• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
sax qlink máy năm nay rồi mà còn sợ cam ,đúng là máy bác nhảm thật :binhsua28:
10 năm, 20 năm vẫn phải sợ. Ko gì là ko thể cả!

thớt cho hỏi tý, sao vô acc admin, xem phần detail & stats không thấy cập nhật số code làm được trong tuần nhỉ.hay khi nào tính tiền mới có dậy?mới chuyển từ mega qua nên hỏi tý

thớt cho hỏi tý, sao vô acc admin, xem phần detail & stats không thấy cập nhật số code làm được trong tuần nhỉ.hay khi nào tính tiền mới có dậy?mới chuyển từ mega qua nên hỏi tý
ACC admin thì vào đó sẽ ko có đâu bạn, bạn vào payment hoặc Employees nhé!

ACC admin thì vào đó sẽ ko có đâu bạn, bạn vào payment hoặc Employees nhé!
$ về chưa cậu,mình PP có thể change LR được ko nhỉ, mail rồi mà ko thấy reply

$ về PP rồi,kakakakaka

$ về chưa cậu,mình PP có thể change LR được ko nhỉ, mail rồi mà ko thấy reply
PP muốn đổi qua LR thì tìm mấy bác ex đó cậu, hỏi thử họ có đổi ko!

của mình chưa verify, có ex được ko cậu
Cái này mình ko biết lắm nha, nhưng verify cho chắc. Thèn PP nó dễ limit lắm, động 1 tí là bị à. :binhsua27:

haiz. Pay LR rồi mà trong tab payment nó còn chưa thèm hiện

Miễn có tiền trong LR là đc mà :). Đăng kí bằng LR đc cũng hên đó!

ui zào đăng ký từ lâu lắm rồi. Bây giờ thấy thiên hạ thi nhau làm Qlink nên nhảy vào làm hôi tí thôi

Ừ, chứ hồi qlink mới ra thấy ai cũng đăng kí bằng PP. :)

mình mới đăng ký được thằng này mà có việc muốn hỏi các bác tí, usename nó cấp cho mình dùng để quản lý các acc khác thôi chứ không cần gõ phải không ? Gõ mấy acc con thôi à :binhsua50: khi tính tiền nó gửi 1 tk chủ thôi à :binhsua57:

mình mới đăng ký được thằng này mà có việc muốn hỏi các bác tí, usename nó cấp cho mình dùng để quản lý các acc khác thôi chứ không cần gõ phải không ? Gõ mấy acc con thôi à :binhsua50: khi tính tiền nó gửi 1 tk chủ thôi à :binhsua57:

Acc chủ ko gõ bạn, chỉ gõ acc con. Khi nó thanh toán bạn vào mục payment nó sẽ ra tên acc con và số tiền làm đc. :binhsua169:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom