:binhsua36:

sao đổi ngôi mà :),qlink chậm thì sau nhanh rồi chậm lại,các dự án khác cũng vậy thôi,có đứng hoài vị trí nhận hàng nhiều để có việc cho mem đâu,nên cái nào có panel rồi thì tốt thôi dẫu nó chậm,còn hơn là ko có cứ phải đi làm cho group :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom