Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Qlink có chế độ thưởng từ id con ko ta ?

Vậy thì #1 hướng dẫn bậy quá :|
Phần #1 là hướng dẫn theo rule của qlink nó bắt phân biệt hoa thường nhưng khi gõ thấy gõ chữ thường qlink vẫn tính đúng lên gõ thôi! :binhsua172:
Không biết có bao nhiêu câu hỏi này rồi chán mấy pro chả chịu đọc gì cả hỏi tùm lum hết lên ...:binhsua163:

- - - Updated - - -

Qlink có chế độ thưởng từ id con ko ta ?
k có đâu !:binhsua172:

Phần #1 là hướng dẫn theo rule của qlink nó bắt phân biệt hoa thường nhưng khi gõ thấy gõ chữ thường qlink vẫn tính đúng lên gõ thôi! :binhsua172:
Không biết có bao nhiêu câu hỏi này rồi chán mấy pro chả chịu đọc gì cả hỏi tùm lum hết lên ...:binhsua163:
Chính do lội vài page nhưng thấy thông tin ko thống nhất, lúc thì hoa thường lúc thì ko, người bảo có ký tự đặc biệt người lại bảo ko cần, search cả google cũng có nhiều hướng dẫn khác nhau, nên mình chủ động hỏi để có được thông tin chắc chắn.

Last edited by a moderator:
Panel Qlink

Mấy pro cho mình hỏi acc chủ có cần gõ vài code trong tuần để giữ acc ko? Vì mình sợ 4 tuần ko gõ nó delete mất panel, hay mình chỉ cần gõ acc con là đc.:binhsua146:

- - - Updated - - -

Chính do lội vài page nhưng thấy thông tin ko thống nhất, lúc thì hoa thường lúc thì ko, người bảo có ký tự đặc biệt người lại bảo ko cần, search cả google cũng có nhiều hướng dẫn khác nhau, nên mình chủ động hỏi để có được thông tin chắc chắn.

ko cần phân biệt, cứ gõ bình thường hết bạn nhé

Tốc độ Load tối nay nhanh thật

CAPTCHA: trong hàng đợi: 2110 miễn phí, 999 được giao

mấy h làm Q thì đẹp thế mấy bác ? thức đêm ngồi chơi chả bít làm j :">

mấy bác cho hỏi rate trong id chủ thấp vậy ??
đánh 900 mà tính có 0.6 mấy là sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week