Qlinkgroup | Toàn tập về dự án Qlinkgroup | Mọi thắc mắc về Qlink post tại đây (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
cay quá , sáng làm acc kia được 759 code rồi bann luôn :(

-cheat hay sao mà nó ban kinh thế :D:D..
-đêm qua tới giờ 5ID từ 200code giờ mỗi ID 1k CODE rồi mà có sao đâu :-<..

Tưởng mỗi mình bị banned định lên than thở mà các bác cũng dính ác quá:binhsua169: Mình mới bị banned 1 nick vì recaptcha

ơ qnik dạo nj sao thể nhỉ? hở chút là ban. mà sao bubu của em đánh q nó lại bị đơ kiu gì ý. đã ấn dừng rùi mà nó giây vẫn cứ chạy là sao nhỉ? hixx. sp 20 lát sau vào biến thành 11 nhìn mới thấy acc dừng mà giầy tính vẫn cứ chạy là sao nhỉ? có bác nào bị thế ko zậy?:binhsua172::binhsua155:

ai đánh thì tắt avast antivirut thì nó ổn định hơn đấy, ko biết qlink thế nào chứ mega mà mở avast là load giữ chừng nó đơ đơ. mình thấy như vậy:(

Kiểu này chắc lại có ai mua soft auto cheat rồi. Nó baned hàng loạt luôn. Mẹ tự nhiên ông Captcha gì đó giao bán soft auto cheat làm khổ nhiều người.

Kiểu này chắc lại có ai mua soft auto cheat rồi. Nó baned hàng loạt luôn. Mẹ tự nhiên ông Captcha gì đó giao bán soft auto cheat làm khổ nhiều người.

ra là thế, thường thấy qlink ít ban lắm mà, ông chế ra cái cheat capcha đó chắc thông minh hơn cả Anh-Xtanh:(

Khi bị Banned, Nó mà ghi hẳn không thanh toán thế kia thì chắc chắn là mất $ rồi còn gì nữa :binhsua29:

edit .

Last edited by a moderator:
bác nào cho em hỏi phát là mình tạo acc con qlink sai mã thì làm cách nào để sửa pass đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week