Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn.
Mình mới tham gia catpcha có 1 số thắc mắc mong mọi người tư vấn.

Hiện tại mình mới reg được 1 id chủ và đang tự solo.
Mình có tạo 6id con. Trong quá trình tạo 6id con mình dùng chung mail của Acc chủ.
Xin hỏi làm như vậy có được ko ?
Có cách nào xóa các id con ?
Làm sao đổi mail và thêm, bớt tk payment ?

Ngoài ra khi thanh toán admin Qlink sẽ tính tất cả id con vào tk LR của Acc chủ phải không ?

Cho mình hỏi luôn là có thể dùng 1 gmail1 số điện thoại để đăng ký nhiều LR được không ?

Thánks

Last edited by a moderator:
Chào các bạn.
Mình mới tham gia catpcha có 1 số thắc mắc mong mọi người tư vấn.

Hiện tại mình mới reg được 1 id chủ và đang tự solo.
Mình có tạo 6id con. Trong quá trình tạo 6id con mình dùng chung mail của Acc chủ.

Ngoài ra khi thanh toán admin Qlink sẽ tính tất cả id con vào tk LR của Acc chủ phải không ?

Cho mình hỏi luôn là có thể dùng 1 gmail1 số điện thoại để đăng ký nhiều LR được không ?

Thánks

bạn chịu khó đọc kỹ #1 đi _ __|| xong rùi lướt vài chục pages là ra đáp án. Trả lời thì dễ nhưng trả lời hoài 1 câu, CHÁN + NẢN lắm :D ...

Trả lời dùm bạn câu cuối: Đăng ký LR thì cần quái j số dt :-w ... 1 mail/ 1LR ...

p/s: chưa có kinh nghiệm j về captcha/ qlink thì đi làm ref vs ng` khác đi bạn. Hok pải nói j chứ sao mà mấy bạn chưa có kinh nghiệm j về nó mà thjx chơi solo quá vậy?

Thank các bạn đã chỉ dẫn

mù tịch các bác dúp đở

không biết load đc ko ta, Mega nhãy qua :binhsua53:

Chưa có kinh nghiệm + kiến thức gì rồi lên hỏi tùm lum.............. Tự tìm hiểu chỗ nào vướng mắc thì đặt cậu hỏi chứ ! Có Panel dùng rồi mà còn phải hỏi nữa, hic !

phân email trong qlink dùng để phân biệt, tra cứu thông tin về id và pay

Ngưng sử dụng id con trong vòng 4 tuần

vào employee -> edit để thay đổi thông tin acc con. còn thông tin về acc chính gửi mail đến qlinkgroup

tất cả sẽ trả về tài khoản của acc chủ.

về Lr thì vô tư. nếu sử dụng gmail thì theo dạng tengmail+số tự nhiên @gmail.com vd như [email protected]

tối qua nhanh tí. sau đó chậm khủng khiếp. hy vọng vào những ngày tới :D

Hôm nay log vào QG thấy giá còn có 0.55$ thay vì 0.6$, sao ko thấy ai nói gì vậy ta :D

Last edited by a moderator:
#1 ngắn gọn quá :|
Có 1 số info nhập nhằng các bạn confirm giúp mình tí nhé: Có phân biệt hoa thường ko? Có gõ ký tự đặc biệt ko?
Cảm ơn các bạn!
nhìn chung thì ko hoa thường. nhưng tốt nhất thì gõ cho tỷ lệ đúng cao. ko cần gõ ký tự đặc biệt :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week