Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây

Status
Not open for further replies.
Trước đây là 1500 code cơ, các anh em xin mãi mới xuống 800 code đấy các bác nợ, thèng admin này nó cũng chảnh lắm :binhsua162:

Tuần nay đang viết mail, góp ý với admin qlink! Về phần id ko đủ 800 code vào tuần này, tuần sao sẽ bị về 0! Và việc hạ minpay 800 code xuống thành 500code! Mà chưa thấy có tiến triển gì!
@@

Gửi xong sẽ có kết quả ... từ 800 đến 3000 như lúc trước ;))
Chắc tuần này Qlink đang fixed nên chưa có Report đây
Chờ tiếp.............! CHẮC SẮP CÓ BÃO LỚN @@

800 code thì cũng được đi, nhưng cái vụ id ko đủ 800 code, qua tuần sao thì sẽ mất@@ Ghét cái đó thôi! Phải chi nó chơi xuống xả như CT, cho cái paymin của pannel cho xong! paymin 5$ cũng chịu! Gõ khi nào đủ thì pay, chứ cái màn, này thì hơi khó cho mấy a em gõ nhìu dự án kết hợp!

xin cái panel mà chưa có . gần 2 tuần rồi . nản thật hic

mình thì 1 tháng rồi cũng chưa được nè :(

Xin 3 cái được cả 3, vì sài toàn LR đẹp nên không bán hay cho được đành để đó ngắm thui, kinh nghiệm của mình là các bạn nên đính kèm thêm cái photo của chứng minh nhân dân ( mượn của ai cũng được) làm 2-3 cái mail spam 1-3 lần là xin được thôi nhé:binhsua25:

Sáng T4 load vẫn ngon, cứ tà tà mà oánh kết hợp xem C1 là thư giãn :) :binhsua25:

:binhsua36:Giở chưa có tổng kết tuần trước nản thật:binhsua36:các bạn không nên góp ý giảm minpay nếu nó giảm minpay thì đòng ngĩa với cái rules khác khó chịu hơn xuất hiện hoặc giảm rates đêm

mấy bạn ơi cho mình hỏi chút

mấy bạn ơi cho mình hỏi chút.....trong cái phần đăng ký của #1 ấy thì phần này "payment type, payment id" là gì nhỉ :D
thanks mọi người nhiều

mấy bạn ơi cho mình hỏi chút.....trong cái phần đăng ký của #1 ấy thì phần này "payment type, payment id" là gì nhỉ :D
thanks mọi người nhiều

Là hình thức nhận thanh toán, Qlink hiện tại pay qua Paypal và LR, bạn muốn pay qua đâu thì điền tên tài khoản của bạn vào đấy

Qlink không tổng kết tuần nữa thì các chủ Group đành phải kiếm dự án khác cho mem thôi.

Dạo trước qlink load ngon từ 10h trở đi, dạo này 3-4h sáng mới thấy tạm ổn :binhsua09:

qlink vẫn chưa load ổn a??? .... bừa giờ toàn ngồi cạp pix >.< ... nản lắm TT__TT ..................

mình thì 1 tháng rồi cũng chưa được nè :(

mình xinh dc 3 cái. 2 cái lr 1 cái pp. contact đổi payment id vẫn dc mà.
kinh nghiệm là viết dài 1 lý, đừng quá sơ sài, có dear có thanks. khẩn khoảng nữa thì tốt.

Update
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 2475 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 1385 miễn phí, 658 được giao

- - - Updated - - -

Update
CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 2518 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 1502 miễn phí, 589 được giao

CAPTCHA: lưu lượng hiện tại: 5068 mỗi phút
CAPTCHA: trong hàng đợi: 134 miễn phí, 699 được giao

rate lúc nào cũng 0.75 thế này thì tình lương kiểu gì cho mem bây giờ?
Có bác nào bị như vậy ko nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,747
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week